• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for nhtwvn

Status
Not open for further replies.

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
tùy người bán thôi . check nguồn đầy đủ thì ko lo . tại mình chủ quan tin tưởng nó ko check nguồn và nó cũng ko cho check nguồn .
giờ chỉ biết lo lắng và chửi mình sao lại ngu và chủ quan thôi . gần 3k mua check đầy đủ thì ko lo tự dưng 300 của nó ko check làm giờ sợ bị block thì chết.

Trường hợp như bạn có thể contact admin nếu bị lock acc. Bọn nó cũng xử lý nhiều rồi nên nó biết hết. Còn nó không giải quyết chính là thái độ muốn bán cam.
Thằng làm ăn đàng hoàng thì nó sẽ cho phép bồi thường và tiếp tục hoạt động.

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
tùy người bán thôi . check nguồn đầy đủ thì ko lo . tại mình chủ quan tin tưởng nó ko check nguồn và nó cũng ko cho check nguồn .
giờ chỉ biết lo lắng và chửi mình sao lại ngu và chủ quan thôi . gần 3k mua check đầy đủ thì ko lo tự dưng 300 của nó ko check làm giờ sợ bị block thì chết.

Mình cũng tin tưởng cậu ta ko check đây. :) đợi xem có refun ko. 50PZ cũng chơi vào FCM đây.

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
nếu pz reserved mình sẽ lấy nick chính lập topic sau . dkm nó anh em với nhau tin tưởng mới mua pz của nó hỏi nó an toàn không nó kêu yên tâm đi . đập vào tk hơn 3k rồi thêm 300 của nó mà bị block thì đập chết cmnn .
anh em cái kiểu cc gì mà bán tiền reserved tiền nó cùng 1 nguồn đang lo nó chuẩn bị reserved đến mình đây. ức chế vcl
Đấy,nói nhỏ nhẹ này có phải ae đỡ mất lòng nhau không.
Đã đầu tư to tay thì đúng là phải tìm nguồn thật chuẩn.Tiền mất tật mang,nó resved lại ít nhưng ảnh hưởng đến tài khoản mình nhiều!
Dù gì thì nhtwn cũng đâu muốn như thế,ai bán hàng chẳng muốn uy tín ngon lành chứ đâu ai muốn nên cơ sự này.Ae cứ từ từ mà giải quyết!

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

nhiều vụ bị như này rồi, haiz, mất tiền ai chả tiếc, nhưng bác chưa bị reversed thì đừng cuống lên như vậy

skydart2010

Senior
Reactions
755
MR
0.013
chứ coi thử tình hình thế nào đã bạn ơi việc đâu còn có đó mà

cam99

Banned
Reactions
0
MR
0.000
@tieuphong : mình ko chơi fcm nha bạn , mình đầu tư cái khác.

sr anh em vì lo lắng quá nên có lời lẽ ko kiềm chế được. Thôi thì đánh phải hi vọng thôi .
mod nào đi ngang qua thì ban hộ mình nick này :binhsua31:

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000
@tieuphong : mình ko chơi fcm nha bạn , mình đầu tư cái khác.

sr anh em vì lo lắng quá nên có lời lẽ ko kiềm chế được. Thôi thì đánh phải hi vọng thôi .
mod nào đi ngang qua thì ban hộ mình nick này :binhsua31:
Bạn cứ an tâm , nếu là tiền bẩn thì chừng nào chủ thẻ họ kiện thì Payza họ mới vào cuộc ! Không có thời hạn đâu !

aloemyeu

Banned
Reactions
176
MR
0.034
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
im ****** mày đi , ngoài spam ra mày làm đc cái cc gì mà tinh tướng vcl
cút mẹ mày đi . thằng trẻ trâu .
thành phần nguy hiểm này ban là đúng. ở lại làm MMO4ME thêm vấy đục thôi

Last edited by a moderator:

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
khổ nhất a này này.mua có 300 mà đang lo hệ lụy đến.ai gặp trường họp như a này cũng như thế thôi.đã chấp nhận mua pz giá cao vì tin tưởng nguồn thế mà giờ lại phải lo sút vó thế này,nhưng hãy chờ nhutwtn vào xem sao a à.chứ chưa chắc đã có chuyện đâu,hãy cầu nguyện cho mọi chuyện k có chuyện gì xẩy ra nao.pz trớp quá

akthebest

Senior
Reactions
220
MR
0.000
nhtwvn đã refund đủ cho mình
up cho 1 master uy tín của 4rum.
MOD đi ngang xóa hộ topic.

sắp có chửi lộn to trên đây:binhsua48:
yên tâm đi có ngươi cho mình info của nó rồi , tk mình có vấn đề thì mình đến tận nhà nó lấy đủ 3k .
ko trả thì sẽ biết , ko cần phải nói nhiều nữa.

khổ nhất a này này.mua có 300 mà đang lo hệ lụy đến.ai gặp trường họp như a này cũng như thế thôi.đã chấp nhận mua pz giá cao vì tin tưởng nguồn thế mà giờ lại phải lo sút vó thế này,nhưng hãy chờ nhutwtn vào xem sao a à.chứ chưa chắc đã có chuyện đâu,hãy cầu nguyện cho mọi chuyện k có chuyện gì xẩy ra nao.pz trớp quá
ok thank bạn . Hiện tại thì tk và tk pz của mình vẫn chưa có vấn đề gì . Nhưng nguồn thế này thì đúng thật là rất lo lắng . Nhưng đã có info của nhtwvn thì mình ko còn lo nữa rồi :binhsua95:
xong con ong

p/s: cam99 a bik chú là ai rồi đó, bạn bè vl ra,
bạn bè mà mày lấy pz bẩn ra bán à , vãi thật . Bè chứ bạn éo gì . Tao đã hỏi rõ là tiền ko thành vấn đề quan trọng là nguồn . Nể mày là bạn bè tin tưởng câu yên tâm của mày tao mới không teamview giờ mày còn nói ngược lại tao đc à ???????

Last edited by a moderator:

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
cam99 tưởng mỗi mình bạn có info hả? Info nhtwvn admin đang giữ kìa, khỏi lo nhé
PZ của bạn khi nào có vấn đề thì mở topic report khác nhé. Chưa có gì mà vào topic làm loạn cả lên

nhtwvn đã refund đủ cho mình
up cho 1 master uy tín của 4rum.
MOD đi ngang xóa hộ topic.
Ok bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,454
176,975