• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for nhtwvn

Status
Not open for further replies.

cam9

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Công nhận thằng l này tiểu nhân, đ thích loại như này, giám làm giám chịu, bane thì thôi, sợ l gì
trẻ trâu như mày thì ban hay ko ban khác l gì nhau mà vào sủa hả con tró . Tiểu nhân hay đại nhân thì làm cái cc gì à . Bố mày chỉ bảo ai có info thằng tró này thì giữ lấy nếu có vấn đề thì up lên. tk của t mà có vấn đề thì nó đền bù ko thỏa đáng tao sẽ xử nó . dkm lo vcl

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nếu pz reserved mình sẽ lấy nick chính lập topic sau . dkm nó anh em với nhau tin tưởng mới mua pz của nó hỏi nó an toàn không nó kêu yên tâm đi . đập vào tk hơn 3k rồi thêm 300 của nó mà bị block thì đập chết cmnn .
anh em cái kiểu cc gì mà bán tiền reserved tiền nó cùng 1 nguồn đang lo nó chuẩn bị reserved đến mình đây. ức chế vcl
thì chửi thẳng vào mặt nó đấy, đm đừng động chạm gì đến kinh tế người khác, ra đường mọi người đều tranh nhau, giết nhau cũng chỉ để kiếm tiền, cho nên nếu mày bị nó scam, thì mày cứ chửi, xử đc thì xử.

thì chửi thẳng vào mặt nó đấy, đm đừng động chạm gì đến kinh tế người khác, ra đường mọi người đều tranh nhau, giết nhau cũng chỉ để kiếm tiền, cho nên nếu mày bị nó scam, thì mày cứ chửi, xử đc thì xử.
thế thì mày với con tró hoanghung im mẹ đi , sủa cái cc gì vậy . Bố mày bảo ai có info của nó thì giữ lại kẻo nó xóa . Nếu có vấn đề t sẽ tìm nó. thôi *** nói nữa . Đợi thời gian xem tk có bị làm sao ko . dkm lo lắng ko chịu được

Reactions
655
MR
1.583
Công nhận thằng l này tiểu nhân, đ thích loại như này, giám làm giám chịu, bane thì thôi, sợ l gì

Họ cãi nhau thì cậu đừng có xía vào. Họ đều có lý do chính đáng cả!!
1 Bên sợ mất uy tín, 1 bên sợ mất tiền. Cả mấy k$ lận, cậu chơi HIYP mất vài chục thôi đã tiếc đứt ruột huống chi vài K$. Thử là cậu xem sẽ thế nào!! Tốt nhất chỉ đứng hóng thôi!!!

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000

nếu đã xác định mua có gì nó sẽ phải đền bù cho người mua , thằng nào muốn bị PZ nó sờ đến đâu :)) sau vụ Zeek chết có PZ nào gọi là sạch , IP VN thì PZ nó luôn nâng niu rồi :))

cái loại ném đá dấu tay , làm 1 cái níck khác vào chửi hùa , gọi là đớp miếng như thế gọi là tiểu nhân :))

lúc mua PZ thì anh anh em em , lúc bị sao thì chửi thậm tệ :)) hài quá :))

Bị Ban cũng chịu nhưng mà loại tiểu nhân ném đá dấu tay éo chịu đc

ừ thôi, nghe lời c, nhưng t đ thích loại người đấy

- - - Updated - - -

thế thì mày với con tró hoanghung im mẹ đi , sủa cái cc gì vậy . Bố mày bảo ai có info của nó thì giữ lại kẻo nó xóa . Nếu có vấn đề t sẽ tìm nó. thôi *** nói nữa . Đợi thời gian xem tk có bị làm sao ko . dkm lo lắng ko chịu được
ừ thôi kệ mẹ mày, mày lo lắng cũng phải, tao ko nói nữa, vì tao hiểu cảm giác lo lắng của mày ntn:binhsua37:

vinaphone1

Hero
Reactions
1,300
MR
0.021
Call me! Call me!
khổ thận chủ thớt.cái này khổ đây nhưng ông nhtwvn này thấy uy tín nên có lẽ bạn k sao.chứ mình làn trc cũng dnh 60$ của thằng mmo4newbie đi dòi lại mà nó làm như đi xin nó.thôi up cho vụ này giải quyết ổn thỏa

cam99

Banned
Reactions
0
MR
0.000

nếu đã xác định mua có gì nó sẽ phải đền bù cho người mua , thằng nào muốn bị PZ nó sờ đến đâu :)) sau vụ Zeek chết có PZ nào gọi là sạch , IP VN thì PZ nó luôn nâng niu rồi :))

cái loại ném đá dấu tay , làm 1 cái níck khác vào chửi hùa , gọi là đớp miếng như thế gọi là tiểu nhân :))

lúc mua PZ thì anh anh em em , lúc bị sao thì chửi thậm tệ :)) hài quá :))

Bị Ban cũng chịu nhưng mà loại tiểu nhân ném đá dấu tay éo chịu đc
cái loại mày ban hay ko ban cũng chẳng ảnh hưởng đến forum này ngoài spam ra mày làm đc cái éo gì đâu.
còn việc mày nói đền bù . Nói thì dễ. Thế bây giờ nếu tk hơn 3k của t vì 300 của thằng nht mà bị block thì nó sẽ đền đủ cho tao 3k chứ ?? tk tao đầu tư chưa rút đồng nào . Proof tao chụp và quay video hết rồi . Có vấn đề gì tao sẽ report rồi post sau . Đền bù??? 300 so với 3k mày nghĩ có đáng ko??
Ở đây tao đã rất cẩn thận hỏi nó nguồn nó kêu nguồn fmc hay cái gì đó yên tâm đi . Giờ hóa ra lại là nguồn bẩn . đkm tao mua éo quan trọng đắt rẻ vài k . Tao mua giá 18 của nó vì tin tưởng trong khi đầy người bán giá 17 ở ngoài cho check nguồn mà tao cũng ko pm .

Giờ éo biết nói thế nào nữa . Chỉ biết trong lòng như lửa đốt . Hi vọng là ko có vấn đề gì ko thì 300 của nó éo là cái gì so với 3k của t cả. Ai có info của nó thì vui lòng cất đi hộ mình . Mình sẽ tìm nó nếu tk mình có vấn đề và xin hậu tạ. Cám ơn

@hoanghung: bố mày *** rảnh như mày vô công dỗi nghề rồi nhảy vào hóng hớt sửa bậy đâu con *** à.
bố mày mua pz giá cao hơn bên ngoài nên chẳng con *** gì mà phải anh anh em em ở đây như mày đâu con tró. Tk của bố mày có trách nhiệm với nhiều việc nên bố mày ko thích dùng ở trong đây . Chứ éo vô dụng như mày để spam đâu con tró

Gell2010

Junior
Reactions
97
MR
0.028
Chat with me via Skype
khổ thận chủ thớt.cái này khổ đây nhưng ông nhtwvn này thấy uy tín nên có lẽ bạn k sao.chứ mình làn trc cũng dnh 60$ của thằng mmo4newbie đi dòi lại mà nó làm như đi xin nó.thôi up cho vụ này giải quyết ổn thỏa
nhtwvn

uy tín thì uy tín thật đấy, nhưng nếu số tiền bị refunds quá lớn thì ko nói trc đc điêu gì đâu cậu ak
như vụ Rod đấy, vụ này chờ
nhtwvn vào giải quyết xem sao và chờ thêm xem có tk nào bị block nữa ko ;))

nhtwvn tao thấy mày vẫn đang theo dõi topic này . Khuyên mày tốt nhất cầu nguyện là tk của tao ko ảnh hưởng hoặc không thì chuẩn bị 50tr cho tao ko thì đừng hỏi tại sao vào khám nha con
mod ban nick này luôn đi . Ko còn gì để nói ở đây nữa.
thank

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
Thôi nói chung là ko cãi nhau nữa đợi chính chủ vào nói 1 câu đã ai liên lạc đc gọi bạn ý vào đi :m003:

doanhien20032008

Hero
Verified
Reactions
900
MR
0.000
đợi boyxinh vào trả lời. Cũng mua của cậu ấy 50PZ đợi xem có sao ko đây :)

chuẩn, thấy các bác nói pz vậy thì chắc giờ chả ai giám chơi pz nua, chuyển sang pp cho lành
tùy người bán thôi . check nguồn đầy đủ thì ko lo . tại mình chủ quan tin tưởng nó ko check nguồn và nó cũng ko cho check nguồn .
giờ chỉ biết lo lắng và chửi mình sao lại ngu và chủ quan thôi . gần 3k mua check đầy đủ thì ko lo tự dưng 300 của nó ko check làm giờ sợ bị block thì chết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week