Vương Phạm không mua máy bay, không mua đất - lừa gạt làm fan thất vọng?

vudinh89

Senior
Pre-verified
Reactions
170
MR
4.587
Mình cũng đã từng hâm mộ chàng trai này vì khởi nghiệp quá thành công ở đất Mỹ. Nhưng sau vụ coin củng với JD, khoa púc thì mình chả tin ai trong số họ nữa. Mà cũng kệ chẳng tìm hiểu thêm. Nay vô tình thấy video phân tích và đưa bằng chứng vuong pham chỉ là thánh nổ trên Youtube là mua đất lời ngay 5 triệu $, nào là mua máy bay, cần tuyển phi công, tiếp viên. Quá nổ luôn, càng thất vọng. Anh em thấy sao, cùng thảo luận chút xem

Last edited:
có đứa ngu mới tin thằng đó , giàu chả ai khoe cả, đa số là im im , mấy người khoe đa số là để làm ăn thôi , kiểu quảng bá truyền thông kêu gọi vốn

Thì Anh ấy cũng đã làm xong video cho chúng ta coi! Chứ đi mua máy thì lần đầu ở trong nước có người reviews chi tiết như vậy!

kệ họ

Thì Anh ấy cũng đã làm xong video cho chúng ta coi! Chứ đi mua máy thì lần đầu ở trong nước có người reviews chi tiết như vậy!
Lươn lẹo câu view chấp nhận sao được bạn

Thấy nổ mua máy bay riêng vv là biết rồi. Dân giàu thực sự nó cần gì phải quay clip là gì. Chắc đợt này kênh cũng ngon . Kiếm đc kha khá r @@

tin gì mấy cái thằng trên mạng này anh em, thân quen ở cùng nhau mấy năm mà vẫn có 1 ngày nó đá sau lưng mình (kinh nghiệm từng trải) nữa là đi xem rồi thần thánh hoá mấy ông trên mạng
nên là cứ chọn lọc thông tin mà đọc/tìm hiểu anh em ạ

Có chấp nhập hay không thì nó vẫn tồn tại trừ phi Youtube làm gì với mấy cái clip đó thôi!
tố cáo lừa đảo là youtube nó vặn đầu liền

Vương Phạm nó làm ăn chân chính mà nhìn nhân tướng học thì con người Vương Phạm là người đáng tin.

Vương Phạm nó làm ăn chân chính mà nhìn nhân tướng học thì con người Vương Phạm là người đáng tin.
Cứ chờ thời gian trả lời thôi, nhưng trước mắt là đang lươn lẹo thánh nổ. tin ở đâu

dòm mặt như cái thằng nhà quê , kêu làm lập trình mà tui vào đổi tên công ty thành cái tiệm giặc đồ ko sửa được , oh oh , chân chính ?? đáng tin ??

công nhận thằng Khoa pub nó nổ thật nó cũng có tiền cộng thêm nổ nên anh em cứ nghĩ nó giàu :))
bọn nó làm youtube nên chắc có tiền , nhưng nhiều hay ít thôi , như thừng NTN cung xộn lào ai cũng ghét nhưng vẫn có tiền đó thôi

:popo_beauty: cười cái rồi đi ra

dòm mặt như cái thằng nhà quê , kêu làm lập trình mà tui vào đổi tên công ty thành cái tiệm giặc đồ ko sửa được , oh oh , chân chính ?? đáng tin ??
Ôi Bác đừng làm thế tội người tội mình! Tui không xem nó mất hết lượt view của tui cho biết thân hhihi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom