• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vừa vào kháng cáo nghịch thêm 1 kênh nữa YTB giờ ko cần bik bị repost làm trảm luôn =))

anhlavodoi

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Insuree Balance
0
nghịch thêm 1 kênh nữa giờ YTB ko cần bik là gì bị repost là trảm luôn =)) nên tốt ai trùng khớp nội dùng không kháng nghị =)) làm gì

Last edited:
tiếc cái mail của bác thôi

reup mà còn chơi ngông:D
kháng cho vui mà bạn =)) xem nó có sống đc ko giờ youtube :D upload cái gì reup là nó trảm luôn dù đã rend lại video còn tự làm về phần video mình ko tự tin đến chụp ảnh lên facebook hay cấp CMND còn không muốn tiết lộ :D

câu văn lủng củng, lại còn viết tắt, viết sai.
tại bàn phím mờ hết chữ nãy cũng gõ vội :D nên hơi sai một chút có gì sorry bạn trước :D mà cái viết trên cũng theo cảm xúc như bị thất tình như đang ví đầy tiền mà bị rơi mất ;D

tại bàn phím mờ hết chữ nãy cũng gõ vội :D nên hơi sai một chút có gì sorry bạn trước :D mà cái viết trên cũng theo cảm xúc như bị thất tình như đang ví đầy tiền mà bị rơi mất ;D
Cái này thì bạn không phải xin lỗi gì đâu, mình chỉ góp ý là bạn nên viết cẩn thận, có cao nhân nào đi qua ngó thấy cũng dễ giải đáp cho bạn. :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom