• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Vừa mua bộ code đi xin pq.phong của n0bita_san giờ mình bán lại với giá 0$ ---- close thread

Status
Not open for further replies.
kiểu này đúng là không ai muốn làm ăn với người việt nam mình là phải, làm mất con đường làm ăn của người bán
dù gì đi chăng nữa cũng ủng hộ bạn đã chia sẻ cho cộng đồng bộ hay :D
thôi thế close topic, mang tiếgn quá

xin mod close hộ thread này, cũng ko muốn làm mất đường buôn bán của bác n0bita

Láy có người lấy code share của thớt mang .......................... bán :p:p:p

xin mod close hộ thread này, cũng ko muốn làm mất đường buôn bán của bác n0bita
đúng đó, share kiểu này mình thấy như thế nào ý, chẳng muốn nhận tí nào, học theo kiểu phương nào là thà bỏ ra 1 ít tiền mua cho đỡ mang tiếng xấu cho cả Việt Nam
15$ = bao nhiêu nhỉ ? quá ít đối với uy tín của dân Việt ta

đúng đó, share kiểu này mình thấy như thế nào ý, chẳng muốn nhận tí nào, học theo kiểu phương nào là thà bỏ ra 1 ít tiền mua cho đỡ mang tiếng xấu cho cả Việt Nam
15$ = bao nhiêu nhỉ ? quá ít đối với uy tín của dân Việt ta
Vấn đề share là tinh thần riêng của chủ topic... Thử hỏi k có ng share cơ bản có ai biết gì mmo?
Còn những ng bán thì cũng tùy họ chứ.
Nói chung tinh thần share là rất ủng hộ.

mình đính chính là bộ này là bộ tool tài liệu và code offe, nhiều bạn pm mình xin code offer chạy net, cái này mình share thoải mái không giới hạn, mình đang có bộ code f1 và cũng đang chạy nó luôn, cái này cũng lấy trên mạng thôi, nếu bạn nào chỉ cần bộ code f1 thì pm mình (hình như bộ code này được share trên mmo này nhiều rồi mà)

mình đính chính là bộ này là bộ tool tài liệu và code offe, nhiều bạn pm mình xin code offer chạy net, cái này mình share thoải mái không giới hạn, mình đang có bộ code f1 và cũng đang chạy nó luôn, cái này cũng lấy trên mạng thôi, nếu bạn nào chỉ cần bộ code f1 thì pm mình (hình như bộ code này được share trên mmo này nhiều rồi mà)
Pm yh rồi mà không thấy rep cậu ơi

Tình hình chậm chân ko xin được của bạn pq.phong nên đành mua của n0bita_san giá 15$ giờ mình share lại toàn bộ với anh em
chả khác bạn nobita là mấy, vn này không phát triển nổi là vì có những người như mấy bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week