vừa mở topic buy pp đã gặp hai con scam may mà mình đề phòng cao

shop

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Mình kể ra đây hai câu chuyện mà mình vừa mới trải qua

lần một mình có giao dịch với bạn finding_my.girl và đặt cọc tiền cho trụng jan,nó fake nick finding_mygirl
# . nói chuyện với mình và bảo trung jan gửi tiền .may mà minh nhìn kỹ nick nó .

lần 2 mình mình lại buy paypal của một thằng [email protected] không biết có liên quan gì đến nick [email protected] ko .mình gửi cho trung gian 15tr ,bảo gửi info cho mình nó cứ khất mãi ,lừa lúc mình ko online bảo với trung jan gửi tiền luôn cho nó và nhận nó làm em mình ,mẹ kiếp anh em thì cần gì trung gian ,may mà trung jan tỉnh không dính đạn.
đây là hai nick scam nhé :
[email protected]
[email protected]

trung gian làm ăn chuẩn, không có xác nhận của chủ thì ko đưa ai hết :binhsua14:

Mình kể ra đây hai câu chuyện mà mình vừa mới trải qua

lần một mình có giao dịch với bạn finding_my.girl và đặt cọc tiền cho trụng jan,nó fake nick finding_mygirl
# . nói chuyện với mình và bảo trung jan gửi tiền .may mà minh nhìn kỹ nick nó .

lần 2 mình mình lại buy paypal của một thằng [email protected] không biết có liên quan gì đến nick [email protected] ko .mình gửi cho trung gian 15tr ,bảo gửi info cho mình nó cứ khất mãi ,lừa lúc mình ko online bảo với trung jan gửi tiền luôn cho nó và nhận nó làm em mình ,mẹ kiếp anh em thì cần gì trung gian ,may mà trung jan tỉnh không dính đạn.
đây là hai nick scam nhé :
[email protected]
[email protected]

View attachment 19097

Hôm bữa cũng có thằng mạo danh finding_my.girl đòi nhận tiền trung gian. Chat với thằng đó vui vãi. Up lên để mọi người cảnh giác ;))

haizz úp lên choae cảnh giác cái vụface nick này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week