• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vừa làm xong cái hướng dẫn kiếm 50$/1 ngày :D

Cho 1 slot nhen thớt :)

có phải part 1 free chỉ cách lập acc , part 2 có điều kiện thì mới chỉ cách kiếm tiền ko thớt :(. Nếu ko phải thì cho mình part 1 nha :p, còn điều kiện nhận part 2 thì thớt cứ nc miễn mình đáp ứng đk mình sẽ đáp ứng :D

biết ngay câu like mà
cả cái ô gì bao cuối tuần làm video gì đó cũng có làm đâu, có mấy pic nữa chứ

cái thằng thớt này chả biết cái *** gì, giật tít cái lồng proof đi lấy của chỗ khác rồi vào tuyển ref, tuyển đc nhiều thì chắc 1 ngày nó kiêm được 50$ cho nó đó, nhưng mà đợi xem site có pay không cái đã . chứ mấy bố nhao vào làm gì. từ làm dù chỉ ngày đc 10$ cũng *** ai share chứ đừng nói 50$ share pub. luôn có cái câu tùy người mà kiếm đc, người ít người cao thế tao cũng nói được. ngày 50$ mày post cái proof hàng ngày của mày hộ tao cái. *** biết gì thích bày đặt tỏ ra nguy hiểm.

Mình đã pm và điều kiện của bạn ấy là
1. phải cho bạn ấy thông
2. Còn zin
..
1 slot nhé, mình đang chổng mông lên đợi xếp đến đây

Mình đã pm và điều kiện của bạn ấy là
1. phải cho bạn ấy thông
2. Còn zin
..
1 slot nhé, mình đang chổng mông lên đợi xếp đến đây
Còn rin à. 100$ pm mình bạn ei :D

cái thằng thớt này chả biết cái *** gì, giật tít cái lồng proof đi lấy của chỗ khác rồi vào tuyển ref, tuyển đc nhiều thì chắc 1 ngày nó kiêm được 50$ cho nó đó, nhưng mà đợi xem site có pay không cái đã . chứ mấy bố nhao vào làm gì. từ làm dù chỉ ngày đc 10$ cũng *** ai share chứ đừng nói 50$ share pub. luôn có cái câu tùy người mà kiếm đc, người ít người cao thế tao cũng nói được. ngày 50$ mày post cái proof hàng ngày của mày hộ tao cái. *** biết gì thích bày đặt tỏ ra nguy hiểm.
YOU ARE ASSHOLE
chính vì những thằng như mày mà IP VN bị ban đấy!

:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom