Vừa làm xong cái hướng dẫn kiếm 50$/1 ngày :D

k biêt chém hay không nhưng vẫn cứ like .
Ai trên mmo cũng như cậu thì nb như t đc mừng :p

Theo lời nói của chủ thớt mình nói lại giống vậy nhưng sửa đổi 1 chút :D

Mình bán tut kiếm được hơn 200$/ngày quan trọng là bạn có vốn tiếng anh hay không thôi, ko phải ai cũng làm được :p

:D vì chuyện hôm qua nên mình share cho ae mmo sau 2 ngày!
Mình share một nửa free, 1 nửa phải có điều kiện
phương pháp áp dụng vô cùng hữu ích
có proof mình luôn!

::: working on your bed is better than go out and doing bullshit job :: :cool:
xin 1 chân :)

:D vì chuyện hôm qua nên mình share cho ae mmo sau 2 ngày!
Mình share một nửa free, 1 nửa phải có điều kiện
phương pháp áp dụng vô cùng hữu ích
có proof mình luôn!

::: working on your bed is better than go out and doing bullshit job :: :cool:
xin 1 chân nhé thớt ;)

xin 1 slot

Mình lướt qua topic thấy bạn viết thế này cũng buồn cho bạn. Rồi bạn sẽ thấy sự việc không được như bạn mong đợi đâu, "Muốn ăn thì phải lăn vào bếp ấy" không phải mình coi thường bạn chủ topic nick mới, ai làm lâu năm cũng hiểu để kiếm được đồng tiền trong MMO này không đơn giản chút nào, đều do cố gắng nỗ lực tìm hiểu của mỗi cá nhân, chuyện "Trên trời rơi xuống thế này là không thể".

Trước khi nghĩ tới cái 50$/1 ngày các bạn hay thử suy nghĩ việc chủ topic share tut gì đó liệu có khả năng không, nếu là bạn bạn có share như vậy không ?
Bạn chủ thớt có phải SCAM hay không mình không có tư cách nhận xét ở đây, nhưng việc share ra để các bạn kiếm được 50$/1 ngày, để rồi các bạn thực hiện theo kiếm được tiền là điều không thể,
HÃY CẨN TRỌNG SUY NGHĨ TRƯỚC KHI GIAO DỊCH BÂT KỂ CÁI GÌ

Tham khảo các dịch vụ trung gian tiền của forum tại đây : http://mmo4me.com/forums/middle-man.71/
Đọc các chiêu trò của scam như fake yahoo .... tại đây : http://mmo4me.com/forums/scammer-detection-prevention.104/

Bạn nào đi qua có cùng suy nghĩ đá bài viết của mình lên cho các bạn newbie tham khảo tránh tai nạn nhé. Và cuối cùng xin chúc các bạn may mắn :D

Cái này mình rất là hiểu. Mình biết đến MMO từ lúc mới khai sinh, cái thời mà còn Neobux, Vegax,... nên mình có thể tự hiểu đượccasic câu "Muốn ăn phải lăn vào bếp" như cậu. Trong topic này mình không quan tâm đến TUT 50$/ ngày hay 1~3$/ ngày. mình chỉ quan tâm đến việc chủ topic có thể chia sẽ những thứ mà cậu ấy biết... và việc scam hay không thì mình cũng chưa biết. trước mắt mình hiểu là: Cậu ấy chia sẽ, mọi người vào nhận.
Đâu phải ai cũng có khả năng tự tìm hiểu, kiếm ra đồng tiền(đa số các NEWBIE bây giờ cũng vậy, kể cả mình trước kia cũng vậy)
Mình không muốn gây WAR đâu rất cám ơn cậu đã reply cmt của mình :D

Cái gì cũng có cái giá của nó ^_^
Người ta chia sẽ, thì thay vào đó, mình nên làm ref cho ng ta là đúng quá rồi
Sao lại có nhiều bạn than phiền về cái vấn đề này nhỉ ?
Mình làm ref cho bất kỳ ai đi nữa, thì mình hoàn toàn chả mất gì !
Thế thì mắc gì cứ phải tranh cải về cái vấn đề này nhỉ ?

Cám ơn !

Bao giờ share nhỉ. 50$ / ngày làm mmo thủ công thì rất khó đạt được. Hóng học hỏi kiến thức nâng cao trình kiếm $ thêm. Có khi học được điều hay.

Thớt làm gì có proof đâu mà thi nhau hóng.
Theo như cách thức download để lấy $ của site cheersfile, yêu cầu phải làm bản khảo sát + nhắn tin điện thoại mất tiền thì dù là gà đến mấy cũng chả ai dại mà down cái file của site này cả .
Thế mới thấy site thành lập khá lâu mà chả thấy proof nào là chân thực cả, toàn là hàng fake.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week