Spotlight Vừa học tiếng anh vừa có thể kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
trang này từ lâu rồi thì phải :oops: cứ post linh tinh dc ko mod :(

mỗi lần post là reg nick forum sau đó post ah bác

để được làm việc chính thức thì phải vượt qua được vòng thử sức của nó đã nhé. Post 10 bài trên PostLoop portal :rolleyes: chờ admin duyệt trong vòng 24h

póst đầu tiên trong hành trình 10 post : có đúng ngữ pháp không các thím
Music is one of the best ways to connect people , the best tool to draw colorful world in our mind , the effective remedy to treat damaged hearts

Music is one of the best ways to connect people , the best tool to draw colorful world in our mind , the effective remedy to treat damaged hearts

ngon :D

Mình có đôi lời muốn nói với bạn này là mình có thấy bạn comment trên topic người khác nói họ spam, mình thấy nick chủ thớt hình như là cũng 1 ng trong forum này. Bạn ăn thì cũng phải để ng ta ăn chứ đừng có đạp đổ chén cơm của người khác, bạn không thích có quyền ko comment chứ đừng comment kiểu vậy làm xấu mặt dân Việt Nam lắm, đôi lời gửi đến bạn vậy thôi :)

Mình có đôi lời muốn nói với bạn này là mình có thấy bạn comment trên topic người khác nói họ spam, mình thấy nick chủ thớt hình như là cũng 1 ng trong forum này. Bạn ăn thì cũng phải để ng ta ăn chứ đừng có đạp đổ chén cơm của người khác, bạn không thích có quyền ko comment chứ đừng comment kiểu vậy làm xấu mặt dân Việt Nam lắm, đôi lời gửi đến bạn vậy thôi :)
Mình định không ghi rồi, nhưng bạn có đọc của người đó không, copy bài hát, hay văn gì đấy , up lên cho có , cái kiểu đó bạn nghĩ sẽ được mod nó chấp nhận không, mình ghi cho bạn đó hiểu thôi, và cũng chỉ ghi trong đúng 1 topic của bạn đó, bạn không phân biệt được comment nào có tính góp ý, comment nào có tính phá hoại thì mình cũng chịu

Mình định không ghi rồi, nhưng bạn có đọc của người đó không, copy bài hát, hay văn gì đấy , up lên cho có , cái kiểu đó bạn nghĩ sẽ được mod nó chấp nhận không, mình ghi cho bạn đó hiểu thôi, và cũng chỉ ghi trong đúng 1 topic của bạn đó, bạn không phân biệt được comment nào có tính góp ý, comment nào có tính phá hoại thì mình cũng chịu

Mình ko bàn cãi nhiều, bạn thấy đúng thì bạn làm, nhưng mình cảm thấy ko nên và comment đó của bạn cũng ko đúng ngữ pháp gì hết nên bạn hạn chế comment vậy để dc chấp thuận

Thông báo chơi lại site chủ thớt đi nha, postloop dấu hiệu scam ùi, mình đã bị banned account khi đặt câu hỏi support là tại sao banned account mình trên postloop, do nó có nhiều account nên banned thằng này còn thằng kia, giờ nó banned hết ùi :(

Còn mình thì bị loại khỏi bài test mặc dù đã rất cố gắng viết đúng ngữ pháp :confused:

Còn mình thì bị loại khỏi bài test mặc dù đã rất cố gắng viết đúng ngữ pháp :confused:

Mình nghĩ do thằng admin nó cạch mặt việt nam thôi chứ ko phải scam, các nước khác vẫn kiếm đều đều, mấy ng đi trước làm ảnh hưởng quá :(

Mình nghĩ do thằng admin nó cạch mặt việt nam thôi chứ ko phải scam, các nước khác vẫn kiếm đều đều, mấy ng đi trước làm ảnh hưởng quá :(
mod đóng topic hộ cái đc ít lắm ko ăn thua

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week