Spotlight Vừa học tiếng anh vừa có thể kiếm tiền

Status
Not open for further replies.
nói rõ 1 chút được ko bạn

trang này mình vào post bài hoặc reply bằng tiếng anh lấy point đổi $ nhé

Trang này vừa thấy có proof quan trọng vào chém gió hay làm gì cũng đc, giúp đỡ học tiếng anh là chính:D
Đăng ký
ref http://chatabout.com/referral/u/121721
non ref chatabout.com
Trước khi bạn bắt đầu, đi đến hồ sơ của bạn và thiết lập mục tiêu hàng ngày của bạn. Tôi thường ở tại 50 điểm, và điều này sẽ làm cho tôi thêm 5 điểm nếu tôi kiếm được nó!

Chúng ta hãy đi ngay vào trang web này. Có nhiều cách để kiếm điểm. 1 điểm tương đương với 0,01 $, và 500 điểm là thanh toán tối thiểu, để Paypal hoặc Amazon. Họ gần đây đã thực hiện một điểm tương đương với 0,01 $, sau khi nó có giá trị $ 0,005 và sau một tháng hoặc lâu hơn họ đặt nó trở lại $ 0,01 cho mỗi điểm

Sau khi đăng nhập, bạn có thể đi đến bất kỳ một trong những. Chủ đề, Tin tức, Q & A, và hình ảnh cung cấp cho 1 điểm cho mỗi bình luận. Điều này có thể đơn giản chỉ là một cái gì đó như "Tôi nghĩ rằng các loại thuốc như thế này nên được hợp pháp hóa, không có điểm trong làm cho nó bất hợp pháp và dành tất cả tiền của chúng tôi cho việc này. Đó là một sự lãng phí thời gian"

Điều này sẽ giúp bạn có được một điểm. Bây giờ, bạn có thể đăng bài bất kỳ của các bộ phận, đóng góp ý kiến trong phần Viral được bạn 2 điểm. Trên wendsdays, bạn sẽ có được 2 điểm cho mỗi bình luận dưới phần News.

Bạn có thể kiếm được 5 điểm để làm một bài. Một bài viết phải có hoặc là một hình ảnh hoặc video.

Được rồi, bây giờ để có được để kiếm tiền chút nhiều hơn nữa! Ngoài ra còn có một khu vực tiền thưởng. Ở đây, bạn có thể làm cung cấp, các cuộc thăm dò, và nhiều hơn nữa để kiếm tiền. Thứ nhất, làm cuộc bình chọn. Điều này cung cấp cho 5 điểm.

Bây giờ, con đường hàng ngày cho 2 điểm.

Ngoài ra, kiểm tra phần EASY đôi khi. Rất nhiều lần có một lời đề nghị 1 cú click chuột, nơi bạn chỉ cần nhấp vào phục vụ cho 10 điểm. Thông thường ngay lập tức giành chiến thắng, và có gần như luôn luôn các ngày trong tuần.

Ngoài ra, làm hai cung cấp này. Hầu như bất cứ ai có thể làm một video youtube hoặc thực hiện một blog!

Họ cũng có tỷ lệ cao nhất của RadioLoyalty $ 0,02 cho mỗi 10 phút.

Nếu bạn là một couponer, thì tại sao không nhận được $ 0,20 cho mỗi phiếu giảm giá cứu chuộc? Swagbucks DOUBLE tỷ lệ!
sau khi đọc bài dịch này thì em thấy chất lượng học TA của bác thông qua trang này rồi :D

giống bubble à

giờ khó ăn hơn rồi, trước chiến ngon :) giờ trc khi pay nó require các kiểu

lạy hồn, k dịch đc thì để tiếng anh or nói sơ qua đi ném vào gg trans đọc lung tung beng cả lên :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week