Vừa bị một con dog scam mất 155$- Khốn nạn nhất trong đời

Status
Not open for further replies.
đã teamview và xác nhận,

cảnh báo nhũng ai mua AP 3 ngày nay, đừng nhận AP từ người mail lạ, nguồn ko rõ, fake site, ,,.... kẻo ăn block acc, kèm hold tiền đó

còn tẩu đi site nào thì tùy :)

chán vải, tối ngày gặp lủ cam quýt, haizzz admin cần phải làm 1 trung gian giao dịch cho ae thì mới mong trong sạch diễn đàn.

1./ chỉ định 1 topic nào đó, trong đó có yahoo, mail, và số điện thoại của người trung gian.
2./ admin phân công người trung gian uy tính (có HH cho người trung gian, nhưng bồi thường nếu cam)
3./ hình thức mua bán, phải chuyển tiền cho người trung gian, và người trung gian chuyển tiền cho người nhận.
4./ xác nhận hoàn tất giao dịch, mail, yahoo, sms..

==> giải quyết trong sạch tối thiểu diễn đàn, tránh bị cam quýt thật đau lòng dùm các bạn.
các ae khác cho ý kiến, mình rất ghét lủ bán cam quýt nầy

Bạn thật là pá đạo team kiểu gì để nó change cả mail thế :m099:

đã teamview và xác nhận,

cảnh báo nhũng ai mua AP 3 ngày nay, đừng nhận AP từ người mail lạ, nguồn ko rõ, fake site, ,,.... kẻo ăn block acc, kèm hold tiền đó

còn tẩu đi site nào thì tùy :)
Đang nhờ cauquynho giúp lấy lại acc AP hy vọng sẽ khả quan hơn.

F***ck SCAMER....................

ôi chủ thớt ơi thằng này có người cảnh báo scam rùi mà . ôi chia buồn cùng bạn. :binhsua21: mấy thằng scam đi die hết đi

Cậu nói 10 s qua team mà thay đổi được email , làm gì được nhanh thế, chắc phải tầm vài phút . Chứ tôi sử dụng team thường xuyên để sưả máy cho bạn bè , thấy thao tác bao h cũng chậm hơn người trực tiếp trên máy , đấy là chưa kể tới nếu phần cứng máy tính mà mình điều khiển yếu hơn máy của mình thì thao tác còn chậm như rùa, và câu hỏi quan trọng cũng như 1 cậu đã hỏi mà cậu chưa trả lời đó là trong thời gian team đó cậu làm gì , chả nhẽ cậu đang ngủ gật sao mà để người khác thao tác thoải mái trên máy cậu mà cậu ko thấy trên màn hình có gì ko ổn sao .

Thực sự tớ *** muốn chia buồn cùng bạn 1 tí nào .ngày nào cũng có ít nhất là 1 người ngu vì bị scam .tình trạng này có lẽ là forever k bao giờ hết nếu như những kẻ khờ khạo bị sacam. hãy xem lại chính mình .quá yếu kém mới bị hậu quả thế này .ĐỪNG THAN VÃN NỮA .CŨNG CHỈ TẠI CHÍNH MÌNH THÔI.

vẫn là hình thức cũ nhưng vẫn nhiều bác bị lừa nhỉ hjhj

lại 1 người nữa, đã bị thằng này giả danh phannguyentb biết bao nhiêu người trên 4rum rồi mà vẫn cứ bị lừa là sao thế nhỉ

Tớ ko chơi AP LR WMZ mà biết cái nick đó là scam rồi. Bạn chơi mà bạn ko để ý gì hết trơn vậy.

Chia buồn với vs bạn :binhsua10::binhsua10::binhsua10: vs cái loại như này chỉ có cách trù ẻo nó:binhsua49::binhsua49::binhsua49:

nói thật thớt đừng buồn nha cái này gọi là ngu, chỉ giao dịch người quen biết và veri phone đúng thì mới giao dịch thế đố cha thằng scam nào cam được trừ khi nó hack được số phone, nếu các bạn cẩn thận và luôn cảnh giác đố cha thằng scam nào còn đất sống trên mmo, do các bạn tạo cơ hội cho scam còn đường sống là đây... thui chia buồn cùng bạn hãy cẩn thận hơn kể từ giây phút này, trên mmo toàn là lý thông không ah, nó còn nhiều hơn ngoài đời !

:| Cái nick này scam biết bao nhiêu lần rồi mà không biết. Cậu này bị gì vậy, không chịu cập nhập box repost scam, để cho thằng này lộng hành hoài. Chịu thua luôn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week