Vừa bị một con dog scam mất 155$- Khốn nạn nhất trong đời

Status
Not open for further replies.
mình nghĩ chúng nó cả thôi pro same scam

thực chất những người pro đang làm công việc scam vì minh nghĩ bọn nó là 1 cũng giống như lá 1 con bài có 2 mặt.vì trước tiên tao sự tin tưởng .mọi người gọi là pro .thế là chúng nó tạo nick khác giống vậy đi scam mọi người đó .đừng tin ai.còn cái zụ gì mà scam bạn kia gọi điện giao dịch với bác buzz336 gì đó .mình ngỉ nó là 1 người mà thôi.không nên tin ai bằng tin ta .chúng nó cả mà

thực chất những người pro đang làm công việc scam vì minh nghĩ bọn nó là 1 cũng giống như lá 1 con bài có 2 mặt.vì trước tiên tao sự tin tưởng .mọi người gọi là pro .thế là chúng nó tạo nick khác giống vậy đi scam mọi người đó .đừng tin ai.còn cái zụ gì mà scam bạn kia gọi điện giao dịch với bác buzz336 gì đó .mình ngỉ nó là 1 người mà thôi.không nên tin ai bằng tin ta .chúng nó cả mà

Bác không có bằng chứng thì đừng có nói linh tinh kẻo bị ăn chửi.

o dc dùng teamveiw voi nguoi lạ,bảo bao nhieu lần rồi ko nghe,bài hoc đáng giá 155$

ko biết thì đừng có nói linh tinh nhá.ăn gạch đấy

sao mà tìm được bằng chứng nói một câu rất stupid

Phải chăng là một pro nào ẩn danh ?

---------- Post added at 09:49 AM ---------- Previous post was at 09:49 AM ----------

VIPno1 ? chăng :binhsua04:

Mất cả acc AP :binhsua09: 1 là thằng scam quá pro 2 là chủ thớt quá gà .
Chia bùn chủ thớt.

Mình mới vào nghề nên chưa quen bít nhiều bạn à. Đã đen còn lắm lông :((

Thực sự chia buồn cùng bạn, trước khi giao dịch với ai phải tìm hiểu cho kĩ, nhanh một giây chậm cả đời. bác cũng đâu phải là newbie đâu mà bị lừa dễ vậy? bao nhiêu topic scam mọc lên mà bác không chịu vào đọc à ?

Ơ cái con người này. Nhà mi nói dzậy chả khác nào nói ta scamer à. Híc.
Đời lắm thằng làm càn.

Như thế này là sao nhỉ ? Mình vẫn chưa tìm ra đc điểm khác nhau giữa 2 nick?

Như thế này là sao nhỉ ? Mình vẫn chưa tìm ra đc điểm khác nhau giữa 2 nick?

Thế này không trách chi scammer có cơ hội kiếm chác:nhìn cho kĩ: phannguyentb và phanquyentb

Thang quy nho bảo teamview xem cho đã team chưa, dự là vừa teamview với thằng kia vừa ngủ gật, 10s mà change được email haizzzzz.... 10s thì máy cũng chả load kịp chứ đừng nói teamview

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,877
Latest member
trungkien201

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week