Announce Vụ việc của Rinny6789

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,339
MR
49.253
Chào các bạn,

Mình xin lỗi các bạn về sự chậm trễ này. Mình hiện giờ đang rất bận với nhiều dự án khác nhau để hy vọng Forum sẽ trở lên lớn mạnh hơn, và có khả năng xây dựng những Tools chống SCAM. Nên đôi lúc mình không kịp nắm bắt tất cả thông tin từ Forum. Mong các bạn thông cảm.

Sau khi thảo luận thêm với OnlyC, mình sẽ bồi thường lại cho những người bị Rinny6789 sử dụng nick Vicgiap hại là 30% mặc dù BQT không được gì từ những ý tưởng phòng chống SCAM này. Những ai bị hại thì các bạn Post thông tin thanh toán tại đây. Mình sẽ cố gắng giải quyết sớm.

Mình chỉ có thể thanh toán qua: LR, DAB, VCB, ACB

Và theo như yêu cầu thì đây là thông tin cá nhân mình nhận được từ Rinny6789. Các bạn tham khảo nha:

Chúc các bạn vui vẻ
BQT MMO4ME

thế này chỉ chẳng có ý nghĩa gì cả !! may là vụ này nhỏ thì BQT còn có thể bù đc , chứ nếu vụ này lên tới vài trăm triệu thì BQT có bù nổi không, phải có cách giải quyết nào thỏa đáng hơn chứ !!!!

Admin mở forum tạo sân chơi cho mọi người, giờ thành viên trong bqt scam lại phải chịu trách nhiệm nữa. thật là thiệt thòi.

đã có câu trả lời chính thức từ BQT.

Anh rất đẹp trai :)):)):))
Lo trước việc scam có thể bị lộ nên anh đã làm 1 visa phòng thân, và giờ có lẽ anh đang ở Lào rồi:D

Ai lập topic về việc này nữa ngoài những người có liên quan thì Admin hoặc Mod nên close ko thông báo đi.

Police ít tuổi nhẩy :p

sân chơi cho mọi người. 4rum giúp đỡ những con người mới tới với đồng tiền online.. Nhưng admin chả đc cảm ơn lấy 1 tiếng. lại bị mấy con cờ hó ở đâu nhảy vào cắn xé chửi bới :-< Thế thì mở 4rum làm gì . để nghe chửi à :-<

đây là 1 bài học lớn cho tất cả chúng ta. từ BQT đến các mem.

mong tất cả sẽ trở lại bình thường

anh em tiếp tục cày $.

chúc forum ngày càng phát triển

Chỉ thế thôi sao, nick Vicgiap vẫn chưa đc 1 lời giải thích thỏa đáng admin à

Anh rất đẹp trai :)):)):))
Lo trước việc scam có thể bị lộ nên anh đã làm 1 visa phòng thân, và giờ có lẽ anh đang ở Lào rồi:D

Chú cảnh sát vui tính, thương vợ thương con- vì vợ vì con chú đi lừa đảo
Nợ cha 1 sự nghiệp, nợ mẹ 1 cô dâu- Nợ anh em mấy trăm đô :D

Bận gì đi nữa cũng đừng bỏ rơi đứa con mình sinh ra.

Cậu mải mê vs những dự án đó quay về 4rum tan nát thì những điều đó có còn ý nghĩa ko?

BQT cần thắt chặt hơn việc set mod đi, gần đây tmod vs mod moc lên như nấm, chả hiểu ra làm sao

tiền quan trọng !! nhưng tình người còn quan trọng hơn !! giá trị con người chỉ đổi lấy từng đó tiền thôi sao !!
nó có lấy giá trị của nó đâu =)) nó lợi dụng giá trị của người khác mà =))

tiền quan trọng !! nhưng tình người còn quan trọng hơn !! giá trị con người chỉ đổi lấy từng đó tiền thôi sao !!

+1 câu này: "tiền quan trọng !! nhưng tình người còn quan trọng hơn !!"

scam do bị hack nick yahoo mà BQT phải chi sao?

cũng đâu ai có thể ngờ việc này, BQT cũng ko phải thánh mà lường trước được ai scam.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week