• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Vụ Scam của Trần Tuấn Tú trên FB

KT001

Banned
Reactions
185
MR
0.000
hình như diễn đàn mình cũng có vài người dính phải thằng này đúng ko, ko biết AE có tính làm tới ko hay là lặng hết rồi, nếu AE làm tới thì lên Gruop FB YTB ấy hiện tại mình thấy những người bị nó scam đang LK lại với nhau làm tới vụ này, và có 1 số người có Uy tín đang đứng ra giúp đó, AE nào bị thì nhảy lên mà cùng nhau làm tới với thằng này đi
Mình nhớ có 1 ông ở diễn đàn mình từng nhận là bạn thằng đó, và ông đó post cái ảnh chạy ads FB gì đó và cái video 63tr view của thằng đó đó, Mod check lại rồi sút thằng đó đi luôn đi

hình như diễn đàn mình cũng có vài người dính phải thằng này đúng ko, ko biết AE có tính làm tới ko hay là lặng hết rồi, nếu AE làm tới thì lên Gruop FB YTB ấy hiện tại mình thấy những người bị nó scam đang LK lại với nhau làm tới vụ này, và có 1 số người có Uy tín đang đứng ra giúp đó, AE nào bị thì nhảy lên mà cùng nhau làm tới với thằng này đi
Mình nhớ có 1 ông ở diễn đàn mình từng nhận là bạn thằng đó, và ông đó post cái ảnh chạy ads FB gì đó và cái video 63tr view của thằng đó đó, Mod check lại rồi sút thằng đó đi luôn đi
Cái đó tui Póst đó: https://mmo4me.com/threads/co-ai-tung-dung-facebook-ads-cho-video-youtube-chua.272651/

*** mẹ bị nó dụ scam 2 triệu :D :D

thế mà cũng có đứa bị nó scam :D
mình xem ở nhóm FB thì hơn 10 người bị đấy từ ít đến nhiều và chắc còn nhiều người nữa, ở đây hình như có 3 hay 4 người bị nữa

Nhớ hôm nó scam xong mà còn có đứa vô nâng bi dùm nó đại loại là: ''nó share toàn tut ngon, scam tí làm gì ghê vậy'' max hài :confused::confused:

mình xem ở nhóm FB thì hơn 10 người bị đấy từ ít đến nhiều và chắc còn nhiều người nữa, ở đây hình như có 3 hay 4 người bị nữa

Haiz toàn tin mấy thằng gì đâu không, mình lúc trước bị lừa 200 đã xót lắm rồi

Haiz toàn tin mấy thằng gì đâu không, mình lúc trước bị lừa 200 đã xót lắm rồi
vào Gruop FB của nó thấy nó post hình faker với nick clone nó tung hứng rồi tin nên thành ra thế này

nó là bạn ông mà sao lại scam ông
Nó là admin của group...support nhiệt tình mấy tháng ni...haiz...ai ngờ có 2 triệu mà nó cũng đi scam...nhưng nó giúp kiếm lại trước giờ thì như múi bỏ biển :D

Nói mãi rồi giờ newbie ko nhảy vào kiếm ăn youtube được đâu, cứ nghe mấy thánh nhận support free, scam giờ ko phải 1 phát ăn tiền đâu, bao giờ nó chả share cho vài cái tut nát lấy niềm tin rồi mới từ từ thịt.

Nó là admin của group...support nhiệt tình mấy tháng ni...haiz...ai ngờ có 2 triệu mà nó cũng đi scam...nhưng nó giúp kiếm lại trước giờ thì như múi bỏ biển :D
lúc post hình fake lên nói là bạn mà o_O

Nói mãi rồi giờ newbie ko nhảy vào kiếm ăn youtube được đâu, cứ nghe mấy thánh nhận support free, scam giờ ko phải 1 phát ăn tiền đâu, bao giờ nó chả share cho vài cái tut nát lấy niềm tin rồi mới từ từ thịt.
khó tránh lắm bọn này có cả 1 tổ chức lận ko phải 1 mình nó tự biên tự diễn nên dính cũng khó trách ăn thua giờ có dám làm tới hay ko thôi, giờ thấy khá nhiều pro đang giúp mấy ông bị scam làm tới chuyện này chắc cũng sớm muộn thôi

khó tránh lắm bọn này có cả 1 tổ chức lận ko phải 1 mình nó tự biên tự diễn nên dính cũng khó trách ăn thua giờ có dám làm tới hay ko thôi, giờ thấy khá nhiều pro đang giúp mấy ông bị scam làm tới chuyện này chắc cũng sớm muộn thôi

ko ăn thua đâu bạn. trước còn 100 ông pro bị lừa khóa học chục triệu mà. tổng giá trị khóa học là 1 tỉ. mà về sau cãi nhau om sòm xong mình cũng quên ko hóng kết quả. nói chung pro họ chỉ tự lo thân mình được thôi. khó cứu người lắm.

nó là bạn ông mà sao lại scam ông :)

ko ỉm đâu bạn, hiện tại trên đó truy ra từng info rồi dự vụ này ko chìm đc đâu
may chưa giao dịch mua bán gì. lừa được vố như vậy hèn gì tốt bụng thế. ng bị lừa thì cg bị lừa. ng ko bị cũng chịu khó tích cóp được khối tài liệu đủ để đi bán ebook

tìm người ko đúng chỗ rùi :3 - kẻ uy tín thì ko có khách - kẻ lừa đảo thì quá nhìu ng vào ^^

nó là bạn ông mà sao lại scam ông :)

ko ỉm đâu bạn, hiện tại trên đó truy ra từng info rồi dự vụ này ko chìm đc đâu
thánh này nhận bà con bạn bè với nó xong giờ bị scam cay cú :D:D
bữa còn lên bảo lá thằng bạn chạy ads như này như kia hỏi xem ai biết chạy vậy không đào dò thử tủt đây mà

thánh này nhận bà con bạn bè với nó xong giờ bị scam cay cú :D:D
bữa còn lên bảo lá thằng bạn chạy ads như này như kia hỏi xem ai biết chạy vậy không đào dò thử tủt đây mà
đúng rồi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom