Waiting for Answer Vụ 40kZ tới đâu rùi

Status
Not open for further replies.

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:mad: việc chẳng lliê quan tới Heo nhé nhé nhưng tức
exchanger vụ 40 k Z thì đây là 1 nhóm người----- mở 4 site auto--- tạo acc 1 năm

trường hợp 1: báo bị hack sim--- các nick ẽxchanger khác vào nâng và bảo thằng exchanger kia ko scam-- cung cấp đầy đủ bằng chứng tặng 500$--- khi nạn nhân cung cấp bằng chứng--- thằng kia im re--- Hướng giải quyết bị hack sim bồi thường 50-50 ( ko có luật forum)

trường hợp 2: 40k Z--- chủ tài khoản Z của site auto báo 1 câu: tài khảon Z bị hack-- 1 tháng ko giao dịch--- nhưng ìno bank nhận là 1 người thân trong gia đình-- lộ rõ tung tinh-- cuối cùng bồi thuờng 100% cho các ẽchanger khác. --- hack tài khảon Z ko có trong rule forum.

:confused: Qua sự việc này--- đề nghị lao~ @Shin 1 số việc:

:mad: nick thật của những nick đó là gì-- tại sao ko đi nick cũ mà đi nick mới---- or- Nick nào đã bảo kê cho những nick đó làm exchanger nếu ko đúng luật

:confused: Nếu LÀ có tiền thì có quyền--- Heo đầu tư 1 site exchanger và tiến hành scam member thì sao?????? chuẩn bị kĩ lưỡng--- dùng bank info ảo--....:mad:

:confused: Tóm lại 1 câu: đề nghị loại khỏi 4 rum các site auto ẽxchanger liên quan đến santienao

:mad: Tao ko phải là thằng ngu ko hiểu tụi mày đang nghỉ gì--- Mod nào hứng thú banned heo 7 day:mad:

:confused: có thằng scam nào hack dược Z lại sell số tiền đó vào bank của người khác ko nhỉ???????

Last edited:
Topic đã bị xóa rồi. Chắc đã sắp xếp xong nhưng vẫn tò mò ko biết kết quả ra làm sao. :D:D

:confused: Mới nhậu xỉn về--- khi người ta say mới nói thật lòng minh-- Xìn viết dấu sai chính tả mong anh em bỏ qua:D

Khi vào đây comment sẽ có người nói hùa

Nhưng phân tích rất đúng, một môi trường lành mạnh là môi trường nói không với lợi ích nhóm và thủ đoạn.
Những gì @conheo đề cập hoàn toàn là sự thật bất chấp mọi lời biện bạch mà mình cho là ngụy biện, còn ai nghĩ sao thì nghĩ.

bị dispute có 5k mà phải tẩu tán 40k Z lạ nhỉ, mà cuối cùng 40k Z về đâu nhỉ o_O

nếu nói về tính chất nhà nước , thì đây được gọi là con ông cháu cha, thông đồng bao che, cùng 1 ruột, các mod, Shin ko giải thích rõ ràng thì nói thật tất cả đuề có dính liếu vào hết, ko còn tính chất uy tín minh bạch ở 4 rum này nữa
Mod nào ko hài lòng câu này có thể ban vài ngày nghĩ mát

lúc trước thấy mấy site này giống hệt nhau mình lại tưởng là nó Ripcode của nhau, ai ngờ là chung 1 nhóm.

Mà nick thật ko biết là của vị quyền cao chức trọng nào trong 4rum nhỉ

mình có đọc qua rule và có xem thì thấy Admin ở đây hơi kì nick đó ko hề đủ điều kiện lại cho đóng BH ko hiểu có phải vì có quen biết ko, còn về mấy site ex kia mình từng cần tiền gấp và vào gd thì thấy 4 site dư 1 số dư như nhau lúc đó mình cũng hơi thắc mắc nhưng cũng ko quan tâm gì mấy nên thôi giờ thì hiểu rồi 4 site 4 nick đó chỉ là 1 người, mình ko nhầm rule ở đây khi đóng BH sẽ có mod bảo lãnh xác minh thông tin rỏ ràng thì phải vậy 4 mod xác minh thông tin cho 4 ex đó là ai vậy mà ko biết 4 người đó là 1 người sao

Cậu này hâm nhỉ? bị vấn đề người ta refund lại thì coi như ko scam, mà ko scam thì đâu còn vấn đề gì để nói? làm ăn miễn sao đúng luật là được, vụ việc đã kết thúc mà ko có sự cố nào đáng tiếc nên Shin ko có nghĩ vụ phải giải trình những đòi hỏi vô cớ từ các cậu :D

Ko có scam nào xảy ra, 4r là của Shin nên Shin muốn làm gì thì làm.
Dân đen thì cứ âm thầm mà sống thui :p

vnexpress vài hôm này hóng được vài vụ tai nạn với cháy nhà rồi, hi vọng k phải member mmo4me :confused:

member mmo chới súng ống liệu đạn chứ ai chơi tai nạn cháy nhà
AK47 10 triệu 1 cái , gần 1 tỷ mua đc gần trăm cái chứ ýt à , bằng cả 1 đại đội bộ binh rồi :confused:

Cậu này hâm nhỉ? bị vấn đề người ta refund lại thì coi như ko scam, mà ko scam thì đâu còn vấn đề gì để nói? làm ăn miễn sao đúng luật là được, vụ việc đã kết thúc mà ko có sự cố nào đáng tiếc nên Shin ko có nghĩ vụ phải giải trình những đòi hỏi vô cớ từ các cậu :D
Nói vậy cũng đâu có đúng: bọn ăn cắp tiền, rồi điền ,vẫn bị xử tù nhé. Mấy ông lớn bao che thông đồng là qua lọt...chỉ có mấy bọn ex nhỏ và member ngu bị dính và ko chống lại được bọn scam này thôi vì không biết lý do cụ thể để mà né.

Nói vậy cũng đâu có đúng: bọn ăn cắp tiền, rồi điền ,vẫn bị xử tù nhé. Mấy ông lớn bao che thông đồng là qua lọt...chỉ có mấy bọn ex nhỏ và member ngu bị dính và ko chống lại được bọn scam này thôi vì không biết lý do cụ thể để mà né.
Cho hỏi ở đây ai ăn cắp tiền của ai vậy?

Cho hỏi ở đây ai ăn cắp tiền của ai vậy?
nõi rõ hơn là còn hơn cả ăn cắp tiền nhé vì ảnh hưởng đến TK của người bị scam nữa, ăn cắp tiền bằng thủ đoạn tinh vi(chưa nói rửa tiền nữa) về TK bank của tên scam liên quan vậy ko ăn cắp đó là gì.

Ko biết thì đừng cố thể hiện cậu ah? TK của mấy ex kia trc sau gì cũng sẽ được unlock thôi vì wmz ko có quyền gì block tk của họ khi họ chẳng thể kiểm chứng được nguồn tiền của seller và việc này chưa từng có tiền lệ, cậu nói ăn cắp tiền hoặc rửa tiền qua wmz thế cậu có bằng chứng ko hay chỉ là suy đoán cá nhân của cậu hoặc truyền miệng từ các member khác? Nếu wmz dễ như vậy thì đã có limit tràn lan như PP rồi chứ ko phải có 1 vụ thế nay.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week