• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vpsgame-Seller bán vps ae nên tránh xa..................

Status
Not open for further replies.
theo mình thì vpsgame nên có lời xin lỗi chính thức đến kh của mình. Thế là ổn thoả ok. Bỏ vài lời ra mua cái tiếng sạch có mất gì đâu nhỉ.

Report cho MOD hay admin thôi, cái thể loại này cấm ko cho làm seller mới đúng :))

Mình chat support thì không thấy thái độ gì cả. Tuy nhiên rất không hài lòng với dịch vụ của bạn. Quảng cáo các loại ip tốc độ cao. Mua xong được vài hôm die thì không có hàng replace toàn bắt lấy loại 32. Loại này live trâu bò nhưng speed không ổn định. Thôi thì mình cũng thông cảm cho vì vps die không ai muốn, cũng không kỳ kèo đòi lại số tiền chênh giữa các loại vps vì giá loại 32 này rẻ hơn vài $. Mình nhắc nhở đòi bảo hành thì cứ hẹn tí nữa tí nữa rồi tí nữa thấy off luôn không 1 lời giã từ. Bị nhiều lần rồi ko phải 1. Còn 1 con vps die giục mấy hôm nay rồi mà lại tình trạng cũ lặp lại. Hẹn chiều nay mà sao không thấy em... haizzz.

Cậu đừng làm mất thể diện cái danh Trader cậu ơi.
Tôi cũng là Trader nhưng tôi không bao giờ có những lời nói như cậu. Tôi đọc những comment của cậu + những lời nói của cậu với chủ Topic tôi thấy cậu chả ra gì cả. Cậu chộp của người ta vài $ như thế cậu có giàu không? Đảm bảo không! Nhưng cậu sẽ bị mất 1 lượng lớn khách hàng tiềm năng vì cách nói của cậu.

Tiện thể ở đây nói với chủ topic: nếu cậu không phiền thì mình xin phép đc KM cậu 1 con VPS cấu hình y chang cậu mua dùng miễn phí 1 tuần. Nếu đồng ý cậu pm nick yahoo: micvn.lanhlung

Làm ăn mà cách nói chuyện với khách hàng có vẻ hơi bị ...... kì :-s

làm trader gì mà ăn nói như lưu manh ấy nhỉ
support kiểu ấy thôi thì chúc cho bạn đắt hàng =)) vào kiếp sau ấy

:binhsua21:

Trade ăn nói thế thì nghỉ đi

mua cái gói $100 của bác ấy thi chắc bác ấy sẽ gọi bằng................ ko nói ra được ..... hhehehhehhe

Thấi độ như vậy đối với khách hàng như thế thì cậu mãi mãi chả làm ăn gì nổi đâu :binhsua27:

Đây ít nhất là lần thứ 3 cậu thất hứa đưa vps. Tớ đã nói là không thèm đòi chênh lệch vài $ vì mua vps đắt rồi replace vps rẻ hơn. Nói thật ra là tớ yêu cầu cậu đưa vps cho tớ để cho cậu thấy trách nhiệm của seller chứ vps cậu replace tớ chỉ xài 1/2 còn lại để không cơ. Nếu cậu cảm thấy ko thể tiếp tục làm vps thì nên chủ động mà refund. Chứ cứ làm ăn thế thì mất khách lắm. Đừng bảo bạn bận hay quên. Nhiều lúc buzz rồi hẹn làm đây. vẫn thấy online vài tiếng xong đùng cái signout không một lời từ giã. Nói về nhiều khách hàng thì như bạn gptviet kìa. Khách hàng đông nhưng server vừa die cái đã chủ động pm replace ngay rồi. Ít nhất bạn cũng phải giữ dc lời nói chứ. Nói xong ko làm nhiều lần vậy ai dám tin nữa. mất uy tín lắm.

Hiện tại bây giờ là 4h chiều ngày 19 mà có thấy pm gì đâu.

Mình trước giờ toàn giao dịch VPS với mấy thằng nước ngoài, support nhiệt tình, lịch sự. Thiết nghĩ đã làm seller thì lúc nào cũng phải đặt khách hàng lên trên, rõ rang trong log chat bạn chủ topic không hề mở một lời xúc phạm gì đến seller, nhưng mà cậu kia thì mở miệng ra tí là ngu này ngu nọ. Con người có cái đầu mà *** biết suy nghĩ gì hết.

Topic hot quá:m077: Mình nghĩ Vpsgame cũng phải xem lại thái độ của cậu với khách hàng, trong topic này cậu cũng bị phàn nàn khá nhiều đó:m187:

mình ko có ý kiến gì về scam hay gì gì đó nhưng mình thấy thái độ của seller là ko đúng, chửi khách hàng là ngu là ko thể chấp nhận dc :)

đọc hết topic mà thấy tức cho chủ topic, thẳng này đi lừa đảo chứ bán buôn gì dẹp mẹ cái sell sell gì đi cùi bắp

:binhsua104: còn đâu khánh hàng là thượng đế nữa
buôn bán kiểu vậy dẹp mẹ đi ngưa mắt vl

tính thuê mà thấy thái độ vậy khỏi thuê luôn .......

Buôn với bán ăn nói kì vậy! =.=

văn hóa seller của vpsgame rẻ tiền quá?

Dù ai nói ngả nói nghiêng lòng ta vẫn vừng như kiềng 3 chân :m004:

Chỉ có những loại ghen ăn tức ở nó phá đám thôi. Chẳng là gì đối với ta cả :)). [email protected] giờ quỳ xuống xin ta vẫn kịp đó:m004: :m004:

Chỉ có những loại ghen ăn tức ở nó phá đám thôi. Chẳng là gì đối với ta cả :)). [email protected] giờ quỳ xuống xin ta vẫn kịp đó:m004: :m004:

có hơn chục lr mình bố thì cho cậu.......cậu làm ăn thế nào chả mọi người cũng đã hiểu?...........

Lướt qua 7 page thấy than phiền seller dữ quá. Mod vào ban thôi :binhsua10:

reply nghe là thấy ghét rùi :-< ! sau đợt này sao mà bán với buôn nữa !

mình sell từng con ssh có 0.2 $ mà phải support team view chỉ người ta từng tí một .
ông này chửi khách hàng như chém chả. không có 1 chút đạo đức của người bán hàng tí nào .
Đồng ý là có những buyer không tốt, nhưng phải lựa cách mà nói cho phù hợp .

vpsgame....Nói thẳng ra cậu chả thông minh hơn ai đâu mà mở miệng ra là nói người này ngu,chửi thế này thế nó...>>cậu chả có xí văn hóa nào cả

mình sell từng con ssh có 0.2 $ mà phải support team view chỉ người ta từng tí một .
ông này chửi khách hàng như chém chả. không có 1 chút đạo đức của người bán hàng tí nào .
Đồng ý là có những buyer không tốt, nhưng phải lựa cách mà nói cho phù hợp .

cái này khâm phục djkaka hơn ai cả

Bán buôn gì dẹp đi :binhsua01:

bh vpsgame hồi phục lại plan cho chủ thớt cho ổn thỏa đi nào . Làm đúng lý thì vẫn thuộc diện scam đấy :d . Trong 24h nhé .

mình ko quên pas nhé......mình yêu cầu bạn đổi vps cho đúng gói S4 MÌNH mua...ko thì refund tiền lại...ko có vụ mua gói cao mà đưa gói vps thấp hơn..
p/s: dừng ddos site mình làm gì cho mất công...ảnh mình sẽ up lên site khác

Xem lại proof của chính mình xem là S3 hay S4. haiz.

Đổi S3 bằng P3. Giá trị tương đương và Cậu cũng đồng ý nhận.

Chẳng qua quên pass. Mình ko bảo hành cho nên cay cú và lập topic. haiz. Có lập vài chục cái nữa thì cũng thế thôi.

Last edited by a moderator:
Xem lại proof của chính mình xem là S3 hay S4. haiz.

Đổi S3 bằng P3. Giá trị tương đương và Cậu cũng đồng ý nhận.

Chẳng qua quên pass. Mình ko bảo hành cho nên cay cú và lập topic. haiz. Có lập vài chục cái nữa thì cũng thế thôi.
ko có vụ mình quên pass...chả ai rãnh hơi kiếm chuyện với cậu....Mình mua gói s3....vps die ..cậu tự ý đổi sang gói p3...mình bảo vps sao chậm.....cậu bảo sao ko mua gói 100$ cho nhanh

p/s :CẬU KO CẦN EDIT BÀI VIẾT BÊN TOPIC RAO BÁN ĐÂU....:)) ĐỪNG TÌM CÁCH XÓA BỎ BẰNG CHỨNG...:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom