• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vpsgame-Seller bán vps ae nên tránh xa..................

Status
Not open for further replies.

mmo4newbie

Senior
Reactions
302
MR
0.000
Tình hình là vps mới hết hạn nên cần mua vps mới.....Định mua vps của MEOSELLVPS...xui thay cậu ấy ko onl........Thấy có topic bán vps của vps game
Link topic http://mmo4me.com/showthread.php?62650-SELL-VPS-Hosting-Gia-re-Uy-Tin-Chat-luong&highlight=vpsgame
Mua chưa sài được ra hồn ngày nào..chán nản vô cùng....Tiền mất tật mang.....còn bị seller chửi ngu...chưa gặp seller nào mất dạy như thằng này...:binhsua36:

Lúc hỏi mua thì niềm nở dụ khách....Đến khj khách có ý kiến bảo hành thì tỏ thái độ này nọ....:binhsua27:

Rõ ràng mình mua gói vps S3 ram 4 core 2.....Nhưng sau khj vps die ....cậu ấy lại đưa mình về gói chậm hơn....

>>>>> Seller làm ăn ko rõ ràng....Nói thẳng ra là lừa đảo

--Thái độ với khách hàng khi khách yêu cầu bảo hành,đổi,hay refund

22:19:44
vpsgame: tien nao cua y. mua cai vps 100$ di

22:20:09
[email protected]: cau lam an ma noi the minh chiu
UH ....TIỀN NÀO CỦA NẤY THẬT...MÌNH MUA GÓI S3TỐC ĐỘ NHANH.....CẬU ĐƯA MÌNH GÓI P3....KO CHẬM MỚI LẠ

------vĂN hóa seller của cậu rất kém......Chưa gặp seller nào thiếu văn hóa như cậu......

vpsgame....Nói thẳng ra cậu chả thông minh hơn ai đâu mà mở miệng ra là nói người này ngu,chửi thế này thế nó...>>cậu chả có xí văn hóa nào cả

p/s: Mình ngu ...đúng thế....NGU NÊN MỚI MUA VPS CỦA CẬU

gỬI Toàn thể anh em coi như mình ngu nên mất tiền mua vps mà chả làm được gì.......đó là bài học của mình

Cậu chả cần phá công việc làm ăn của mình đâu vpsgame...Đừng chơi trò con nít đó :))
vpsgame cậu ko cần phải phá việc làm ăn của mình như thế đâu :))

Attachments

193.6 KB · Views: 75
    115 KB · Views: 52
Last edited by a moderator:
Sao mấy log chat kia phải xóa bớt đi làm gì. Copy y nguyên 100% ra =)).

Đối với những thằng lởm khởm thì mình tốt làm gì :)).

1. Pass của mình mà éo nhớ thì cung~ bó tay. Ngu còn tỏ ra nguy hiểm =)).
2. VPS Bảo hành P3 tương đương với S3 và cũng được sự đồng ý của cậu.
VPS vẫn live...ko có lý do gì mình phải refund cả. Mất pass 1 2 ngày nứa mình sẽ suspend giúp cậu :).

chua dung nhung thay nhieu nguoi bao cung tot , cach noi chuyen cua lao cung duoc thoi bat tay giai hoa di moi nguoi :binhsua25:

Mình chat support thì không thấy thái độ gì cả. Tuy nhiên rất không hài lòng với dịch vụ của bạn. Quảng cáo các loại ip tốc độ cao. Mua xong được vài hôm die thì không có hàng replace toàn bắt lấy loại 32. Loại này live trâu bò nhưng speed không ổn định. Thôi thì mình cũng thông cảm cho vì vps die không ai muốn, cũng không kỳ kèo đòi lại số tiền chênh giữa các loại vps vì giá loại 32 này rẻ hơn vài $. Mình nhắc nhở đòi bảo hành thì cứ hẹn tí nữa tí nữa rồi tí nữa thấy off luôn không 1 lời giã từ. Bị nhiều lần rồi ko phải 1. Còn 1 con vps die giục mấy hôm nay rồi mà lại tình trạng cũ lặp lại. Hẹn chiều nay mà sao không thấy em... haizzz.

Sao mấy log chat kia phải xóa bớt đi làm gì. Copy y nguyên 100% ra =)).

View attachment 13865

1. Pass của mình mà éo nhớ thì cung~ bó tay. Ngu còn tỏ ra nguy hiểm =)).
2. VPS Bảo hành. Cũng mở full port cũng như S3, giá tiền như nhau. Nếu cậu ko nhận vps mới thì mình có thể refund lại tiền mà. Có ai bảo gì đâu. Giờ lại nên đây la lối om xòm rùi bị chửi có phải ngu không.
U3771861 <nguyenbaohoang>
...............................

:binhsua24: rồi vụ này xử sao ta

U3771861 <nguyenbaohoang>
...............................

Chẳng bao giờ có vụ refund ở đây nữa cả mà đưa LR làm gì. Mất pass. ko vào được thì xin một câu. Còn đây thì la lối om xòm lên. Ai chẳng ghét....KHÔNG SCAM CŨNG KHÔNG REFUND :). VPS Quên pass. thì cứ để đấy cho mà thèm =))

Mình chat support thì không thấy thái độ gì cả. Tuy nhiên rất không hài lòng với dịch vụ của bạn. Quảng cáo các loại ip tốc độ cao. Mua xong được vài hôm die thì không có hàng replace toàn bắt lấy loại 32. Loại này live trâu bò nhưng speed không ổn định. Thôi thì mình cũng thông cảm cho vì vps die không ai muốn, cũng không kỳ kèo đòi lại số tiền chênh giữa các loại vps vì giá loại 32 này rẻ hơn vài $. Mình nhắc nhở đòi bảo hành thì cứ hẹn tí nữa tí nữa rồi tí nữa thấy off luôn không 1 lời giã từ. Bị nhiều lần rồi ko phải 1. Còn 1 con vps die giục mấy hôm nay rồi mà lại tình trạng cũ lặp lại. Hẹn chiều nay mà sao không thấy em... haizzz.

Có gì đâu. Cậu có thể nhận Refund hoặc vps mới. Đó là do cậu.
Mình bận nhiều khi quên.

Chẳng bao giờ có vụ refund ở đây nữa cả mà đưa LR làm gì. Mất pass. ko vào được thì xin một câu. Còn đây thì la lối om xòm lên. Ai chẳng ghét....KHÔNG SCAM CŨNG KHÔNG REFUND :). VPS Quên pass. thì cứ để đấy cho mà thèm =))

mình ko quên pas nhé......mình yêu cầu bạn đổi vps cho đúng gói MÌNH mua...ko thì refund tiền lại...ko có vụ mua gói cao mà đưa gói vps thấp hơn..
p/s: dừng ddos site mình làm gì cho mất công...ảnh mình sẽ up lên site khác

O la la. Xem lại cái ảnh mình gửi phát =))

scandal vps
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters

Quote Originally Posted by vo-_-danh View Post
chúc bạn may mắn lần sau

vps cậu ko ổn đinh...Tóm lại coi như bố thí cậu ít lR ,,,...để anh em biết mà tránh seller như thăg này

Ngu thì chết. Đổi pass lại quên :binhsua25:. Tạm biệt tình yêu nhé

chả có vụ quên pass.......pass mình sài chung cho 3 em vps khác..chả thế nào sai.....vps lúc vô được lúc ko...
-Cậu giải thích về vụ mình mua gói s4 mà cậu lại đưa vps gói p3...Tốc độ khác hẳn nhau?

nói chung là 1 khách hàng fb lại seller :binhsua33:
thế là xong :binhsua29: còn ai muốn mua thì mua ai ko mua thì thôi sao phải nói nhau ở đây :binhsua26:

Cậu đừng làm mất thể diện cái danh Trader cậu ơi.
Tôi cũng là Trader nhưng tôi không bao giờ có những lời nói như cậu. Tôi đọc những comment của cậu + những lời nói của cậu với chủ Topic tôi thấy cậu chả ra gì cả. Cậu chộp của người ta vài $ như thế cậu có giàu không? Đảm bảo không! Nhưng cậu sẽ bị mất 1 lượng lớn khách hàng tiềm năng vì cách nói của cậu.

Tiện thể ở đây nói với chủ topic: nếu cậu không phiền thì mình xin phép đc KM cậu 1 con VPS cấu hình y chang cậu mua dùng miễn phí 1 tuần. Nếu đồng ý cậu pm nick yahoo: micvn.lanhlung

Cậu đừng làm mất thể diện cái danh Trader cậu ơi.
Tôi cũng là Trader nhưng tôi không bao giờ có những lời nói như cậu. Tôi đọc những comment của cậu + những lời nói của cậu với chủ Topic tôi thấy cậu chả ra gì cả. Cậu chộp của người ta vài $ như thế cậu có giàu không? Đảm bảo không! Nhưng cậu sẽ bị mất 1 lượng lớn khách hàng tiềm năng vì cách nói của cậu.

Tiện thể ở đây nói với chủ topic: nếu cậu không phiền thì mình xin phép đc KM cậu 1 con VPS cấu hình y chang cậu mua dùng miễn phí 1 tuần. Nếu đồng ý cậu pm nick yahoo: micvn.lanhlung

Cám ơn cậu nhắc nhở. Nhưng mình nghĩ. Đối với những thằng lởm khởm thì chẳng việc gì phải tốt cả :).

Mua bán rồi thế này đây . Đại đa số lúc bán hàng ai cũng quảng cáo tốt đẹp .Đến lúc có chuyện thì abcxyz .

Làm ăn mà cách nói chuyện với khách hàng có vẻ hơi bị ...... kì :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,997
171,050
Latest member
khunghoa25
Back