VPS VPS SSD / PTU / SCAN SSH ($2.99) - nhận hàng sau 1p thanh toán - Giá rẻ bất ngờ nha

Tại sao VPS tại MMO4ME mắc quá vậy.
Mình mới order ở 1 công ty US 1 cái VPS Location ở Sing, RAM 1GB , 1 vCore 2.2GHz, SAN 40GB RAID 10, Centos 6 x64, BW 4TB, Net 1Gbps, giá chỉ $2.5. Live đúng thời hạn 100%, Bảo hành full 100%.
Đủ treo 2 tool traffic, remote cực mượt do location ở Sing.
Nếu mua theo năm thì giảm còn $2.25/tháng thôi.

Tại sao VPS tại MMO4ME mắc quá vậy.
Mình mới order ở 1 công ty US 1 cái VPS Location ở Sing, RAM 1GB , 1 vCore 2.2GHz, SAN 40GB RAID 10, Centos 6 x64, BW 4TB, Net 1Gbps, giá chỉ $2.5. Live đúng thời hạn 100%, Bảo hành full 100%.
Đủ treo 2 tool traffic, remote cực mượt do location ở Sing.
Nếu mua theo năm thì giảm còn $2.25/tháng thôi.

VPS openVZ thì 1$ cũng bán được luôn nhé!

VPS openVZ thì 1$ cũng bán được luôn nhé!
Nếu bác bán VPS KVM cấu hình như trên, Bảo hành live mãn hạn 100%, full cP giá $1 mình mua ủng hộ.
Không chơi location ở phía Đông Hòa Kỳ hay FR nhá,remote lag như điên. Hôm bữa mua chính hãng chọn New Yord hay Increno gì đó, remote lag kinh khủng, chỉ chơi location Sing, Hongkong và phía Tây Hoa Kỳ

Nếu bác bán VPS KVM cấu hình như trên, Bảo hành live mãn hạn 100%, full cP giá $1 mình mua ủng hộ.
Không chơi location ở phía Đông Hòa Kỳ hay FR nhá,remote lag như điên. Hôm bữa mua chính hãng chọn New Yord hay Increno gì đó, remote lag kinh khủng, chỉ chơi location Sing, Hongkong và phía Tây Hoa Kỳ

Gửi site mình học hỏi thử phát

Remote Desktop Protocol (RDP):

RDP - LARGE : CPU : E3-1230v2 - 16GB RAM - 1Gbit Unlimited

bác còn loại này không mình chỉ cần cấu hình như trên dung lượng ổ cứng khoản 50gb thôi,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,961
173,038
Latest member
giangmo23

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week