• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell vps scan ssh, spam giá 2$/1 em all bank

Status
Not open for further replies.
Có thằng đệ hôm nay nó nghỉ mất ròi:oops:, khi nào theards lên buzz yahoo vh5525 hộ tớ nhé. Tớ làm 1 dàn 20 con scan với, thanks.

vãi, mất 2$ chỉ để mua cái mình không giám chắc live trên 3 ngày? vậy thêm 1$ là có con vps live trong 1 tháng rồi
1 là cấu hìh nó cao hơn con bác sài 1 thág
2 là đc scan ssh ...
3 là ng` ta kêu bảo hàh 3 ngày thấy ko
4 là vps mua 1 thág ko chắc chắn sài đc 1 thág đâu nha bác điển hìh là ggc hay die bất chợt
5 là đâu ai bắt bác mua thuân mua vừa pán :v

1 là cấu hìh nó cao hơn con bác sài 1 thág
2 là đc scan ssh ...
3 là ng` ta kêu bảo hàh 3 ngày thấy ko
4 là vps mua 1 thág ko chắc chắn sài đc 1 thág đâu nha bác điển hìh là ggc hay die bất chợt
5 là đâu ai bắt bác mua thuân mua vừa pán :v
cần thì mình giới thiệu cho chỗ bh live 1 tháng cấu hình thì ram gần 2gb 1cpu. mình nói để ai có muốn mua thì biết mà quyết định

nghĩa là bảo hành trên 3 ngày là bao nhiêu ngày hả thớt
ok cậu
Có thằng đệ hôm nay nó nghỉ mất ròi:oops:, khi nào theards lên buzz yahoo vh5525 hộ tớ nhé. Tớ làm 1 dàn 20 con scan với, thanks.
đã pm ha
ngĩa là chưa đc 72h là đc bảo hàh trên die rág chịu :v
làm gì có bạn
cần thì mình giới thiệu cho chỗ bh live 1 tháng cấu hình thì ram gần 2gb 1cpu. mình nói để ai có muốn mua thì biết mà quyết định
bạn mua tháng có nha

bảo hàh live 1 thág có ngĩa là trog thág đó die thì ng` ta đền chứ ko f~ chắc chắn live 1 thág . chắc chắn live 1 thág là hàg chíh hãg r` chíh hãg ko có já đó đâu nha :v

bảo hàh live 1 thág có ngĩa là trog thág đó die thì ng` ta đền chứ ko f~ chắc chắn live 1 thág . chắc chắn live 1 thág là hàg chíh hãg r` chíh hãg ko có já đó đâu nha :v
Hàng đó ko bh mà bạn, hic hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo

Most viewed of week