VPS free 1 năm ae nhanh tay lấy nào

Status
Not open for further replies.
mà ko hiểu kiểu gì khi minh cài 1 app rồi chạy IP : 158.85.177.186 thì nó lại load chuyển sang IP 10.2.37.13 thế là éo kết nối được
không hiểu kiểu gì nữa, bác nào chạy được chưa

Mình build rất nhiều lần, lần nào cũng error, bạn teamview giúp mình với ,ko bik có làm sai bước nào ko

Mình build rất nhiều lần, lần nào cũng error, bạn teamview giúp mình với ,ko bik có làm sai bước nào ko
Chọn cái size bé đi. Nó hết tài nguyên đó.

chỗ network mình ko sửa gì thì thấy chỉ có mỗi cái internal mà ko phải là external. Floating IP xong ping IP cũng ko được, kiểu như nó chỉ là local thì phải. Giờ setting sao nhỉ mọi người nhỉ?

Mình cũng tải key .pem nó về rồi mà chưa biết dùng sao với VPS Centos. Đang chạy MacOS ko có Putty thì có cách nào dùng key pem ko? Thanks.

mình bị trừ mất 22k có cái mail có cả pass, login vào không biết làm gì, mà nó cho dùng thử có 7 ngày thôi à

Giờ có floating ip cũng ko connect được, ping lại timeout :9

Attachments

92.1 KB · Views: 58
vụ trial này rồi cũng sớm kết thúc
các bác sell sập vì thằng rube vì ko ai cạnh tranh nổi với nó cả 2,5$/tháng, ram 2g
một cuộc cách mạng thực sự và giờ người ta sẽ dùng vps làm host thay vì share host
rube là thằng nào vậy bác, bác cho mình address dc ko? thằng này mò mãi ko cài dc :(

rube là thằng nào vậy bác, bác cho mình address dc ko? thằng này mò mãi ko cài dc :(
runabove.com. Tiếng anh của bác trên kia voãi quá :3

toàn bộ hệ thông đang bị lỗi và các kỹ sư đang làm việc hết sức để hoạt động trở lại sớm
nghe bảo thế, mà sớm nhưng ko biết lúc nào, quá tải con mợ nó rồi
Free mà người người ,nhà nhà nhào zô thì khỏe thế qué nào được

Hình như không reg free 1 năm được rồi thì phải, mình reg toàn 1 tuần

hinh như nó gặp vấn đề nghiêm trọng, tính đến hôm nay 2 hôm rồi die

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749