VPS dùng thử 7 ngày miễn phí

nguyenduong94

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
1.Đầu tiên để đăng ký dùng thử vps ( 7ngày ) ,các bạn vào trang sau :http://longvan.net/dung-thu.html ,các bạn chọn loại dịch vụ cloud Server ,đăng ký theo mẫu ,nội dung : dùng thử vps .

proxy

2.Sau đó các bạn chờ trong ngày sẽ có điện thoại bên longvan.net phone hỏi xem các bạn dùng loại nào ,các bạn có thể yêu cầu cấu hình 2 core 2Ghz,ram 2Ghz ,HDD 50GB

Kiểm tra email ,các bạn hoàn thành mẫu đăng ký dùng thử ,kèm theo scan cmnd 2 mặt rồi gửi lại theo link mail.
Sau khi hoàn tất các bạn sẽ nhận dc 3 email ,email thứ 3 có chứa thông tin đăng nhập vps thông qua Remote Desktop Connection ( dưới dạng file .pdf).

proxy

http://kiemtienonline-vn102.blogspot.com/2014/10/vps-dung-thu-7-ngay-mien-phi.html

toanlun

Senior
Reactions
402
MR
0.000
Chat with me via Skype
cho hỏi vps với cloud dekstop thì có khác gì nhau không vậy. liên lạc với long vân. thấy bảo cho mình thử cloud desktop. thấy cloud desktop cấu hính cao hơn chút. thì có lợi hơn ko @@

hachi

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
cho hỏi vps với cloud dekstop thì có khác gì nhau không vậy. liên lạc với long vân. thấy bảo cho mình thử cloud desktop. thấy cloud desktop cấu hính cao hơn chút. thì có lợi hơn ko @@
VPS là máy chủ ảo, còn Cloud Desktop là máy tính ảo nhé bạn.
Tùy theo nhu cầu sử dụng mà mình lựa chọn các loại dịch vụ khác nhau nha.

VPS là máy chủ ảo, còn Cloud Desktop là máy tính ảo nhé bạn.
Tùy theo nhu cầu sử dụng mà mình lựa chọn các loại dịch vụ khác nhau nha.
có thể cho 1 vài cái ví dụ về nhu cầu sử dụng không. nói chung chung thế thì ko rõ nghĩ lắm :(

idcuatuan1

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
dịch vụ gì chán vãi ...Hỗ trợ online mà setup cloud cả ngày chưa xong . Chắc làm đại lý cho hãng khác hả ...Đợi 24 tiếng mà vẫn chưa nhận được Cloud ..Vãi

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
cái này có từ lâu mà, nhiều topic ghê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads