VPS VPS - Chính hãng - Giá rẻ - Nhiệt tình - chu đáo - Support 24/24

Lên nào bác thớt, mở hàng buổi chiều, bác để e 1 VPS Plan 2 nhoé. Liên lạc Yahoo: Caomjnh102
;) Cảm ơn bạn đã ủng hộ m ạ :D

không biết chính hãng kiểu gì mà hàng tối giao, sáng die, chưa kịp làm gì :|
bảo hành giúp mình với
Bạn gửi ip giúp mình vào email nhé , CPU có thể hoạt động quá tải dẫn đến tình trạng serve tự shutdown . Bạn yên tâm ko hề có sự mất dữ liệu nhé

thớt cho mình hỏi là VPS P2 có render video = after effect đc ko?
do mình render = lap ram 2G cpu 1.8GHz cũng chưa full ram + cpu nên hỏi thử, đc thì mua dùng :D

thớt cho mình hỏi là VPS P2 có render video = after effect đc ko?
do mình render = lap ram 2G cpu 1.8GHz cũng chưa full ram + cpu nên hỏi thử, đc thì mua dùng :D

Những thứ liên quan đến chỉnh sửa hình ảnh do nó có hoạt động nhiều đến CPU va RAM , trong trường hợp này bạn đã test ở máy bạn thì VPS mình hoàn toàn dùng được .

bạn ơi vps của mình được chưa, sao lâu thế nhỉ
Hi bạn bình tĩnh nhé . Vì mình đã ỏrder đơn hàng cho bạn rồi . Bạn yên tâm , được là mình chuyển cho bạn luôn :)

tôi hơi bực mình rồi đấy, forum thì không online, yahoo thấy sáng mà ko trả lời, yahoo ko trả lời gửi mail bao giờ mới đọc đây

tôi hơi bực mình rồi đấy, forum thì không online, yahoo thấy sáng mà ko trả lời, yahoo ko trả lời gửi mail bao giờ mới đọc đây

Mình vừa reset all serve rồi . Bạn kiểm tra xem còn tình trạng như thế nữa ko nhé . Bạn yên tâm , mình support 24/24 mà . Kể cả lúc ngủ :)

Mình vừa reset all serve rồi . Bạn kiểm tra xem còn tình trạng như thế nữa ko nhé . Bạn yên tâm , mình support 24/24 mà . Kể cả lúc ngủ :)

hix bạn xem lại vps đi, mình mua 8G ram mà win nó chiếm 6G rồi thì làm gì dc chứ, mình vẫn chưa sử dụng gì

Giờ bác định thế nào đây, hỗ trợ như vậy à.
Đợi thì đến tết mới có vps cho mình dùng à.
Nếu ko hỗ trợ được thì hoàn lại tiền mình mua vps người khác

Giờ bác định thế nào đây, hỗ trợ như vậy à.
Đợi thì đến tết mới có vps cho mình dùng à.
Transaction of 38.00 USD to account U8498184 was successfully completed.

làm ăn chán thế này, bác sell vps được bao lâu rồi mà làm kiểu này thì làm gì có khách
Bạn thông cảm . Vì là ngày chủ nhật bên họ nên có thể họ ko làm việc . Mình đã refund lại cho bạn . Chúc bạn vui vẻ :)

thớt sell vps mà die liên tục,
với chế độ bảo hành online khách pm không trả lời bán hàng như vậy thì ai mà dám mua nữa.
mua được 1 tuần mà die mất 3 ngày rồi
không biết hàng chính hãng hay không nữa

Last edited:
thớt sell vps mà die liên tục,
với chế độ bảo hành online khách pm không trả lời bán hàng như vậy thì ai mà dám mua nữa.
mua được 1 tuần mà die mất 3 ngày rồi
không biết hàng chính hãng hay không nữa
Hi không phải die đâu . Thi thoảng do bảo trì serve thì bị đứt ngắt quãng , mình sẽ có thông báo cụ thể mà . Bạn yên tâm dữ liệu của bạn không bao giờ bị mất

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back