• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

vps amz của muabanthevn có vấn đề gì sao?

muabanthevn

Junior
Reactions
277
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Như tit tôi có acc vps amz có đưa cho nguoi bạn 2 acc dùng , nhưng không hiểu sao tôi đưa cho rất nhiều người dùng nên chưa thấy ai nói gì sau 2 3 hôm đã dùng vps amz của tôi đưa cả.
Nhưng riêng bạn này thì acc cứ đưa qua sau 1h là die tôi đã change 1 lần cho dù khi giao dịch tôi nói là ko BH , vì đôi lúc sẽ có vài acc bị del sau khi reg ra , nhưng ko hiểu sao 3 acc đưa cậu ấy khi change chó cậu ấy cũng die sau 1h.
Thì theo các bạn tôi có nên refund hay ko , hay tôi đã support hết mình . Và đúng rules khi giao dịch
Tôi làm ăn thế nào thì những người đã giao dịch với tôi sẽ hiểu tính tôi thế nào , còn những bạn nào đã dùng acc vps của tớ vào cho tớ vài lời về cách ăn của tớ cho người dùng 2 acc vps của tớ biết , người này đã nhiều lần như thế nên mình bực mới post lên cho cậu ấy biết cách làm ăn của cậu ấy thật để người ta sợ và ko dám pm thêm 1 lần nào nữa
Ở topic này tôi không có mục địch là pr gì cả nhưng tôi bực vì cách làm ăn của người đó chỉ biết lợi cho mình mà thôi.
Còn để câu khách thì không có 1 ý định như thế vì tốt hay ko mọi người tự giới thiệu nhau thôi
Nếu có phạm rules của 4rum thì xin mod del bài viết hay banned tớ đùng rules của 4rum.
Các bạn vui lòng đừng chém dưới topic mình nhé , mục đích của mình là để người dùng 2 vps amz của tớ biết thôi. chứ ko có 1 mục dịch nào nữa cả .
Cảm ơn mọi người đã view topic

chắc là chạy mine coin roi, cpu max liên tục thì kiểu gì chăng die, giờ cậu change cho cậu ấy 1 lần nữa rồi giao hẹn là nếu die nữa thì k bảo hành, k refund...

mìh xài acc của a muabanthevn r, bảo hàh tốt, nhah gọn lẹ, mìh chưa thấy có vấn đề j về a ấy cả o_O bạn nào share vps xài r nó die cái bảo ko bảo hàh thì hiện hìh đê

Chưa giao dịch mua acc AMZ của bác, nhưng đã mua 2 acc Azure ko bảo hành, mà giờ vẫn sống!
Thanks

pro này pr trá hình rồi, cậu có thể post nick mmo của 2 khách mà bạn đang nói đến đây là ai không. Còn nếu không thì topic này chả có tác dụng gì ngoài PR mua bán VPS trá hình đề nghị Mod xử lý thôi .

Hàng không bảo hành thì đã change cho 1 lần là quá ok rồi còn gì, mình dùng acc amz của chủ thớt thấy ok mà, ban đầu mua azure, sau azure đang bảo trì nên chuyển qua amazon, hiện tại là đang nuột :D

pro này pr trá hình rồi, cậu có thể post nick mmo của 2 khách mà bạn đang nói đến đây là ai không. Còn nếu không thì topic này chả có tác dụng gì ngoài PR mua bán VPS trá hình đề nghị Mod xử lý thôi .
cậu thông cảm tớ post lên là cho cậu ấy biết , vì cậu ấy cũng làm ăn ở rum mình nên tránh tình trạng FB ko tốt cho cậu ấy thôi , cậu ấy làm ăn thì uy tín ko vấn đề gì nhưng khổ nổi cách giao dịch của cậu ấy chỉ biết lợi cho mình mà thôi ,

BÁc này làm ăn uy tín lắm. Tớ 3 acc đang đợi bh 3-4 ngày ròi mà chưa có nè. Nhưng không sợ. hè

Biết ai nè, mà ko nói đâu :"> Sao ko nói rõ ra luôn đi thớt, chắc là người đó mua acc, reg vps lẻ bán, rồi nói acc bị hold => đổi acc khác, rồi lại làm như thế nữa => biển thủ hàng công quỹ cmnr, chơi ko đẹp :))

Last edited:
biết ai nè =))

comment của ml tunvit là thấy rầu =))

ko khác gì đang pr dịch vụ VPS trá hình :|

Biết ai nè, mà ko nói đâu :"> Sao ko nói rõ ra luôn đi thớt, chắc là người đó mua acc, reg vps lẻ bán, rồi nói acc bị hold => đổi acc khác, rồi lại làm như thế nữa => biển thủ hàng công quỹ cmnr, chơi ko đẹp :))
thằng @tunvit chứ ai :rolleyes:

chắc cũng bị rồi nè :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back