• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell VPN tốc độ cao giá rẻ cho anh em chơi offers qua mùa đứt cáp

Status
Not open for further replies.
up cho một ngày dài năng động

up cho ngày cúng cuồi mạng mẽo còn ngon ngon, mai là bắt đầu 10 ngày rùa bò ra nước ngoài :confused::confused::confused:

Chủ nhật tuần này là đường dây cáp quang biển ngắt kết nối trong 10 ngày. Mạng VNPT xem như không làm gì được hết :)
bác có thể sử dụng VPN bên em để đường truyền được ổn ổn chút chút ạ :)

up cho tối thứ bẩy huyền thoại của các thanh niên ép ây

sáng nay mạng đã như rùa bò rùi, mở gg mà load gần phút mới xong, cái vpn này còn xài tốt ko mấy bác.

có chế độ xài thử ko thê :)

sáng nay mạng đã như rùa bò rùi, mở gg mà load gần phút mới xong, cái vpn này còn xài tốt ko mấy bác.
cái này nó dùng khá tốt, hỗ trợ việc truy cập web nước ngoài khá tốt đấy bác, bác có thể pm yahoo hoặc skype của em ạ, em sẽ tư vấn bác nhiệt tình ;););)

mua 1 gói có thể sử dụng trên 2 laptop ko thớt ơi ( ko cùng lúc ấy). với cho dùng thử trước mua ko :D

mua 1 gói có thể sử dụng trên 2 laptop ko thớt ơi ( ko cùng lúc ấy). với cho dùng thử trước mua ko :D
dạ khách có thể cài bao nhiêu máy cũng được ạ nhưng khi login thì chỉ 1 máy thui nhé, khách có thể pm yahoo hay skype của em ạ

đã mua thử vpn 2 plan 2 tuần, hy vọng xài tốt, lần sau đứt cáp lại kiếm mấy anh :D

Tháng này tất cả không thanh toán tiền mạng cho tôi nhá, mấy đứa tới thu tiền bảo nó về báo cáo với lãnh đạo giải quyết

đã mua thử vpn 2 plan 2 tuần, hy vọng xài tốt, lần sau đứt cáp lại kiếm mấy anh :D
thanks bác đã ti tưởng và ủng hộ bên em ợ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week