• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest VPBank SmartCash Visa

Cho mình hỏi về việc định danh:
1. Mình có 1 account trong đó có 1 card ảo
2. Mang CMND ra bank định danh
3. Sau này, mình muốn mua thêm vài card nữa trong cùng account trên thì những card mua sau có mặc định là đã được định danh. Hay là mình phải ra bank đăng ký lại !!!!!!!

Bạn vào trang web xem đi, rất nhiều thông tin rất hữu ít.

Last edited:
Thẻ ảo chỉ dùng mua sắm online thôi bạn ah, chưa có thẻ nhựa để mua tại siêu thị, nhưng nếu bạn ngồi ở nhà thì bạn có thể mua được thông qua cổng thanh toán = Visa, tiện lợi là ở chỗ ko phải chạy ra ngoài bạn ah.
Bạn muốn sử dùng thì tạo tài khoản miễn phí , sau đó mua mã nạp tiền tại bên mình để nạp vào.
Bạn có thể xem thêm tại web: www .phathanhthe. com

Sao tìm hoài mà không thấy cách thức nạp tiền vào thẻ này vậy cậu? Ví dụ tớ muốn nạp 500k vào thẻ ảo này bằng PM thì sao?

Nạp tiền vào Thẻ
Để sử dụng Thẻ, Khách hàng phải thực hiện nạp tiền vào Thẻ. Các kênh nạp tiền vào Thẻ bao gồm:

1. Nạp bằng Thẻ nạp tiền Smartcash (Voucher): Khách hàng mua Thẻ nạp (mã số) từ các Nhà phân phối của VPBank và thực hiện việc nạp tiền ngay trên website smartcash.vpb.com.vn của Thẻ.
  2. Chuyển khoản từ tài khoản Ngân hàng: Khách hàng có thể chuyển khoản tiền vào Thẻ từ các tài khoản ngân hàng của Khách hàng:
    a) Nạp tiền trực tiếp vào Thẻ thông qua dịch vụ internet banking (i2b) của VPBank
    b) Với Khách hàng chưa có i2b của VPBank, Khách hàng có thể chuyển từ tài khoản tại Tổ chức tín dụng khác về VPBank theo hướng dẫn cụ thể trên website của Thẻ.
  3. Nạp tiền từ một Thẻ Smartcash khác: Các Thẻ Smartcash định danh trong cùng hệ thống có thể chuyển tiền để nạp vào một Thẻ khác.
  4. Các kênh nạp tiền khác được VPBank phát triển trong từng thời kỳ.

Cho mình hỏi về việc định danh:
1. Mình có 1 account trong đó có 1 card ảo
2. Mang CMND ra bank định danh
3. Sau này, mình muốn mua thêm vài card nữa trong cùng account trên thì những card mua sau có mặc định là đã được định danh. Hay là mình phải ra bank đăng ký lại !!!!!!!

Định danh tài khoản bạn ạ, sau này các thẻ khác mặc định đã được định danh rồi

Sao tìm hoài mà không thấy cách thức nạp tiền vào thẻ này vậy cậu? Ví dụ tớ muốn nạp 500k vào thẻ ảo này bằng PM thì sao?
Bạn mua trực tiếp trên site www. chiakhoavang.vn
Thanh toán online qua ngân hàng

Bạn xem video hướng dẫn nạp tiền nhé

Bạn mua voucher nạp tiền xong thì đăng nhập vào tài khoản Smartcash để nạp nhé.

Video chính thức từ NH VPBank cho sản phẩm thẻ SmartCash mời bà con tham khảo

Có with được paypal từ acc không chính chủ k bác :D

Có with được paypal từ acc không chính chủ k bác :D

Để nhận tiền về thẻ phải là chính chụ bác ạ

1. Thẻ ảo trả trước VISA SmartCash là một loại thẻ tài chính trả trước ảo mang nhãn hiệu VISA, có thể sử dụng để thanh toán mua hàng hoặc dịch vụ trực tuyến tại các điểm chấp nhận thẻ VISA trên toàn thế giới.
  2. Thẻ ảo trả trước VISA SmartCash có thể được sử dụng để mua hàng hoặc dịch vụ tại các địa điểm chấp nhận thẻ VISA không yêu cầu xuất trình Thẻ khi mua hàng (chẳng hạn như việc mua hàng qua mạng, điện thoại hoặc thư yêu cầu). Thẻ này không phải là một Thẻ tín dụng.
  3. Quý khách có thể sử dụng Thẻ trong giới hạn số dư trên thẻ và trong thời hạn hiệu lực được in trên Thẻ.
  4. Thẻ được phát hành trên trang Web Thẻ là thẻ vô danh chỉ có thể nạp tiền một lần bằng bất kỳ hình thức nào. Hạn mức nạp tối đa cho Thẻ là 5 (năm) triệu đồng.
  5. Quý khách cần nâng cấp lên thẻ định danh thông qua thủ tục định danh với VPBank để có thể nạp tiền nhiều lần vào thẻ. Quý khách tuân theo các quy định về hạn mức Thẻ định danh do VPBank ban hành theo từng giai đoạn.

Bác ơi làm sao để nâng cấp thẻ chính chủ vậy?

Bác ơi làm sao để nâng cấp thẻ chính chủ vậy?

Có 2 cách
1. Đăng ký thẻ từ i2b của VPBank
2. Đến quầy giao dịch điền cái form

Chúc bạn vui

mình veri MONEYBOOKER nó trừ tiền rồi nhưng ko biết quy đổi qua USD kiểu gì? bên VPBank ko ghi ngoại tệ mà chỉ trừ vnđ?

mình veri MONEYBOOKER nó trừ tiền rồi nhưng ko biết quy đổi qua USD kiểu gì? bên VPBank ko ghi ngoại tệ mà chỉ trừ vnđ?

Mấy vụ quy đổi tiền NN đó bác email cho support hỏi là OK
VPBank

Trụ sở chính: 72 Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
Dịch vụ khách hàng 24/7: 043.9288880 – 1900 545 415.
Fax: 043.9288867.
Email: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,007
171,058
Latest member
bertatl
Back
Top Bottom