Vote cho 2 Trial MOD

Status
Not open for further replies.

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chào các bạn,

Mình lập Poll này nhằm thống kê số lượng member ủng hộ cho 2 MOD:
  • namtuoc
  • tonghieu

Các bạn đánh dấu vào MOD muốn vote hoặc ô Không chọn, có thể chọn nhiều hơn 1 ô.
Ở poll này thì chỉ có thành viên từ Sr.member trở lên mới được quyền vote nhằm đảm báo tính công bằng và chất lượng của mỗi VOTE.

Chân thành cảm ơn!

vote cho tonghieu làm mem để anh e dc nhờ. Chứ ko những ai vote chống lại thi cũng biết kết quả, giờ ong luu lại danh sách đen roj, anh em cẩn thận nhé

Upvote 0
cái t namtuoc là thằng nhãm nhất cái 4rum này k làm được j thì nó rình rình có ai nói câu j bựa 1 tí trên sb là nó lập topic report. đau hết cả bụng cái thằng tẻ tâu này =))

Upvote 0
Đúng vậy, chẳng ai cho không ai cái gì cả. Nhưng làm việc phải làm công tâm, lúc tuyển ref thì nói năng thân mật lắm, hứa hẹn tương lai lắm, nhưng lúc site scam thì..... :-ss. Nếu ai cần thì tớ tìm lại log chat tớ post lên cho, tớ chẳng nói gì mà không có căn cứ :)

- - - Updated - - -

Khó thì mới cần người tài, chứ mà dễ ai cũng làm được thì còn nói làm gì.

Mình xác nhận có chuyện này, đã làm MOD thì phải công tâm, site scam thì nên nhận lỗi, thế mà ko nhận còn cho topic biến mất tăm, nhưng bên 4YOU thì vẫn còn, site scam del topic thế là lý nào?:binhsua46:

Dân thường đê tonghieu ơi, đừng tưởng làm MOD dễ lắm, ko ăn đc đâu, làm mem đi ae còn thương

Upvote 0
vote cho tonghieu làm mem để anh e dc nhờ. Chứ ko những ai vote chống lại thi cũng biết kết quả, giờ ong luu lại danh sách đen roj, anh em cẩn thận nhé

Sau vụ này mà vẫn được làm MOD thì khỏi cần phải sợ danh sách den danh sách đỏ làm gì. Mình xin tự nguyện được ban nick và không bao giờ vào forums này luôn. :|

Upvote 0
Sau vụ này mà vẫn được làm MOD thì khỏi cần phải sợ danh sách den danh sách đỏ làm gì. Mình xin tự nguyện được ban nick và không bao giờ vào forums này luôn. :|

mình cũng xin chim cút khỏi chốn này vì đâu còn công lý nữa=))

Upvote 0
sống sao để người khác ghét vậy 2 bạn kia, xem lại bản thân đi nha

Upvote 0
Không biết vote cái này đến bao giờ nhỉ, dù mình không được vote nhưng cũng rất hóng kết quả.
:binhsua166:

Upvote 0
Rất nhiều lời dèm pha đả kích làm người khác khó chịu ở cái topic này.

Upvote 0
thôi thì vote thế này có nhìu ý kiến trái chiều quá.... vậy tốt nhất là cứ để 2 T-Mod này làm 1 thời gian đi.! ad chọn 2 người này làm T-Mod thì cũng có cái lý của ad chứ đâu phải chọn bừa đâu.! sau 1 thời gian thì sẽ rõ thôi mà.!

Chọn T-Mod phải là ng ae nể phục, chọn T-mod phụ thuộc vào tính cách con người đó từ trc đến h
Chứ ko phải cứ : Để lên làm đi, có gì sửa sau!
Vậy đưa hết dàn mem lên Mod tự quản lun đi cho r =))

Upvote 0
tonghieu dc nhiều người vote quá nhỉ
kể cả like + unlike :binhsua53:

Upvote 0
Mềnh thấy ông namtuoc bềnh thường mà nhỉ ,anh em trong hội bet thì thi thoảng bốp chát là bình thường có sao đâu có bao giờ động chạm quyền lợi của ai đâu Càng sôi nổi anh em hiểu nhau sau này mới quý :D ,còn hơn ngày xưa đi tin tưởng cái thằng Rinny rồi nó hút máu cho ,Tonghieu có nhiều scandal động chạm về quyền lợi quá mà cách giải quyết lại quá cá nhân nên nhiều người ko ưa chắc khó trụ nổi vụ này :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week