Vốn 50 triệu nên đầu tư mua coin gì?

Thì mua Bitcoin.

Bitcoin nó mà sập thì mấy thằng kia cũng cắm đầu thôi.

Mua thằng mạnh nhất.

BTC, ETH, BCH hoặc LTC. Hết.

Ngoài ra chả có thằng nào xứng đáng để ôm lâu.

UQC nhé cưng vào đặt buy 1.66 nhé tháng 2 or 3 năm 2018 nên >30$ (bcc-uqc) đến lúc giàu nhớ donate cho ta 1btc là đc :D

Chỉ mua những coin mạnh trên thị trường.

80% vào BTC, 10% vào ETH, 10% vào BCH hoặc LTC nếu thích.

Không bao giờ đầu tư vào ICO, không bao giờ chơi coin đa cấp. Những thứ đó đều là những thứ xàm lìn. Dẹp hết đi. Mua mấy cái đó chỉ béo cho tụi f1 thôi. Tụi nó chỉ nghĩ tới đồng tiền của tụi nó thôi, trang web đóng cửa nó chạy hết rồi sẽ nói đó là rủi ro khi trade coin. Bỏ bỏ bỏ gấp!

Xin phép đm những ai biết là đa cấp, coin không có tương lai còn rủ rê người khác vào nhé. ĐM mấy ông tiền nó làm lóa mắt hết rồi, chỉ biết ăn chặn trên tiền người khác thôi. Quả báo nó tới chậm, nên đừng ỷ y nhé.

Mua những coin mạnh, không mua altcoin giá rẻ, không mua ICO, không chơi đa cấp. Thằng nào rủ chơi cái gì có ref thì dẹp, dẹp hết!!!
chuẩn ko chỉnh, chỉnh là hết chuẩn, :)

Bác nhận định em Ripple nếu lên thì giá đc bao nhiêu cuối 2017. em thấy em nó tổng số nhiều coin quá. lên chắc cũng ít
Ripple, coin ra quá nhiều 100bil, nên đầu tư dài hạn, hoặc loại khỏi danh mục đầu tư.
Coin đang sấp mặt đồng loạt, ae tranh thủ xem vào lệnh

note nghiên cuu dần

bác cho em nhận định em ETH, Litecoin, Ripple em nào khả quan nhất nhỉ?
ETH lên nhanh xuống nhanh, chưa chắc chắn được. LTC thì coin nhiều người đào nên sẽ có số lượng lớn và đang lên cũng 1 phần do dân nào nữa lên xuống cũng ko chắc chắn nhưng XRP thì an toàn nhất nhưng lên chậm nhưng chắc. Bác cứ chia vốn ra ôm, đợi nó xuống hẳn đã rồi tính.

Nếu hodl thì cũng nên đặt giá bán sẵn để đấy hặoc cập nhập từng ngày vì có thể mai nó x2 luôn :D

ETH lên nhanh xuống nhanh, chưa chắc chắn được. LTC thì coin nhiều người đào nên sẽ có số lượng lớn và đang lên cũng 1 phần do dân nào nữa lên xuống cũng ko chắc chắn nhưng XRP thì an toàn nhất nhưng lên chậm nhưng chắc. Bác cứ chia vốn ra ôm, đợi nó xuống hẳn đã rồi tính.
LTC có giới hạn số coin ko bác? :D hỏi ngu ngu cái

đầu tư đào coin lun cho nó ngon có công ty việt nam nhận đào dùm mình hưỡng lãi 300%

như tiêu đề, xin nhờ các cao thủ nên đầu từ coin gì thời điểm hiện tại nhỉ?
Em chỉ ôm coin đợi lên giá rồi bán. Ôm khoảng giữa năm 2018 trở đi mới bán
Xin các cao thu trợ giúp với?
Xin cám ơn và hậu tạ 1 like
Các vấn đề về coin bạn post ở box này nhé - đã move

như tiêu đề, xin nhờ các cao thủ nên đầu từ coin gì thời điểm hiện tại nhỉ?
Em chỉ ôm coin đợi lên giá rồi bán. Ôm khoảng giữa năm 2018 trở đi mới bán
Xin các cao thu trợ giúp với?
Xin cám ơn và hậu tạ 1 like
vote bitcoin cho bạn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k