Vốn 50 triệu nên đầu tư mua coin gì?

hồi đấy 2k ôm xong xả, lên 5k ôm lại xả, 7k ôm lại xả, h lọ mọ ôm lại chỉ có tổng số bitcoin càng ngày càng ít. Nếu xác định tiền rảnh rỗi dài lâu thi hãng bỏ vào. chứ All in vào nó xuống bất chợt tinh thần dao động sợ mất cả bán quách hết nó lại lên. Mình bị như vậy 3 lần 3 mốc đấy.
tâm lý cứ sợ bong bóng bitcoin nổ nên xả hết, giờ mà để có tiền tỉ cmn.. đúng là đời nghèo, giờ nhìn BTC tăng mà tiếc chảy máu mắt,
Ôm BTC đi bạn, ít ra sắp tới cũng lãi đc vài k$

tâm lý cứ sợ bong bóng bitcoin nổ nên xả hết, giờ mà để có tiền tỉ cmn.. đúng là đời nghèo, giờ nhìn BTC tăng mà tiếc chảy máu mắt,

chuẩn đấy bác. Ôm một cục xong quăng đấy một thời gian tự khắc sẽ ngon. Còn cứ xum xoe xăm soi vào trade nhảy qua nhảy về là xác định chết đến bị thương.

niềm hy vọng của mình duy nhất hiện giờ đang mong btc nó nổ bóng, nổ phát xuống 2-3k$ thôi là hốt liền, mà éo biết khi nào nó nổ :(

niềm hy vọng của mình duy nhất hiện giờ đang mong btc nó nổ bóng, nổ phát xuống 2-3k$ thôi là hốt liền, mà éo biết khi nào nó nổ :(

Ai cũng chờ nó nổ để mua tiếp bác à. Ví dụ bây giờ nó đang nổ đi nữa thì bác cũng ko có thời gian mà mua được cái giá bác muốn đâu. Xuống phát hồi liền không kịp nhấc đít đi ra bank nạp tiền mà mua nữa đấy bác

mình thì hồi xưa nghèo ko có vốn nên theo stellar ( XLM ) đến giờ cũng kiếm kha khá, mới đây lúc stellar 1XML = 0,07$ có mua vào 50,000XML, giờ gấp đôi trong 1 tuần 1XML=0,16$, hên vãi các bác ạ, sell ra 25,000 cũng còn lãi được mấy củ còn 25 đợi lên tiếp rồi sell, nếu ko lên mà giảm thì e lại mua vào 25,000 nữa, nên đường nào e cũng chiến được các bác ạ, nói thật cũng thích nó giảm để mua vào, dự qua tết XML lên 0,5$, mà nói thật chứ XML năm nào cũng tăng nhiều gấp mấy lần giảm
con NXT thơm hơn nhiều kìa bác hồi e mua 50k NTX mà bán luôn lúc 0.09 h tiếc hùi hụi !

nổ giảm 2-3k$ so với tiện tại chứ méo phải còn 2-3$ như thời đã qua nha bác :mad:
theo mình nên ôm 3 thằng chính là BTC ETH và DASH vì có thằng này thằng kia ko chêt được mà chỉ có chết khi thị trường BTC biến động hoặc có tin gì khủng khiếp nhất lúc đó tự khắc sẽ nổ !!

Chờ đỏ sàn thì tất tay vào bitcoin và ngồi chờ sự giàu sang đến.

theo mình nên ôm 3 thằng chính là BTC ETH và DASH vì có thằng này thằng kia ko chêt được mà chỉ có chết khi thị trường BTC biến động hoặc có tin gì khủng khiếp nhất lúc đó tự khắc sẽ nổ !!

LTC Cũng là thằng ngon này bác. Nói chung coin top đỏ trên sàn cả thì lúc đó ôm vào là ngon.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom