Vốn 20$ giao dịch lãi 1 ngày không dưới 5$ với tùy chọn nhị phân

Status
Not open for further replies.
Nói nhiều làm gì, giao dịch đi thôi, demo nhiều sẽ tìm được cách giao dịch cho chính mình.

bandicam 2016-12-29 09-23-15-434.jpg

Vi pham rule

Last edited by a moderator:
Các bạn đăng ký giao dịch Binary Option trên trang 2phan.vn mình sẽ Recomback 100% cho các bạn nhé,mình không lấy một chút lợi nhuận nào chỉ là muốn giúp các bạn được thêm 1 ít tiền nữa thôi.
Ví dụ bạn ref sàn 24option trên 2phan.vn bạn nạp vào 250$ sàn sẽ trả cho mình 100$ mình sẽ trả lại cho bạn đúng 100$.
Ví dụ bạn ref sàn iqoption trên 2phan.vn,bạn nạp vào 10$ và giao dịch mất hết sàn thanh toán cho mình 20% là 2$,như vậy bạn nạp 100$ và giao dịch thua mình sẽ được sàn trả 20$ và mình sẽ trả cho các bạn 20$.
Còn về phương pháp giao dịch của mình,mình muốn truyền đạt lại cho mọi người,tuy nhiên mình vẫn sẽ lấy một khoản phí nho nhỏ là 850k cho 1 khóa học.Chi tiết khóa học mời các bạn theo dõi thêm trên 2phan.vn nhé

Hóa ra bạn vào đây để bán khóa học à bạn?
ở đây là chỗ chia sẽ cách kiếm tiền
vẫn đề không phải giao dịch sàn nào, vấn đề ở đây là làm sao cho mọi người tìm được sàn giao dịch tốt nhất có các tiêu chí như sau:
1. Nạp tiền nhanh

2. Rút tiền nhanh nhất trong 24h

3. Rút tiền không cần xác minh

4. Hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán, nạp-rút

5. Nền tảng giao dịch khác nhiều với các sàn binary

6. Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ

7. Có nhiều cách giao dịch

8. Có bán lại hợp đồng trước thời hạn để cắt lỗ, chốt lãi

9. đặc biệt Nạp tối thiểu thấp nhất là 5$
mới vào chơi mà nạp tối thiểu 250$ ai dám chơi bạn?

Cho mình hỏi cái . Cái này có áp vô MT4 dc ko :D

Các pro tết Tây rồi .ko bay.co chơi thì phải dư cái đầu lạnh ko lại cháy khét .tối hôm kia em mới khét song.tham wá chơi nhỏ mà ăn cả trăm rồi vẫn tham . nhớ nhịp nhàng thôi .

Check inform :D. Thêm chú @kiemtien88 này nữa :D
kiemtien88 = hcm07=offermm0123 là có 1 người thôi bạn. sàn này nạp tiền vô dc 1 2 bữa là bị xóa tài khoản thực nếu bạn chơi thắng, thua thì tự hết tiền mà nạp vô thôi ah, mình bị xóa mấy tài khoản rồi

kiemtien88 = hcm07=offermm0123 là có 1 người thôi bạn. sàn này nạp tiền vô dc 1 2 bữa là bị xóa tài khoản thực nếu bạn chơi thắng, thua thì tự hết tiền mà nạp vô thôi ah, mình bị xóa mấy tài khoản rồi
Ko bit nha.ac mình chơi hon1 tháng rồi có sao đâu.pro xem lại Koi có sai .ở đâu ko .? Ko có thì suport hỏi nó.

Ko bit nha.ac mình chơi hon1 tháng rồi có sao đâu.pro xem lại Koi có sai .ở đâu ko .? Ko có thì suport hỏi nó.
đăng ký xong nạp tiền vô là tự động bị khóa không hề có cảnh báo gì hết nhé chế ^^

đăng ký xong nạp tiền vô là tự động bị khóa không hề có cảnh báo gì hết nhé chế ^^

Trường hợp bị khóa, là những trường hợp dùng ví điện tử đăng ký cho nhiều tài khoản. tạm khóa là chính sách chống rửa tiền của sàn

không có chuyện sàn,lịch sử họ đã từ 1999: chứ không phải chột dật như bạn nghỉ
khóa tài khoản mà không thông báo, họ sẽ gửi email cho bạn

đã có nhiều trường hợp dùng ví của nhau nạp tiền vào. có nghĩa là dùng 1 ví nạp vào 2 tài khoản giao dịch.Hay trường hợp khi nạp bằng bitcoin khi rút ra lại bằng pm, nên họ khả nghi họ tạm giữ.
Vào xem lịch sử của sàn: https://www.binary.com/vi/group-history.html

Không có chuyện đó xảy ra nha bạn. Tài khoản bạn bị gì đó thôi bọn tôi thắng sao rút được ra. bạn cần bằng chứng rút được tiền không, mình trưng ra đây này
bandicam 2016-12-29 14-06-21-062.jpg

Đây là hàng loạt email rút tiền từ sàn về đây các chế,
không có chuyện thắng mà họ không cho rút, nếu mà thế sàn có sập từ lâu rồi.
Cho rút được hết, sợ bạn không có tiền mà rút thôi.

bandicam 2016-12-29 14-18-18-743.jpg

Check inform :D. Thêm chú @kiemtien88 này nữa :D

Nói cứ như đúng rồi, nhưng cũng không thể hiểu là bạn check choac kiểu gì nữa nhỉ...;) Bạn có thể kiểm tra lại xem có khi nào mình đưa link ref chưa, hay có khi nào mình kêu mọi người vào chơi sàn này chưa, tất cả chỉ là nguỵ biện...,) hahahahah...;)

Trước giờ mình chỉ vào chia sẽ những suy nghĩ của mình thôi và thích nhất là khi có người phản bác ý kiến, vì như thế có dịp để kiểm tra lại kiến thức...;) chứ có tuyển ref gì đâu...;) Mình khẳng định lại lần nữa là mình không chơi site này nữa, mình đang chơi forex bên fxpro nhưng sau đợt thấy nó có chart khác nhau giữa demo vs real thì mình rút bớt vốn về và đang tìm thằng khác nữa, ngoài ra thì mình cũng có chơi eToro...;) Trước fxpro thì mình đánh hotforex và 1 số site khác. Còn mình đánh Binary Option ở oxmarkets, và dùng paid service của signalstime để xem signals. Signalstime đã và đang phát triển rất tốt nên mình khuyên dùng, chỉ đơn giản là thế. Mà bạn muốn thử signalstime thì cũng chẳng mất mát gì, thế mình được gì nè..;) Vậy được chưa @AzazelTran ...;)

Thật không hiểu sao lại gom mình vào với những người khác...;)

Hóa ra bạn vào đây để bán khóa học à bạn?
ở đây là chỗ chia sẽ cách kiếm tiền
vẫn đề không phải giao dịch sàn nào, vấn đề ở đây là làm sao cho mọi người tìm được sàn giao dịch tốt nhất có các tiêu chí như sau:
1. Nạp tiền nhanh

2. Rút tiền nhanh nhất trong 24h

3. Rút tiền không cần xác minh

4. Hỗ trợ nhiều phương thức thanh toán, nạp-rút

5. Nền tảng giao dịch khác nhiều với các sàn binary

6. Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ

7. Có nhiều cách giao dịch

8. Có bán lại hợp đồng trước thời hạn để cắt lỗ, chốt lãi

9. đặc biệt Nạp tối thiểu thấp nhất là 5$
mới vào chơi mà nạp tối thiểu 250$ ai dám chơi bạn?
Mình không bán khoá học mà mình hỗ trợ mọi người nắm được phương pháp giao dịch hiệu quả,còn việc bạn làm thì cứ làm thôi

Từ mai họ bắt đầu nghỉ lễ (tết tây), giao dịch vẫn diễn ra bình thường ở chỉ số biến động,
riêng rút tiền nên để giữa tuần sau nha anh em.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom