• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vốn 20$ giao dịch lãi 1 ngày không dưới 5$ với tùy chọn nhị phân

Status
Not open for further replies.
1 ngày buồn các bác ah. Nghiên cứu mấy hum cũng gọi là thấy ok, bơm 50us vào chơi. Em cũng ko dám tham, oánh vừa phải, từ tốn. Ngày đầu ăn nên làm ra đc 30us, ngày 2 đc 20us... sung sướng quá :p sang ngày thứ 3 định rút xiền về thì thấy các bác bảo đang tết tây nên ko dám rút.:cool:
Chiến tiếp... mất 10us, vẫn ko hoang mang.... tối âm tiếp 40us, buồn nhưng tâm lý vân vững, lại oánh vẫn rất từ tốn lại ra đi 1 đêm 40 us.
Vẫn ko nản lòng, ngày hôm sau bơm hẵn 100Us, chiến tiếp... EM BIẾT LÀ ĐỜI QUÁ ĐEN VỚI EM MÀ.... ra đi đẹp.:(
Câu truyện vui vậy thui, 1 bài học quý giá cho EM. Do em chưa tìm hiểu kỹ, chưa có kinh nguyệt về thể loại này nên nhảy vào băm, ai dè đâu nó xương quá. :rolleyes:
Nhân đây em cũng mong các pro đang ăn em này thì cho em xin ít kinh nghiệm để em chiến kiếm ít xèng ăn tết. Mới chuyển sang cái này nên gà mờ quá (dạo này CV bận nên chán làm app quá, muốn đổi nghề) :)

Cái này đúng là cái mình muốn nói đến nè. Đã có lãi rồi thì nên chơi bằng lãi thui, bảo toàn vốn là phương pháp tốt nhất trong việc đánh cái này. Nếu bạn để ý sẽ thấy, bạn có điểm dừng khi thắng, 30$ 1 ngày, rồi 20$ 1 ngày tiếp theo, nhưng khi bạn thua thì lại ráng chơi gỡ lại dù nói là tâm lý vững, hết vững rồi đó...;) Điều này thể hiện càng rõ hơn là sang ngày hôm sau bạn dep thêm gấp đôi với quyết tâm ăn đậm. Điều này chỉ làm cho bạn thua nhanh hơn thôi...;)

Nếu bạn muốn ăn nhanh, ăn ngay thì đánh nhỏ nhất thôi, đừng quá tham lam vì phân tích sẽ chẳng đúng nữa khi time frame quá nhỏ...,) Còn nếu muốn có khả năng thắng cao hơn nhưng lâu bền thì phải phân tích ít xíu rồi đánh time frame lớn ah, chứ đánh nhồi vào thì cũng thua thôi, nhưng biết dừng là tốt rồi...;)

không biết tiếng anh thì dùng google dịch, chứ mình có biết tý nào đâu, google dịch đúng từ 90% trở lên bon tay nó hiểu ý bạn muốn nói gì mà. mình thấy đơn giản, giờ nói chuyển chát chít với nước nào cũng dc, bạn phải tận dụng công nghệ.

Có nhiều ngôn ngữ google dịch không dịch đúng ý mà dịch ngược ý đó, nhưng tiếng việt qua tiếng anh thì mình nghĩ cũng đúng được 70%, còn từ tiếng anh qua tiếng việt thì khoảng 85%...;) Nhưng mình thấy google dich đã và đang hoàn thiện lắm lắm..;)

không biết tiếng anh thì dùng google dịch, chứ mình có biết tý nào đâu, google dịch đúng từ 90% trở lên bon tay nó hiểu ý bạn muốn nói gì mà. mình thấy đơn giản, giờ nói chuyển chát chít với nước nào cũng dc, bạn phải tận dụng công nghệ.

live chat là mình show face rồi chat với nó à thím, vậy thì em làm được. Chứ nó gọi thì em chịu, bọn Tây nói nhanh lắm :(

Tùy thằng support, bạn qua đc ID với bank statements là 90% đc verify rồi.

Lúc chat vs nó, cứ bảo trình tiếng anh dốt. Nó sẽ gọi điện cho bạn, hỏi 1,2 câu về vấn đề bảo mật. Cụ thể là câu hỏi bảo mật, trả lời nó. Nhớ lấy câu trả lời là xong.

bác nào rành về vụ vẻrify cho em hỏi hoá đơn điện nước có địa chỉ mà ko phải tên mình chủ hộ có dc ko ?

bác nào rành về vụ vẻrify cho em hỏi hoá đơn điện nước có địa chỉ mà ko phải tên mình chủ hộ có dc ko ?
Không đâu thím ơi, không có hoá đơn thì ra ngân hàng in bản sao kê 1 tháng (không mất phí)

mới dep 20$ và đúng 15 phút nhé các bợn , đánh ảo thì ăn liên tiếp, thật thì đưa đít :p

newbie tập trade 4 ngày :>

e ms mất có 40$ thôi các bác ạ!@@:confused::confused:

@HThien @hcm07 @offermmo123 3 bác này cùng 1 hội này , ko bit trong này còn ai nữa ko :D

Theo quan sát: hcm07 = offermmo123 = 1 nguoi

Check inform :D. Thêm chú @kiemtien88 này nữa :D
Nick này mới lặp và giọng điệu giống trên. Cũng khả năng cùng một người

Chơi hay không do mình. Nếu thấy thắng được thì chơi, không thì thôi. Trade stock cũng vậy, nghe theo lời môi giới thì có ngày banh xác. Theo quan điểm mình về ref, ai có RCB thì ưu tiên ref trước. Không có thì thích ai ref cho người đó, ref cho người khởi xướng hay ai đó... Đây là quan điểm cá nhân. Vì đăng kí không cũng vậy.

Theo quan sát: hcm07 = offermmo123 = 1 nguoi

Nick này mới lặp và giọng điệu giống trên. Cũng khả năng cùng một người

Chơi hay không do mình. Nếu thấy thắng được thì chơi, không thì thôi. Trade stock cũng vậy, nghe theo lời môi giới thì có ngày banh xác. Theo quan điểm mình về ref, ai có RCB thì ưu tiên ref trước. Không có thì thích ai ref cho người đó, ref cho người khởi xướng hay ai đó... Đây là quan điểm cá nhân. Vì đăng kí không cũng vậy.

Vấn đề là giao dịch ok hơn các sàn khác, share cho anh em sàn tốt là ok rồi, chỉ sợ không có mà chia sẽ.
Đó là làm đang làm theo tiêu chí của Forum, đó là xây dựng và chia sẽ những cách, kinh nghiệm trong thế giới MMO.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,029
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back