• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vốn 20$ giao dịch lãi 1 ngày không dưới 5$ với tùy chọn nhị phân

Status
Not open for further replies.
Vẫn rút được bình thường nha bạn, ví chưa very và đã very khác nhau mức phí chuyển tiền thôi

Cụ thể: ví chưa very thì phí chuyển là 1,90%
còn ví đã very phí còn 0.50%
Tk bạn, đã ref cho bạn, đợi test mấy ngày sẽ dep vào :)

Tạo một account demo để test. Một account thật để trade có được không vậy? Tạo trên cùng một ip

Tạo một account demo để test. Một account thật để trade có được không vậy? Tạo trên cùng một ip
Khi tạo tài khoản xong nó có 2 phần là Tài khoản thực và Tài khoản ảo. Tài Khoản ảo có $10.000 để test. còn Tài khoản thực phải nạp tiền mới chơi được. bạn cứ tạo tài khoản chơi thử đã cảm thấy thành thạo thì hãy nạp tiền chơi. :D

gửi mail vef 3 ngày rồi mà nó chưa mở để rút tiền nữa, hay thấy mình thắng 1k5 nó ko mở nhỉ :(

Khi nào bác rút được/không được nhớ update nghe, bữa nay cuối tuần. Bác chờ tuần mới theo giờ của nó xem nào. Thấy có người hô rút không được trong thread khác. Xong thì không thấy update nữa. Không biết tình hình thế nào (có thể rút được rồi nên không update nữa/ hoặc là không cần money nữa :) ).

Khi nào bác rút được/không được nhớ update nghe, bữa nay cuối tuần. Bác chờ tuần mới theo giờ của nó xem nào. Thấy có người hô rút không được trong thread khác. Xong thì không thấy update nữa. Không biết tình hình thế nào (có thể rút được rồi nên không update nữa/ hoặc là không cần money nữa :) ).
cái này sợ ko có tiền để rút thôi chứ làm gì có chuyện rút ko dc

sao 2 hôm này nạp tiền đều báo lỗi này là sao nhỉ?

You have failed to enter the secured area of Merchant WebMoney Transfer!

Causes:

• This login doesn't exist, or the password is wrong!:100

Chỉ số biến động volatility site nó độc quyền thì chơi nhiêu tiền mới đủ cho nó ăn!!!!

nghiên cứu 1 hồi dep 20$ vào chơi thử , ngồi 30p ăn hơn 10$ rồi hay quá :D

Nạp 2k vào là có 3k rồi, tiếc quá nhỉ...;) Chúc bạn may mắn lần sau, không biết tình hình tới giờ sao rồi...;

Tk bạn, đã ref cho bạn, đợi test mấy ngày sẽ dep vào :)

Test gì nữa, dep vào đánh luôn cho máu, chứ chơi tk ảo khác xa lắm, đánh nhỏ lẻ thui...không thấy tieu đề hử, 20$, mỗi ngày lãi 5$ rồi, chỉ cần 4 ngày là hoàn vốn, có khi lãi nhiều rồi...;)

sao 2 hôm này nạp tiền đều báo lỗi này là sao nhỉ?

You have failed to enter the secured area of Merchant WebMoney Transfer!

Causes:

• This login doesn't exist, or the password is wrong!:100

Bạn nên chuyển sang pm dùng cho tiện, sau bán lại cho web auto, tỷ giá mua lại khá cao. hôm nay bên autopaypm .com mua lại 1$=22.850
Bạn tham khảo bài viết:
https://sites.google.com/site/kiemtientubinaryoption/calendar

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16