Vốn 20$ giao dịch lãi 1 ngày không dưới 5$ với tùy chọn nhị phân

Status
Not open for further replies.
up cho nómáu

cách đánh của mình là 8 giờ tối ngồi canh vàng, vàng sẽ lên hay xuống đột ngột ngay lập tức với một số điểm cực lớn , mình cứ canh đến khi nào nó chạy đến cực hạn mà mình nghĩ ko chạy tới nữa thì đánh lệnh ngược lại

cách đánh của mình là 8 giờ tối ngồi canh vàng, vàng sẽ lên hay xuống đột ngột ngay lập tức với một số điểm cực lớn , mình cứ canh đến khi nào nó chạy đến cực hạn mà mình nghĩ ko chạy tới nữa thì đánh lệnh ngược lại

Ý kiến hay, nhưng khó để xác định khi nào thì cực hạn để chèn lệnh vào...;)

Thử chơi tài khoản demo đủ các kiểu bay mất 1.500$, tối hôm nay vô chơi số đúng sai lợi nhuận 1 ăn 8 nó lại toàn ra thế mới đau...ko biết lúc chơi thiệt nó có ra kiểu đó ko.

Thử chơi tài khoản demo đủ các kiểu bay mất 1.500$, tối hôm nay vô chơi số đúng sai lợi nhuận 1 ăn 8 nó lại toàn ra thế mới đau...ko biết lúc chơi thiệt nó có ra kiểu đó ko.
Chơi thật chết chắc đó bác :)

Đang bị khóa payment vì sử dụng 1 tài khoản PM nạp cho 2 acc khác nhau . khuyên mấy bác có đăng kí thông tin thì xài thông tin thật nhé vì nó bắt scan cmnd,tài khoản,hóa đơn...để veri đấy.
Email support 1 2 ngày rồi vẫn chưa thấy rep giải quyết
Trước mình cũng bị như vậy. Sau đó chat trực tiếp với support, bảo nó xoá 1 1 đi.sau tầm 1 ngày là xong, chả phải verify gì cả :)

Thím nào chơi kiểu đỏ đen thì cẩn thận nhé, k ngon canh lắm đâu

image.php

Cho các bác có động lực @@

cái này thưởng 20% đến 40% cho người câu được cá zô chơi nên các bạn phải hiểu là nó dễ ăn đến mức nào :D

Chính thức cháy :oops:

Các bác muốn chiến thì học Forex
mô hình nến có chiến thuật các thứ còn k biết thì bỏ đi chẳng khác gì mang tiền ném cửa sổ

Riêng đánh trong khung thời gian ngắn chắc chắn thua nó. Hiểu về fx đánh khung dài tầm 4h thì có thể ăn. Mấy cái kiểu đánh 5giây, chọn số thì thua chắc

cái này thưởng 20% đến 40% cho người câu được cá zô chơi nên các bạn phải hiểu là nó dễ ăn đến mức nào :D

Không nên tham lam và nóng vội trong khi giao dịch
Thành quả mới rút về đây:

bandicam 2016-12-15 19-03-43-380.jpg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member