Help [VNmonitor Group] - Group chơi HYIPS cho anh em

Anh canawan chỉ cho ý kiến và nhận xét về những site mà ảnh đang chơi thui,còn chơi hay ko là do bạn lời bạn hường,còn lỗ thì bạn chịu.:D

chuẩn em

Uhm nhưng mà theo mình nghĩ nếu cùng 1 group dồn tiền vào dễ dẫn đến site phát triển nhanh -> scam nhanh. Nhiều khi chưa chạy được hết vòng plan bị scam rồi. Với HYIP xin cẩn trọng với hội chứng đám đông

những site này tớ ko ném nhé . những site tớ ném là những site đã và đang chơi, có kiểm duyệt, ném cho anh em tham khảo và có cơ sở để đầu tư

pro đức mở topic đi nào :))
em kon gà công nghiệp hyip mà anh - em ngày đủ kiếm chút cháo sống qua ngày thôi - đâu có pro như ông anh canawan - exchanger đó :m196: đã thế pro hyip nữa - đang chuẩn bị mua sách vở theo ông anh canawan đây nè :m149:

em kon gà công nghiệp hyip mà anh - em ngày đủ kiếm chút cháo sống qua ngày thôi - đâu có pro như ông anh canawan - exchanger đó :m196: đã thế pro hyip nữa - đang chuẩn bị mua sách vở theo ông anh canawan đây nè :m149:

anh pro cái gì đâu. a chơi site nào thì a ném cho mọi nguoi cùng choi y ma

Group tốt cho members, up cho bác. :D

canawa ơi ko cần tiền refback có vốn khoảng 300~400 muốn chơi Plan 3 ngày rút 1 cục nhưng cho site nào ngon mà ko chết sớm thì chơi nhá :D

ăn 3 quả, sẽ có 1 quả bị mất, và tiền lãi sẽ không bù lại được tiền lỗ đâu b-)

Mình cũng xin 1 chân theo sư phụ nhen :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week