vnlovely199x -Scam của mình 39pp

Status
Not open for further replies.
Dù chính chủ hay hacker thì cũng phải chịu trách nhiệm về thiệt hại đã gây ra.
Uhm nếu mod cho rằng bị thiệt hại là do cậu ta gây ra thì ban đi :binhsua09:, tội nghiệp bạn ấy quá mới lăng xăng được cái nick SR lại bị hacker tóm cổ rồi. Các bạn không thấy nó spam vào 1h30am ak lạ không, vs lại check IP vào 1h30am là bik chứ j, ko lẻ cậu ta face IP khi nick vừa lập luôn ak. Các bạn đừng thấy có chứng cớ là xúm nhau mà lăng mạ người ta chưa chắc là mọi chuyện là như vậy. Cũng 1 phần là chủ thớt sơ xuất thôi.

tại nó ngu chứ tại em à mod :binhsua20:

4rum làm thêm cái veri phone giống gmail đi , sau cho khỏi phiền
cứ gặp mấy thằng ngu + 1 hacker là baned 1 nick
ko thấy có lỗi với người ta à , người ta có tội đã đành
đây lại còn vô tội , thật k hiểu nổi

Uhm nếu mod cho rằng bị thiệt hại là do cậu ta gây ra thì ban đi :binhsua09:, tội nghiệp bạn ấy quá mới lăng xăng được cái nick SR lại bị hacker tóm cổ rồi. Các bạn không thấy nó spam vào 1h30am ak lạ không, vs lại check IP vào 1h30am là bik chứ j, ko lẻ cậu ta face IP khi nick vừa lập luôn ak. Các bạn đừng thấy có chứng cớ là xúm nhau mà lăng mạ người ta chưa chắc là mọi chuyện là như vậy. Cũng 1 phần là chủ thớt sơ xuất thôi.

Nói như cậu Thì cứ bị hacker tóm là mọi việc là xong cả ah =.= ! Cứ theo như aximax mà làm ! Còn việc check ip để làm cái gì ! Khi 1 người bước chân vào MMO thì cái đơn giản nhất là fake IP thì ai chả làm được =)) ! Còn cái câu này của cậu rất buồn cười nè " tội nghiệp bạn ấy quá mới lăng xăng được cái nick SR " nick sr thi sao,đi spam pót để làm SCAMER là nghề của C HÓ mà ! >"< ! Cậu còn ý kiến gì nữa ko ?? Hay có liên quan gì mà đi bợ đít ! Còn nếu muốn lấy lại acc hã ! Bồi thường theo lời Aximax rồi nói tiếp ! >"< !

Last edited by a moderator:
đờ mờ thằng chủ topic ngu l
ngu như mày thì chết ****** mày đi

cái loại ngu si đầu bò đi hãm hại người khác , mấy thằng cắn người cả đời ko ngóc nổi đầu dậy đâu

tại nó ngu chứ tại em à mod :binhsua20:

4rum làm thêm cái veri phone giống gmail đi , sau cho khỏi phiền
cứ gặp mấy thằng ngu + 1 hacker là baned 1 nick
ko thấy có lỗi với người ta à , người ta có tội đã đành
đây lại còn vô tội , thật k hiểu nổi
Tao ko thích chửi bậy đâu mày nhé... đừng nói nhiều... ừ tao ngu nên bị scam. còn mày thì sao? đang kêu bị hack nick phải ko? :m156:

- - - Updated - - -

cái loại ngu si đầu bò đi hãm hại người khác , mấy thằng cắn người cả đời ko ngóc nổi đầu dậy đâu
Thằng c hó này. câm mồm đi cu.

Nói như cậu Thì cứ bị hacker tóm là mọi việc là xong cả ah =.= ! Cứ theo như aximax mà làm ! Còn việc check ip để làm cái gì ! Khi 1 người bước chân vào MMO thì cái đơn giản nhất là fake IP thì ai chả làm được =)) ! Còn cái câu này của cậu rất buồn cười nè " tội nghiệp bạn ấy quá mới lăng xăng được cái nick SR " nick sr thisao,đi spam pót để làm SCAMER là nghề của C HÓ mà ! >"< ! Cậu còn ý kiến gì nữa ko ?? Hay có liên quan gì mà đi bợ đít ! Còn nếu muốn lấy lại acc hã ! Bồi thường theo lời Aximax rồi nói tiếp ! >"< !
ko hiểu rõ nguyên nhân , ai cũng thế , lúc nào cũng nghiêng về 1 phía
t biết t ko có bằng chứng gì , vì có làm gì đâu mà đòi bằng chứng
1 cái nick k đóng BH , mà thằng thớt ngu si nó đi tin

nếu đã spam post thì cớ gì phải lấy nick chính mà mình đã gắn bó với mmo ra chăng
có thể clone ra spam , có nhìn thấy ngày tham gia ko , hơn năm trời người ta mới post đc hơn 300
vậy gọi là spam?????

không biết gì , thì ngừng gạch dùm cái

Nói như cậu Thì cứ bị hacker tóm là mọi việc là xong cả ah =.= ! Cứ theo như aximax mà làm ! Còn việc check ip để làm cái gì ! Khi 1 người bước chân vào MMO thì cái đơn giản nhất là fake IP thì ai chả làm được =)) ! Còn cái câu này của cậu rất buồn cười nè " tội nghiệp bạn ấy quá mới lăng xăng được cái nick SR " nick sr thisao,đi spam pót để làm SCAMER là nghề của C HÓ mà ! >"< ! Cậu còn ý kiến gì nữa ko ?? Hay có liên quan gì mà đi bợ đít ! Còn nếu muốn lấy lại acc hã ! Bồi thường theo lời Aximax rồi nói tiếp ! >"< !

Cậu này hay thật đấy có 3 triệu bảo hiểm mà nói chuyện lếu láo thế ak, cậu vẫn không hiểu ý mình nói về cách kiểm tra IP mà còn xàm, mà mình góp ý để công bằng hơn thôi, mà là bạn thì sao nào nếu cậu gặp bạn mình bị đánh thì đứng nhìn nó đánh ak. Cậu nói vậy chẳng khác gì cậu với thằng hacker là một phe không chừng là cá mè 1 lứa :binhsua159:

ko hiểu rõ nguyên nhân , ai cũng thế , lúc nào cũng nghiêng về 1 phía
t biết t ko có bằng chứng gì , vì có làm gì đâu mà đòi bằng chứng
1 cái nick k đóng BH , mà thằng thớt ngu si nó đi tin

nếu đã spam post thì cớ gì phải lấy nick chính mà mình đã gắn bó với mmo ra chăng
có thể clone ra spam , có nhìn thấy ngày tham gia ko , hơn năm trời người ta mới post đc hơn 300
vậy gọi là spam?????

không biết gì , thì ngừng gạch dùm cái

Cậu không hiểu aximax nói gì ah ? Cứ Bồi thường đi rồi hẳn lấy lại acc ! >"< !
@ Lee : Cứ dis lấy lại PP rồi cho nó Limit acc đó đi ! Acc đó nó đi SCAMER của em PHAM DUC PHI VAN ! Thằng C Hó Riny6789 !
@ TrungVuongIT : Còn acc 4rum mà bị Hacker lấy ah ! Qua đây mà Lấy acc của thằng này nè ! >"< ! Tau thách hacker đó ! Ko click vào nhưng trang lạ thì trăm thằng hacker cũng chả bao giờ làm dc gì ! >"< ! Tôi đây gần 10 tháng MMO chưa nghe hacker là cái gì đới !

- - - Updated - - -

Cậu này hay thật đấy có 3 triệu bảo hiểm mà nói chuyện lếu láo thế ak, cậu vẫn không hiểu ý mình nói về cách kiểm tra IP mà còn xàm, mà mình góp ý để công bằng hơn thôi, mà là bạn thì sao nào nếu cậu gặp bạn mình bị đánh thì đứng nhìn nó đánh ak. Cậu nói vậy chẳng khác gì cậu với thằng hacker là một phe không chừng là cá mè 1 lứa :binhsua159:

Đọc cmt ở bên dưới ! Còn ko thì nín lại cho người bị hại và thằng bị Report giải quyết ! Bảo hiểm Thì sao Tau chưa cmt chả nói gì về số Tiền đó,đừng đi nói nhiều ! Mà tau đóng 3tr đó ! Tau có tiền tau có quyền ! Mi nghe câu này chưa ? " Tiền - Quyền - Thế " ! Tự ngẫm lại cuộc sống hiện tại đi ! Chả cần đôi co ! Để Thangquynho vào xử lý ! >"< !

Cậu không hiểu aximax nói gì ah ? Cứ Bồi thường đi rồi hẳn lấy lại acc ! >"< !
@ Lee : Cứ dis lấy lại PP rồi cho nó Limit acc đó đi ! Acc đó nó đi SCAMER của em PHAM DUC PHI VAN ! Thằng C Hó Riny6789 !
@ TrungVuongIT : Còn acc 4rum mà bị Hacker lấy ah ! Qua đây mà Lấy acc của thằng này nè ! >"< ! Tau thách hacker đó ! Ko click vào nhưng trang lạ thì trăm thằng hacker cũng chả bao giờ làm dc gì ! >"< ! Tôi đây gần 10 tháng MMO chưa nghe hacker là cái gì đới !

- - - Updated - - -

Đọc cmt ở bên dưới ! Còn ko thì nín lại cho người bị hại và thằng bị Report giải quyết ! Bảo hiểm Thì sao Tau chưa cmt chả nói gì về số Tiền đó,đừng đi nói nhiều ! Mà tau đóng 3tr đó ! Tau có tiền tau có quyền ! Mi nghe câu này chưa ? " Tiền - Quyền - Thế " ! Tự ngẫm lại cuộc sống hiện tại đi ! Chả cần đôi co ! Để Thangquynho vào xử lý ! >"< !
Thôi em nghèo em không có quyền, anh có tiền anh muốn gì nói thì nói đi, em không rãnh nói chuyện những người có tiền và có quyền như anh :m080:

Thôi vứt nick đi còn gì, thế là còn nhẹ ;))

:m020: thấy thằng vinh nhỏ mà lăng xăng nhất 4rum thử hỏi vụ nào mà không có mặt nó mà có mặt nó là có chuyện :m021:

như đến hẹn lại lên đó mà, mọi ng đóng cửa nghĩ mmo 1 thời gian cho bọn scam hết hoành hành :v

:m020: thấy thằng vinh nhỏ mà lăng xăng nhất 4rum thử hỏi vụ nào mà không có mặt nó mà có mặt nó là có chuyện :m021:

Có chuyện là có chuyện gì đới ;)) ! lăng xăng thì sao ! Lăng xăng ngày đủ vài tô mỳ còn đỡ hơn mấy thằng cứ chatbox như mài ah ! ;)) ! Chả thèm chấp ! Chỉ biết đi cmt chứ có làm được cái trò trống gì đâu ! Thôi,Làm việc ! nhường lại cái pic cho bác lee ! Đang làm việc mà ngứa mồm quá,hèn chi có đứa nào nhắc ! Thích thì qua Y!M nc :)) !

Ôi các anh thật bá đạo :m098: . Chẳng biết sự thể nó như lào đành ngồi hóng và cảnh giác rút ra kinh nghiệm cho bản thân vậy :m020:

thằng thằng vinh rẻ rách *** biết gì thì ngậm mõm lại
thể laoij *** gì , *** biết nguyên do mà cứ như là ta đây hiểu chuyện

mày đòi bằng chứng , theo mày bằng chứng là gì
đã bị hack nick lại còn bằng chứng bằng chéo cái mà mổ nhà mày
định ăn cướp la làng , tự quăng bom xong đi report
đúng là não mịn , rất ư trẻ trâu

thằng thằng vinh rẻ rách *** biết gì thì ngậm mõm lại
thể laoij *** gì , *** biết nguyên do mà cứ như là ta đây hiểu chuyện

mày đòi bằng chứng , theo mày bằng chứng là gì
đã bị hack nick lại còn bằng chứng bằng chéo cái mà mổ nhà mày
định ăn cướp la làng , tự quăng bom xong đi report
đúng là não mịn , rất ư trẻ trâu
ko giữ dc nick thì vứt nick đi, để lại để hacker vào scam nữa ah :)
có gì khó hiểu

mày vì 2 chữ làm giàu
mà quên nhân nghĩa trước sau
hãy luôn nhớ rằng
thế giới này chẳng có gì dễ dàng như mày nghĩ đâu con

ai ơi , hãy rút kinh nghiệm , từ câu chuyện này
ai ơi , hãy cảnh giác cao , kaspersky
lúc nào cũng bật , chế độ cảnh giác max lv

mmo giờ có biết bao người , trâu bò ko thiếu
mmo giờ đây , khác gì lừa đảo , cướp giật ban ngày

Thằng c hó này mày câm mồm đê cu...

Đánh dấu. Cảnh cáo leehienlong và 1vancauhoi 1 lần. Lần 2 có 1 nick forever và 1 nick 7 ngày.

Đánh dấu. Cảnh cáo leehienlong và 1vancauhoi 1 lần. Lần 2 có 1 nick forever và 1 nick 7 ngày.
Lão Mod này nói gì đó? Tôi tố cáo người ta scam rồi bị người ta chửi lại. chẳng nhẽ để yên cho nó chửi à ông? gặp phải ông thì ông có im được không mà cảnh báo thế? haiz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,230
171,293
Latest member
Bongmai799
Back
Top Bottom