SCAM vnexmoney.com SCAM lừa đảo

Status
Not open for further replies.

kieutran26

Banned
Reactions
0
MR
0.052
em vừa thanh toán giao dịch thành công và đúng thông tin nhưng web vẫn chưa xác nhận thành công cho em ạ. em gọi sdt và cả gửi email nhưng không được ạ. ai giúp em với ạ

Lần sau lên binance mua cho nhanh nha bạn. 150k cũng đã mua đc rồi, rate cùng lắm 24. Mua mấy chỗ này làm gì.

Lần sau lên binance mua cho nhanh nha bạn. 150k cũng đã mua đc rồi, rate cùng lắm 24. Mua mấy chỗ này làm gì.
em lên binance thấy chỉ bán USDT bình thường còn em đang muốn mua USDT TRC20 ạ
mà giờ đợi mãi chẳng thấy xác nhận gì cho em cả

em lên binance thấy chỉ bán USDT bình thường còn em đang muốn mua USDT TRC20 ạ
mà giờ đợi mãi chẳng thấy xác nhận gì cho em cả
U là trời. Mua bên binance xong thì bạn thích rút qua cổng nào cũng đc. TRC ERC BEPo_O

mình thấy giá trên đó cao hơn mấy site exchange, ví dụ USDT site exchange tầm 23.8 thì nó là 24.8 đúng ko bạn?

mình thấy giá trên đó cao hơn mấy site exchange, ví dụ USDT site exchange tầm 23.8 thì nó là 24.8 đúng ko bạn?
K bạn ơi, lúc nào cũng thấp hơn mấy site exchange. Hơn nữa chênh lệch mua bán hầu như k đáng kể. Giá mua 23.785 thì lúc bán 23.780. Chênh lệch vài VND 1$. Bởi v mình mới k hiểu mấy site exchange nổi bật ở điểm nào mà vẫn có khách nhỉ?

K bạn ơi, lúc nào cũng thấp hơn mấy site exchange. Hơn nữa chênh lệch mua bán hầu như k đáng kể. Giá mua 23.785 thì lúc bán 23.780. Chênh lệch vài VND 1$. Bởi v mình mới k hiểu mấy site exchange nổi bật ở điểm nào mà vẫn có khách nhỉ?
em thì chưa usdt bao giờ, nên ko rõ (mau thì để 23.785 /// nhưng em nghỉ khi rút tiền ngân hàng mua 24.xxx vnd = 1usdt /// chứ ko phải 23.785 đâu) .. nó phát sinh chênh lệch "PHÍ".

Ngân hàng để bán 1$ = 23.840 //// nhưng em nạp cho google 500$ .. thì tính rá 1 $ = 24.320 là ít.

nên vậy mấy site ex mới sống dc :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043:

em thì chưa usdt bao giờ, nên ko rõ (mau thì để 23.785 /// nhưng em nghỉ khi rút tiền ngân hàng mua 24.xxx vnd = 1usdt /// chứ ko phải 23.785 đâu) .. thiết nghỉ nó mất phí từ phía ngân hàng.

Ngân hàng để bán 1$ = 23.840 //// nhưng em nạp cho google 500$ .. thì tính rá 1 $ = 24.320 là ít.

nên vậy mấy site ex mới sống dc :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043: :pepe_the_Frog_043:
Nó k mất gì luôn bạn ạ, giá sao mình trả y vậy. Hơn nữa mua crypto trên binance còn có thể chuyển đổi giữa các coin như USDT USDC BUSD với mức phí k đáng kể.

Tính ra nhờ binance ra cái P2P này mà chênh lệch mua bán của mấy site exchange mới thu hẹp lại đc ấy chứ. Lúc trước để ý thấy chênh lệch lúc mua với bán lúc nào cũng từ 1k VND / 1$. Chứ đâu có đc như bây giờ.

Nó k mất gì luôn bạn ạ, giá sao mình trả y vậy. Hơn nữa mua crypto trên binance còn có thể chuyển đổi giữa các coin như USDT USDC BUSD với mức phí k đáng kể.
vậy mình chịu // chứ tr giờ mình tiền nạp cho google lúc nào cũng chênh lệch $ từ phía ngân hang đưa ra 3xx - 4xx đồng đau cả lòng :pepe_the_Frog_071: :pepe_the_Frog_071: :pepe_the_Frog_071: ...Giờ chỉ mong cha Google hộ trợ thanh toán PP ở VN sớm thui, tháng đỡ tốn :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018: hóng mấy năm nay mà cũng ko thấy hỗ trợ :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018:

vậy mình chịu // chứ tr giờ mình tiền nạp cho google lúc nào cũng chênh lệch $ từ phía ngân hang đưa ra 3xx - 4xx đồng đau cả lòng :pepe_the_Frog_071: :pepe_the_Frog_071: :pepe_the_Frog_071: ...Giờ chỉ mong cha Google hộ trợ thanh toán PP ở VN sớm thui, tháng đỡ tốn :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018: hóng mấy năm nay mà cũng ko thấy hỗ trợ :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018:
Chờ đi, chắc sắp he he

Cái này là thanh toán trung gian qua bank thì nó khác rồi bác. Còn cái P2P là giao dịch giữa người với người còn sàn nó đứng giữa ( chỉ thu phí của ông nào muốn đăng tin mua bán). Nên hầu như là tối ưu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,799
Latest member
iip379

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week