VNAJ - VN Auto Job. Phần mềm tự động làm nhiệm vụ SeoSprint và VipProm

Hi all

Tin tốt lành, sau một đêm thức trắng mình đã tìm ra cách chuyển ứng dụng sang sử dụng firefox, vẫn còn đang trong giai đoạn nghiên cứu nhưng có vẻ mọi việc khá suôn sẻ

Về phần trial thì mình để 3 ngày nhưng 3 ngày là 3 ngày kể từ khi phần mềm hết lỗi, nếu còn lỗi thì còn trial.

Cảm ơn các bạn đã đóng góp ý kiến

oh yeah tin quá tốt lành qua ff là nhất rồi
mà khi nào có bản update thế pokervn ơi

Chờ mấy bạn test xong rồi dùng cũng chưa muộn
Mà nhiều job nó yêu cầu click bài viết,tool lại cứ cat mà click thì chết

huhu sao hôm qua xài xong auto hôm nay vào vipProm acc mình bị banh xác rồi

Hic, cái này có thật không đây? nghe ghê quá vậy

dừng cấp license cho dùng thử rồi à! hic, sớm ra bản hoàn thiện lun đi bạn, sắp tết rồi mong kiếm tí cháo!

RAM máy e 512Mb chạy nỗi k z:))

:binhsua08:xai tool cua ban bi ban 2 acc seo roi ........

huhu sao hôm qua xài xong auto hôm nay vào vipProm acc mình bị banh xác rồi

trong list job chạy thử có 5 job ip vn còn lại ko chập nhận ip vn bạn xem lại có phải do đó ko ?

:binhsua08:xai tool cua ban bi ban 2 acc seo roi ........

bạn có clear cooker ở IE và làm các bước chống banned như chủ thớt bảo ko ?
nếu có thì đúng là vấn đề để chủ job sửa lại ... mong bác trả lời đúng sự thật còn bjk đường mà sửa

oh yeah tin quá tốt lành qua ff là nhất rồi
mà khi nào có bản update thế pokervn ơi
Mình vẫn đang gấp rút hoàn thiện, chuyển ứng dụng sang Firefox không phải là một sớm một chiều vì phải thay toàn bộ core bên trong. Để phần mềm chạy tốt mong các bạn chờ đợi. Bản trial kia các bạn thích có thể dùng hoặc bỏ vì kiểu gì cũng thay toàn bộ

Về việc ban acc thì mình xin nói thế này, mình dùng phần mềm này đã 2 tháng rồi, trong quá trình code để test phần mềm mình cũng phải chạy đi chạy lại rất nhiều lần mà acc mình hoàn toàn không sao. Nếu bị thì chắc mình đã phải thay vài chục vài trăm acc rồi, như thế thì chẳng bao giờ mình đưa phần mềm ra cả. Mình nghĩ trong quá trình test phần mềm nhiều bạn táy máy đăng nhập acc bằng cách sử dụng phần mềm nhưng ko xóa cookie và đổi IP, vì thực chất việc đăng nhập vào phần mềm cũng giống như việc bạn đăng nhập vào trong trang web, chỉ là sử dụng khác trình duyệt. Quá trình này mình hoàn toàn không xen vào

Mình nghĩ bạn nên hoàn thiện chuyển ứng dụng sang firefox và đặt cái trình duyệt firefox dưới dạng portable bên trong folder của tool lun để tránh các nguy cơ xảy ra về IP tương tự như IE.

Chưa biết tình hình tool auto này hoạt động có ngon ngẻ kiếm đc tiền không nhưng tình hình là em mới làm thử cái mà đã bị ban cmnr 7777777777777777777777777

Cậu xem hướng dẫn cho mọi người cần cái soft gì cho tool chạy mượt, nó vẫn bị đứng ak'
IE càng mới càng tốt không?

Chưa biết tình hình tool auto này hoạt động có ngon ngẻ kiếm đc tiền không nhưng tình hình là em mới làm thử cái mà đã bị ban cmnr 7777777777777777777777777

tình hình là có cách thành phần clone nick rất là bá đạo đã ko hiểu biết đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng còn tỏ ra nguy hiểm vờ lờ :binhsua09:

cũng mới bị ban acc, ko hỉu sao. acc mới tạo chỉ làm vài nv test, ko muti acc. nó báo điều khoản 2.2 j` đó

cũng mới bị ban acc, ko hỉu sao. acc mới tạo chỉ làm vài nv test, ko muti acc. nó báo điều khoản 2.2 j` đó

Lỗi mọi người báo mình xin ghi nhận. Hoàn toàn có thể là do tool của mình, có thể là do 1 vài job làm sai nên nhiều người gửi sai giống nhau, chủ job thấy lạ nên báo lại là các bạn multi acc mà thực ra các bạn hoàn toàn ko multi. Chính vì thế cái này chỉ xảy ra với 1 số bạn.

Thêm nữa là nhiều bạn táy máy đăng nhập nhiều acc mà chưa clear cookie và change IP nên bị ban.

Do lỗi rất nguy hiểm nên mình tạm dừng trial tất cả mọi người cho tới khi ra được bản update mới hoàn thiện hơn. Trong phiên bản mới mình sẽ có phần nhắc nhở các bạn đổi IP trước khi làm việc

Cảm ơn và xin lỗi các bạn, rất mong các bạn thông cảm

tình hình là có cách thành phần clone nick rất là bá đạo đã ko hiểu biết đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng còn tỏ ra nguy hiểm vờ lờ :binhsua09:

phải chăng m tham gia 4rum ít spam nên 1 số thành phần bảo nick của m là clone nick, theo ông thì thế nào là ko đọc kỹ hướng dẫn, ko biết j thì đừng có mà nói ng khác
" nguy hiểm vờ lờ :binhsua09:" =)) mượn dùng tạm nhé

cái này là do tools đang chạy mặc định trên IE, mà bạn lại đăng nhập tiếp vào bằng một trình duyệt khác thì nó hiện lên như thế. Hôm qua mình cũng đang chạy tools mà mở chrome vào xem nó chạy ntn rồi, thì cũng bị hiện lên như thế hoảng quá tắt tools xóa cookie change ip lại được :D

// hóng bản mới và hoàn thiện hơn :)

Vấn đề là ở phiên bản này seosprint đã cấm autoclick có lẽ vì thế mà 1 số acc bị ban chăng :binhsua10:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week