• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight VN IPANEL - Thắt chặt kiểm tra - Del Acc hàng loạt.

hết chuyển điểm SN, 1 ref = 10 point :))

Ai mua acc có san point chuyển điểm trong acc ròi thì PM mình. cón một số acc mới reg co san diêm nhưng chưa rút.Ai hốt PM giá rẻ..
meoconhcm2009

Nói chung là
ai chaet được thì cheat
ai ko cheat được thì làm ăn chân chính
cheat cho lắm vào thì nghỉ cả lút !

tình hình mới. tự nhiên điểm hoán đổi ngày 31/8 nó lại trả lại thành điểm. và vừa mới hoán đổi lại xem. chắc acc của mình lành mạnh nó trả lại điểm cho mình hoán đổi lại:D

tình hình mới. tự nhiên điểm hoán đổi ngày 31/8 nó lại trả lại thành điểm. và vừa mới hoán đổi lại xem. chắc acc của mình lành mạnh nó trả lại điểm cho mình hoán đổi lại:D
giống mình :D bây h còn có 0.05$/ref ,ko cheat thì bik bao h mới đổi dc điểm :binhsua32:

ai cũng được trả điểm lại hết đó bạn
hôm nay vẫn có hơn 1 trang người rút tiền :))

Bữa trước nó cũng trả lại trên 5700 điểm, hoán đổi lại không biết có được không?

cái chính là vẫn có nhiều bác miệt mài ngồi cheat mặc dù chỉ có 10d/ref và ko biết site nó có pay ko. thật là khâm phục tinh thần cày cuốc của các bác cheater :))

chắc tại cheat dữ quá nên bọn nó del acc đây mà:binhsua79:

Vãi luyện, nó xóa hết tất cả các lệnh rút tiền từ 30/08 đến 22/09 rùi trả điểm lại chứ có pay đâu.

payweb, linkbucks, ipanelonline đã lần lượt ra đi.
3 kho thóc đã đóng cửa rồi. chuột trù, chuột cống, chuột nhắt lũ lượt kéo nhau đi thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom