• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Vn Ipanel Online [ Scam ] Lừa đảo ! Chính thức scam !

ghidanh

Senior
Reactions
115
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Trước tiên tôi xin viết tocpic VN ipanel online và đừng mất thời gian ở VN ipanel nữa !

Ở mmo có lẽ ai cũng biết VN ipanel scam ! nhưng những người như phụ nữ trung tuổi mong họ tìm từ khóa vn ipanel lừa đảo và sẽ click vào tocpic này trên google !
Vn ipanel đã qua thẩm tra mà giả lại điểm 3 lần !
đã 2 tháng không giả tiền cho thành viên !
trong danh sách báo đã qua thẩm tra mà tiền không về tài khoản
Những ai biết thì bảo giùm cho người bạn giới thiệu ref nhé !
còn những người chưa biết hy vọng họ sẽ đọc được tocpic này ! và đừng mất thời gian ở đây nữa ...

Bỏ lâu ời

Dân vn - Site Ngon -> tranh giành miếng ăn cố gắng cheat càng nhiều càng tốt sợ nó SCAM .
Đến khi SCAM -> tìm cái khác cheat bảo sao các pro luôn hide site =))

Will cũng là dân VN :m131:

Mình thấy ADMIN nên cho các bác báo VNipanel là SCAM vào danh sách đen hết đi, vì mình thấy có 2 lý do, thứ 1: các bác ấy chẳng biết gì, cứ bô bô cái miệng bảo người ta SCAM, mình thấy khi nói SCAAM phải có bằng chứng xác thực. Thử hỏi bác GHIDANH, bác có CHEAT ko? trả lời thật đi???? CHEAT thì nó check ra được, nó kêu qua thẩm tra nhưng ko có tiền là chọc cho bác tức ói máu ra.
Thứ 2: bác GHIDANH không muốn anh em nào kiếm được tiền nữa, vì bác ấy muốn chơi chiêu để mình ta cheat với ta. Vì bác ấy sợ có người khác dành miếng ăn ngon.---> ích kỷ quá.
Và đặc biệt, thứ 3: Nóng hổi mới mấy ngày trước, bà con xem cho biết rồi quyết định Vnipanel là CAM hay chủ thớt quăng bome:
@chủ thớt: bác chít vừa thôi, để anh em còn lại còn có đường ăn cháo chứ. khổ thật.

Nó vẫn pay mà :) Mình vẫn nhận được Payment như bt :)

Ôi đa số VN chỉ biết cheat mà ko phải cheat thường đua nhau mà cheat riết rồi pro nào cũng sẽ xa cái mmo4vn mình cũng đang mún bye cai forum nay lun .Hy vọng admin và mod có thế tìm ra 1 hướng cho tất cả mọi người .Vào forum h chỉ có click va capcha là sôi nổi còn lại là gần như vắng tanh mà có pót cung chì là những nick mới , bùn ghê.:binhsua74:

ipanel online

mình thấy ipanel này có nhiều vấn đề quá:
Thứ nhất : Ngôn ngữ trên trang chủ không rõ ràng,thuần việt mà chỉ dùng phần mềm dịch tự động,thử hỏi một trang wed có uy tín sao làm việc sơ sài như vậy.
Thứ hai : Cách trả điểm thưởng lại có vấn đề. Ở VN có nhiều trang thanh toán trực tuyến cực kỳ đơn giản như NGÂN LƯỢNG,BẢO KIM...mà sao không trả tiền qua trang này mà trả qua paypal vô cùng phức tạp như vậy.
Thứ ba : Trừ điểm thành viên thì phải nói rõ chi tiết bị trừ khoản nào,dẫn chứng cụ thể chứ còn cứ đỗ lỗi cho hệ thống thì chứng tỏ là ipanel muốn "Hút máu" anh em mình rồi.
Mình đang tham gia bên vinasearch thấy họ thanh toán thật chi tiết,lại có nhiều chương trình khuyến mãi hấp dẫn nữa,trả thưởng qua ngân lượng cực kỳ đơn giản.
Anh em
Click Vào Đây để ĐK và cảm nhận sự khác biệt .
Note : anh em cũng đừng hy vọng quá nhiều vào kiếm tiền online nhé.Thu nhập thêm chừng 600k-800k/tháng thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,978
171,044
Latest member
xaccseller
Back
Top Bottom