VLTK(Phồng Tôm Truyền Kỳ) Open Sever ngày 01/01/2013

:binhsua24: bạn đang nói là chuẩn shxt của vinagame, còn shxt của private thì bạn vào sv mình sẽ rõ thời hoàng kim tiền vạn giá 100k 1k vạn :binhsua30: đồ xanh có thể bán = vnd.
:binhsua23: vào sv chính thức mình đưa bạn 1 bộ hk vip nhất rồi ra pk xem mọi người nói bạn thế nào

thì thời hoàng kim của tiền vạn thì lúc nào chả vào đầu game. về sau ắt sẽ làm phát.
Còn về vấn đề HK thì đồ phong hoàn (chả rõ). tuy không đc vip lắm nhưng hầu như những người dưới 9x thì nhà nhà đều mặc. Họ chỉ bỏ ra khi có đò HK khác thui

:binhsua20: nó vẫn kéo dài tới giờ bạn à chỉ giảm đi 1 chút, còn đồ hoàng kim bạn nói chắc là đồ kim phong < đồ này làm nhiệm vụ có và sử dụng để đi train chứ ko ai dùng đi pk đâu bạn :binhsua27:

:binhsua20: nó vẫn kéo dài tới giờ bạn à chỉ giảm đi 1 chút, còn đồ hoàng kim bạn nói chắc là đồ kim phong < đồ này làm nhiệm vụ có và sử dụng để đi train chứ ko ai dùng đi pk đâu bạn :binhsua27:

thì đến thời đó đồ xanh coi như vứt. PK thì an bang, nhu tình, định quốc hoặc môn phái. Vì thế nên Vingagame mới ra đồ tím.

hồi xưa tí nưa bị đuổi học vì VLTK:binhsua25:

mặc dù còn vô số lỗi, nhưng hy vọng admin sẽ fix dần dần
mọi người tham gia cho vui vẻ nào, acc tui lên 2x rồi :binhsua156:

tạo xong đăng nhập vào nhân vật cứ bị .........kiểm tra lại đường truyền, trong khi đã cái patch mới nhất. bó tay rồi @@

cập nhập tính năng đổi môn phái đi mình làm con thiên vương nữ nào ;)), cứ tiếc tiền mãi ko dám bỏ 600k ra làm 1 con bên server thật vì tv cùi quá :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290
171,340
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom