Visa ACB prepaid và Paypal?

denhi89

Newbie
Reactions
8
MR
0.002
Cho em hỏi chút ạ.

Giả sử Thẻ Visa ACB prepaid của mình có tiền mà TK Paypal không có, vậy mình có thể add funds vào các trang PTC (neobux, probux...) thông qua Paypal được không ạ? Hay là bắt buộc trong Paypal có tiền mới dc ạ?

P/s: Mình lập topic bên kia mãi mà ko ai xem, qua đây lập lại topic này, mod thông cảm nha >.<

Được mà , miễn là trong tk thẻ Visa của bạn tại ngân hàng còn $, trong Paypal 0$ cũng chẳng sao, nó sẽ trừ vào tk thẻ nhé

Nếu bạn sử dụng thẻ pay = gate của paypal thì chỉ pay dc 1 lần thôi nhé sau đó bắt buộc tạo tài khoản PP mới dc pay tiếp :D

À cho mình hỏi kél uôn là mình dùng thẻ prepaid để rút $ từ paypal , là điền 16 số trên thẻ làm account number luôn nhỉ. Còn phần điền tên thì mid name điền tên lót hay bỏ trống? tên lót điền qua bên Name luôn hay sao :D

À cho mình hỏi kél uôn là mình dùng thẻ prepaid để rút $ từ paypal , là điền 16 số trên thẻ làm account number luôn nhỉ. Còn phần điền tên thì mid name điền tên lót hay bỏ trống? tên lót điền qua bên Name luôn hay sao :D
Prepaid thì nó sẽ ko kết nối với tài khoản tiền gửi thanh toán nên bạn phải add 16 ghi trên thẻ, còn Debit thì add đc 16 số thẻ hoặc 10 số tài khoản TGTT
Mid name thì để tên đệm hoặc là bạn để cả tên đệm và tên cũng chỗ ở phần tên cũng đc, miễn sao cái Họ của bạn là phải chuẩn (cái ko thay đổi đc ý ^^)

Prepaid thì nó sẽ ko kết nối với tài khoản tiền gửi thanh toán nên bạn phải add 16 ghi trên thẻ, còn Debit thì add đc 16 số thẻ hoặc 10 số tài khoản TGTT
Mid name thì để tên đệm hoặc là bạn để cả tên đệm và tên cũng chỗ ở phần tên cũng đc, miễn sao cái Họ của bạn là phải chuẩn (cái ko thay đổi đc ý ^^)
ok :D v dc rồi hôm qua mình vừa with h vẫn pending :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week

Back