virusfifa01 SELL GMAIL RUI LOG GMAIL DA SELL LAM HONG HET GMAIL

Status
Not open for further replies.
Việc mình có login là hoàn toàn chính xác
Nhưng xin thưa với chủ thớt, mục đích tớ login là kiểm tra acc xem có bị gì hay ko
Và điều quan trọng là tớ login vào thì acc đã bị lỗi, chứ ko phải do tớ login mà bị lỗi

Giờ 300k của cậu tớ chịu bồi thường 100k, coi như là bồi thường cái tội login vào

Nhưng xin thưa với chủ thớt, mục đích tớ login là kiểm tra acc xem có bị gì hay ko
Và điều quan trọng là tớ login vào thì acc đã bị lỗi, chứ ko phải do tớ login mà bị lỗi

Giờ 300k của cậu tớ chịu bồi thường 100k, coi như là bồi thường cái tội login vào
tưởng đi ngủ, thấy mod bò vào là xoắn tít lên thương lượng :v

virusfifa01 có 24h để thương lượng chính sách đền bù với thread !

Vụ việc không phải là bồi thường hay không nữa mod à.

Có mùi scam tanh hôi rồi, cả vgroupbosskiet và chủ thớt đều bị cùng 1 người login vào gmail.

lý do to hơn mục đích ,tôi cũng bán mail nhưng chưa bao giờ log vao mail của khách , ông này vi phạm đạo đức nghề bán mail , thông dâm thêm tội có ý đồ ăn cắp thông tin của khách hàng vote band , bonus đôi khi đồng tiền ko giải quyết chuyện liên quan đến đạo đức nghề nghiệp :m077:đâu

việc mình có login là hoàn toàn chính xác
nhưng xin thưa với chủ thớt, mục đích tớ login là kiểm tra acc xem có bị gì hay ko
và điều quan trọng là tớ login vào thì acc đã bị lỗi, chứ ko phải do tớ login mà bị lỗi

giờ 300k của cậu tớ chịu bồi thường 100k, coi như là bồi thường cái tội login vào

tiền với tớ đã tiêu đi thì không bao h lấy lại ít hơn đã bỏ ra. Một bồi thường 500k và hứa lần sau chừa cái tội log in mail đã sell. Sell rùi thì xóa đi
hai là hoàn trả tớ đúng 200 gmail tớ đã lấy!

login vào hỏng của người ta, bây giờ chỉ chịu bồi thường 1/3. Bây giờ không cần biết nó die trước hay die sau, bạn login vào làm gì. Đã bán thì đồng nghĩa với việc không còn thuộc quyền của mình nữa.

Không ai nhờ kiểm tra thì kiểm tra làm clg mà kiểm với chả kiểm.

thôi bác virusfifa01 và bác thớt cố gắng hẹn nhau lên yahoo nói chuyện tử tế rồi bàn cách giải quyết cũng hơn!!! giờ mà mod ban add bác virusfifa01 thì bác thớt cũng chẳng được gì dù sao thì việc cũng đã lỡ rồi ko tốt cho cả 2!!! anh em trong 4rum với nhau cả cứ mỗi người thiệt 1 ít thì còn hơn!!! sau này còn làm ăn dài dài mà!!! :)) :)) :))

Gặp newbie ko biết gì thì chắc lại im luôn :))
Log-in vào mà gặp có thông tin gì kiếm ra tiền chắc là đổ tội bị hack à :D

Mấy thằng như vậy là phải ban ngay. Chắc tính log vô coi có j kiếm chác k đó mà.

vote band đê , làm nghề kinh doanh dịch vụ mà ko có đạo đức chủ thớt vote band hắn mình bonus 200 gmail private gọi là đút lót =)):binhsua06:

login vào hỏng của người ta, bây giờ chỉ chịu bồi thường 1/3. Bây giờ không cần biết nó die trước hay die sau, bạn login vào làm gì. Đã bán thì đồng nghĩa với việc không còn thuộc quyền của mình nữa.

Cái thể loại llogin đi canh me coi có ID với pass acc Internet-Payment, acc đủ thứ của ngta rồi log vào kiếm chát đấy mà :)

H với mình ko phải là vẫn đề tiền!

Tớ chỉ chịu trách nhiệm với cậu 100k
Còn không thì banned cũng được
Không thể nhận của tớ 200 gmail xong rồi lại bỏ đi được

Đằng nào thì cũng mất uy tín rồi

Đừng thương lượng gì với nó nhé chủ thớt.

Mình ủng hộ chủ thớt 100k để tiễn thằng này lên đường.

Anh em cùng nhau chung sức tiêu diệt scammer nào :))

login kiểu j mà login 1 phát ka 200kai gmail ... sao rảnh quá vậy ta :binhsua21:

Cái thể loại llogin đi canh me coi có ID với pass acc Internet-Payment, acc đủ thứ của ngta rồi log vào kiếm chát đấy mà :)

tổng hết ông này quá nhiều tội

1, bán mail change pass
2, 1 lô hàng send nhiều người
3, không bảo hành khi acc bị hỏng
4, đăng nhập trái phép có ý đồ ăn trộm thông tin khách hàng

chứng cớ :
http://mmo4me.com/showthread.php?10...mail-theo-yeu-cau/page5&highlight=virusfifa01
http://mmo4me.com/showthread.php?10...mail-theo-yeu-cau/page7&highlight=virusfifa01
http://mmo4me.com/showthread.php?97370-virusfifa01-da-ban-gmail-nhu-the-nao&highlight=virusfifa01
http://mmo4me.com/showthread.php?109824-Ban-Acc-gmail-VN-va-US-Nhan-reg-Gmail-theo-yeu-cau/page3
http://mmo4me.com/showthread.php?102364-Ban-acc-gmail-005mail-007mail/page5

- - - Updated - - -

tiếp thu ý kiến bác này giờ ai mà gây thù chuốc oán với mình mình sẽ cho vào sổ đen để tiện việc sau này báo thù!!! :))

tại akay nó vụ nó chửi thằng em gốc trung quốc của mình làm nó bị band giờ dc cớ thì phang thôi

- - - Updated - - -

Đừng thương lượng gì với nó nhé chủ thớt.

Mình ủng hộ chủ thớt 100k để tiễn thằng này lên đường.

Anh em cùng nhau chung sức tiêu diệt scammer nào :))

thêm cho thớt 200 gmail private hàng của tớ bán ;))

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week