virusfifa01 SELL GMAIL RUI LOG GMAIL DA SELL LAM HONG HET GMAIL

Status
Not open for further replies.

tranhoan99

Banned
Reactions
48
MR
0.000
VỚI TAO CHỈ "ĐÁNH KẺ CHẠY ĐI, CHƯA TỪNG BAO GIỜ ĐÁNH NGƯỜI CHẠY LẠI" HY VỌNG virusfifa01 SUY NGHĨ CHO CHÍN CHO CHẮN!

virusfifa01
Bố mày bực ca mình thằng ch ó. Bố pm bảo mày off yahoo ag!
Con ch ó mà không lên giải quyết đề nghị admin ban,
tất cả gmail của mình con ch ó này log vào làm hỏng toàn bộ.

Thursday, June 6, 2013 8:08:32 AM UTC
IP Address: 180.93.44.55

TẤT CẢ GMAIL ĐỀU BỊ LOG TRONG KHI ĐÃ YÊU CẦU KO ĐƯỢC DÍNH DÁNG ĐẾN IP VN VÀ KHÔNG ĐƯỢC ĐỘNG CHẠM GÌ ĐẾN NHỮNG GMAIL ĐÃ SELL CHO MÌNH. THẾ MÀ NÓ LOG BẰNG IP VN VÀO TOÀN BỘ GMAIL NÓ ĐÃ SELL.
BỐ LÀM VỤ NÀY ĐẾN CÙNG NẾU MÀY KHÔNG SELL. CHO MÀY CÚT KHỎI MMO VÌ KIỂU SCAM, CHỘP DẬT, TỐN TIME CỦA TAO.
ĐÂY LÀ BẰNG CHỨNG CHỨNG MINH NÓ Ở ĐÃ NẴNG:
Số tiền bằng chữ Ba trăm ngàn đồng
Tài khoản ghi có 0161001601959( THUỘC ĐÃ NẮNG)
Tên chủ tài khoản ghi có LE MINH HA
Nội dung chuyển tiền gmail
Phí Phí người chuyển trả

THẰNG BÉ NÓI:
Gmail của bác bị hư trước khi e login, mong bác hiều điều này, e chỉ login để kiểm tra

TÔI HỎI ĐƠN GIẢN:
TAO HỎI MỘT CÂU ĐƠN GIẢN, THẾ MÀY LOG VÀO GMAIL CỦA TAO LÀM GÌ TRONG KHI TAO CÓ YÊU CẦU MÀY KIỂM TRA BAO H ĐÂU?

=======================
Bạn
vgroupbosskiet:
Login làm gì thế ko biết! ACC invest với acc STP,PZ,WMZ mình veri phone và change tất cả thông tin gmail rồi! đừng login giúp mình! thanks

Someone recently used your password to try to sign in to your Google Account - [email protected].

We prevented the sign-in attempt in case this was a hijacker trying to access your account. Please review the details of the sign-in attempt:

Wednesday, June 26, 2013 9:29:39 AM UTC
IP Address: 180.93.44.2

hayzaaaaa..... thế ngày xưa người ta mới có câu: "để không biết thì đừng có làm" và trong đạo kinh doanh phải lấy chữ "Tâm" làm gốc. Kinh doanh không lấy cái "Tâm" làm gốc thì có thể hủy hoại kinh doanh, hủy hoại đời con, cháu không những thế còn gây ra tai họa cho người khác, làm suy sụp không biết bao nhiêu người từ đó làm tụt lùi xã hội đưa xã hội rối ren bạo loạn. Giết người, vô tâm, vô đạo đức và cuối cùng ảnh hưởng cả vận mệnh quốc gia.

Last edited by a moderator:
Vãi bác, dùng gmail cả tháng, giờ gmail bị hư lại đổ lỗi cho người khác, khi giao hàng login vào là oke, mình ko có nói bảo hành với cậu, cậu check lại, mình cũng ko login vào cả đống mail cậu làm gì

Last edited by a moderator:
Tao không biết... Gmail đã mua thì ông log vào làm gì. Gmail us 1gmail/1ip. ông reg mà không hiểu điều đó ag mà còn log vào làm hỏng toàn bộ số gmail
làm ăn kiểu chộp dật ag. Chat yahoo thì sign off....
Không change thì cút khỏi mmo đi cho đỡ chật đất

gmail cũng hỏng dc sao?mà bạn bán ko bảo hành thì mất khách đây bạn.
mà thớt ăn nói quá đắng quá nhỉ,chưa chi nói nta scam,*** mã gì ở đây

TAO CÓ TẤT CẢ IP ĐỀU LÀ CỦA MÀY NHÉ! ĐỪNG BẢO LÀ TAO MUA VỀ RÙI TAO DỞ HƠI TAO LOG VÀO NHÉ.
Thursday, June 6, 2013 8:08:32 AM UTC
IP Address: 180.93.44.55
MÀY CHECK XEM MÀY CÓ PHẢI Ở ĐÃ NẰNG KHÔNG....XẤU HỔ CON NGƯỜI MANG DANH ĐÀ NẴNG

- - - Updated - - -

gmail cũng hỏng dc sao?mà bạn bán ko bảo hành thì mất khách đây bạn
HỎNG CHỨ BẠN AG! GMAIL NÓ CHECK RA IP VIỆT NAM LÀ NÓ CỰC GHÉT RÙI CHỨ ĐỪNG NÓI GÌ LÀ DÙNG GMAIL NỮA.
MÌNH VÀ CHỦ THỚT ĐÃ YÊU CẦU LÀ 1IP/1GMAIL RÙI MÀ HẮN LOG HẾT TOÀN BỘ GMAIL CỦA MÌNH! BỰC KHÔNG TẢ ĐƯỢC

gmail us của bác virus có ver phone ko. Nếu ko ver mà dùng quảng cáo trên youtube thì nó tự lock bắt ver phone đấy. Mình xài nhiều rồi nên biết . Chắc ko phải do bác virus log vô đâu

gmail us của bác virus có ver phone ko. Nếu ko ver mà dùng quảng cáo trên youtube thì nó tự lock bắt ver phone đấy. Mình xài nhiều rồi nên biết . Chắc ko phải do bác virus log vô đâu

gmail us ko co very phone, để lâu nó cũng bi very phone, mình bán cho khách hàng nhiều nên cũng rõ, cho nên gmail us mình ko có bảo hành được

Lúc đầu có ver phone! Nhưng sau này bỏ ko login vào thì nó bắt veri phone lại! Nếu bị thế thì pỏ luôn cái mail rồi! :)

Tài khoản ghi có 0161001601959
Phí Phí người chuyển trả

TAO KHÔNG QUAN TRỌNG LÀ VER PHONE HAY KHÔNG. MÀ QUAN TRỌNG LÀ MÀY LOG VÀO GMAIL CỦA TAO LÀM GÌ. TAO ĐÃ YÊU CẦU KO DÍNH DÁNG GÌ ĐẾN IP VN MÀ MÀY LOG TOÀN BỘ VÀO ĐƯỢC GMAIL ĐÃ SELL.

- - - Updated - - -

NÓI CHUNG MÀY ĐÃ VI PHẠM ĐẠO ĐỨC LÀM VIỆC.
H TAO PM KÊU MÀY GIẢI THÍCH XEM LOG CỦA TAO LÀM GÌ THÌ MAY OFFF YAHOO.
THẾ BÂY H MÀY CÓ CHANGE KO? KO CHANGE THÌ BIỄN KHỎI MMO CHO KHỎI CHẬT ĐẤT VÌ LÀM ĂN KIỀU CHỘP DẬT

Gmail của bác bị hư trước khi e login, mong bác hiều điều này, e chỉ login để kiểm tra

- - - Updated - - -

Tài khoản ghi có 0161001601959
Phí Phí người chuyển trả

TAO KHÔNG QUAN TRỌNG LÀ VER PHONE HAY KHÔNG. MÀ QUAN TRỌNG LÀ MÀY LOG VÀO GMAIL CỦA TAO LÀM GÌ. TAO ĐÃ YÊU CẦU KO DÍNH DÁNG GÌ ĐẾN IP VN MÀ MÀY LOG TOÀN BỘ VÀO ĐƯỢC GMAIL ĐÃ SELL.

- - - Updated - - -

NÓI CHUNG MÀY ĐÃ VI PHẠM ĐẠO ĐỨC LÀM VIỆC.
H TAO PM KÊU MÀY GIẢI THÍCH XEM LOG CỦA TAO LÀM GÌ THÌ MAY OFFF YAHOO.
THẾ BÂY H MÀY CÓ CHANGE KO? KO CHANGE THÌ BIỄN KHỎI MMO CHO KHỎI CHẬT ĐẤT VÌ LÀM ĂN KIỀU CHỘP DẬT

Tôi ko làm gì sai nhé, bạn dùng gmail vào việc gì ko biết, giờ mail hư lại đổ lỗi cho mình ah, bạn hỏi có ai mua gmail us mà dùng nó ko bị hư ko

- - - Updated - - -
TAO HỎI MỘT CÂU ĐƠN GIẢN, THẾ MÀY LOG VÀO GMAIL CỦA TAO LÀM GÌ TRONG KHI TAO CÓ YÊU CẦU MÀY KIỂM TRA BAO H ĐÂU?

- - - Updated - - -

Tôi ko làm gì sai nhé, bạn dùng gmail vào việc gì ko biết, giờ mail hư lại đổ lỗi cho mình ah, bạn hỏi có ai mua gmail us mà dùng nó ko bị hư ko

Nếu đã bán cho người là thì thuộc sở hữu của người khác rồi! Bạn muốn login vào kiểm tra thì phải thông báo cho chủ lô acc biết giờ hư acc bạn mới nói là kiểm tra (có thể mục đích bạn là moi 1 số thông tin kiếm chát từ gmail?) thì hỏi ai mà chịu câu trả lời quá ngu xuẩn đó ?
Giờ acc đã hư nhưng đã có dấu vết IP của bạn thì bạn phải chịu mọi trách nhiệm.
Ý kiến chủ quan của mình.
Quá quen với thánh Spam :))

nhớ MOD check giùm IP đó là biết liền chứ gì ? Mà virusfifa01 sao ko trả lời câu hỏi kia nhỉ?

Nếu đã bán cho người là thì thuộc sở hữu của người khác rồi! Bạn muốn login vào kiểm tra thì phải thông báo cho chủ lô acc biết giờ hư acc bạn mới nói là kiểm tra (có thể mục đích bạn là moi 1 số thông tin kiếm chát từ gmail?) thì hỏi ai mà chịu câu trả lời quá ngu xuẩn đó ?
Giờ acc đã hư nhưng đã có dấu vết IP của bạn thì bạn phải chịu mọi trách nhiệm.
Ý kiến chủ quan của mình.
Quá quen với thánh Spam :))

Chắc tưởng có $ off, hay PTC PayPal nên lấy đó mà........ tuzki-bunny-emoticon-043.gif

Câu trả lời thế này không hiểu thế nào nữa ;))

Hi Eva,

Someone recently used your password to try to sign in to your Google Account - [email protected].

We prevented the sign-in attempt in case this was a hijacker trying to access your account. Please review the details of the sign-in attempt:

If you do not recognize this sign-in attempt, someone else might be trying to access your account. You should sign in to your account and reset your password immediately.
:)! Login làm gì thế ko biết! ACC invest với acc STP,PZ,WMZ mình veri phone và change tất cả thông tin gmail rồi! đừng login giúp mình! thanks

Hi Eva,

If you do not recognize this sign-in attempt, someone else might be trying to access your account. You should sign in to your account and reset your password immediately.
:)! Login làm gì thế ko biết! ACC invest với acc STP,PZ,WMZ mình veri phone và change tất cả thông tin gmail rồi! đừng login giúp mình! thanks

virusfifa01 login acc bác à ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week