Solved [VIP TUT] Run Traffic Click Botz, tool .NET, Auto, Softwares, Hitleap, Jingling,... trên VPS Linux

Xóa đi giải nén lại xem nào, lỗi đó chưa thấy ai bị dù 64-bit vẫn bật lên dc.
Cũng đã thử luôn rồi :( (chỉ chưa thử là tắt VPS rồi khởi động lại thôi)
Update: đã thử restart và nó cũng như cũ :(((((((((

Mua của thằng vpsdime.com scan nó suppend. Mua cái mới test tiếp nó *** gửi hàng, gửi support nó baned acc luôn :mad:
Có bác nào biết mua vps linux ở chỗ nào rẻ mà cho scan ssh ko.

Mua của thằng vpsdime.com scan nó suppend. Mua cái mới test tiếp nó *** gửi hàng, gửi support nó baned acc luôn :mad:
Có bác nào biết mua vps linux ở chỗ nào rẻ mà cho scan ssh ko.
Thì đúng rồi còn đâu :D:D
Ít provider VPS cho scan lắm :rolleyes:

NOTE 4: Nên để file ssh cùng chung thư mục Traffic Click Botz để tránh bị lỗi nhé.

Note 5: Ko biết có nên update 1 list provider VPS Linux kèm coupon giảm giá cực ko nhỉ?

NOTE 4: Nên để file ssh cùng chung thư mục Traffic Click Botz để tránh bị lỗi nhé.

Note 5: Ko biết có nên update 1 list provider VPS Linux kèm coupon giảm giá cực ko nhỉ?
Update thêm cái lỗi :D
Khi chạy 1 lúc thì nó ngừng respond @@ (vào không được VPS luôn)

Update thêm cái lỗi :D
Khi chạy 1 lúc thì nó ngừng respond @@ (vào không được VPS luôn)
VPS yếu quá chăng cậu? Hay là VPS Provider ko cho fake ip? Con mình treo Jingling 3 slot(Jingling trùm ngốn ram + cpu)(1 core/1GB Ram) mà vẫn bt, chỉ có điều remote vào đk thì hơi lag xíu.

Bác update hộ anh em đi :3

VPS yếu quá chăng cậu? Hay là VPS Provider ko cho fake ip? Con mình treo Jingling 3 slot(Jingling trùm ngốn ram + cpu)(1 core/1GB Ram) mà vẫn bt, chỉ có điều remote vào đk thì hơi lag xíu.
Bạn dùng provider nào vậy ?
Linux 6 GB RAM (gói thấp nhất của vpsdime đó)
Nếu không được thì mình dùng jingling vậy :(

Bác này lên "trai ờ mót" rồi ah sao nhanh vậy nhỉ :eek:. Kết bác này ở cái độ nhiệt tình hỗ trợ. Bác hứa chỉnh lại cái tool lọc country với file vài trăm k ssh mà? Em đợi bác mãi :(

danh dấu cái

Connect remote rất chậm dù VPS ở Sing. Không được mượt. Chủ thớt cho ý kiến với.

Connect remote rất chậm dù VPS ở Sing. Không được mượt. Chủ thớt cho ý kiến với.
Hỏi bên VPS Provider cậu ơi, hỏi bọn nó về speed vps của mình ý. Mình xài USA cũng nhanh mà.

Bạn dùng provider nào vậy ?
Linux 6 GB RAM (gói thấp nhất của vpsdime đó)
Nếu không được thì mình dùng jingling vậy :(
Mình dùng bên hudsonvalleyhost, cậu thử giảm thread xuống xem coi khả thi hơn ko.

Update note 5 đi cậu :D

Hỏi bên VPS Provider cậu ơi, hỏi bọn nó về speed vps của mình ý. Mình xài USA cũng nhanh mà.

Mình dùng bên hudsonvalleyhost, cậu thử giảm thread xuống xem coi khả thi hơn ko.
digitalocean mà cùi bắp vậy sao :(

bạn ơi sao lúc mình connect vps = VNC
Nó toàn bị no connection could be made because the target machine actively refused it
mình dùng ubuntu 14.04 của vultr nha

hudsonvalleyhost có cho chạy autosurf ko cậu, treo max đc bao nhiêu tab firefox

Liệu có khả thi ko nhỉ,thớt chạy rồi xem hiệu suất của Linux lời lỗ sao? thông não ae tý!:p

Liệu có khả thi ko nhỉ,thớt chạy rồi xem hiệu suất của Linux lời lỗ sao? thông não ae tý!:p
Chạy vui thôi chứ mình có theo các mảng chạy boost đâu cậu :v. Mà trước đó có test thì chạy + click bình thường ko vấn đề gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom