Solved [VIP TUT] Run Traffic Click Botz, tool .NET, Auto, Softwares, Hitleap, Jingling,... trên VPS Linux

update lại #1 lun đi đại ca, hóa ra chả có ông nào làm theo :D

cpu 1 ram 1 , check 200 thread hay bị đơ. check vẫn ra nhưng tới lúc mún export thì k export đc , nhấn stop thì cũng bị đứng lun , hay hạ thread xuống , mới tập scan nên k bik scan sao cho tốt , xin cao kiến ạ

@sandaru a cho hỏi là : nếu chỉ cài crossover để chạy jingling thì mình có cần cài wine trước không ?

@sandaru a cho hỏi cách cài virtualbox trên ubuntu 14.04 với ạ , e cài rồi nhưng khi run lại lỗi Kernel driver not installed (rc=-1908)
Cũng đã thử google tìm cách nhưng vẫn chưa giải quyết đc . Cụ thể là trong lỗi nó có báo "sudo /etc/init.d/vboxdrv setup"
E đã vào theo đường dẫn /etc/init.d/ nhưng k thấy file vboxdrv

@sandaru a cho hỏi cách cài virtualbox trên ubuntu 14.04 với ạ , e cài rồi nhưng khi run lại lỗi Kernel driver not installed (rc=-1908)
Cũng đã thử google tìm cách nhưng vẫn chưa giải quyết đc . Cụ thể là trong lỗi nó có báo "sudo /etc/init.d/vboxdrv setup"
E đã vào theo đường dẫn /etc/init.d/ nhưng k thấy file vboxdrv
Code:
sudo apt-get install virtualbox

Đã test và k sử dụng đc trên ubuntu x64, a cho e hỏi thêm cái , ngoài việc sử dụng vnc4server, mình còn có thể sử dụng thêm cái nào khác k, e hay gặp trường hợp là kết nỗi lỗi phải kill rồi start lại ,hay có thể server quá tải tự reset lại k nhỉ ?

a @sandaru cho e hỏi a có biết chỉnh trong trường hợp này k ạ , chạy jingling, nhưng 1 cái thì mở web ngoài màn hình chính, 1 cái mở trong wine dekstop

Jingling phải cài thêm cái CrossOver nữa, cậu cài thì cần mình chỉ thêm.
Bác cho em hỏi bị lỗi như này fix như nào ạ
************** Exception Text **************
System.ComponentModel.Win32Exception (0x80004005): General failure
at System.Diagnostics.Process.StartWithShellExecuteEx(ProcessStartInfo startInfo)
at System.Diagnostics.Process.Start()
at System.Diagnostics.Process.Start(ProcessStartInfo startInfo)
at System.Diagnostics.Process.Start(String fileName)
at ?.?.?(String ?)
at Traffic_Click_Botz.FormMain.?(Object ?, EventArgs ?)
at System.Windows.Forms.Control.OnClick(EventArgs e)
at System.Windows.Forms.Button.OnClick(EventArgs e)
at System.Windows.Forms.Button.OnMouseUp(MouseEventArgs mevent)
at System.Windows.Forms.Control.WmMouseUp(Message& m, MouseButtons button, Int32 clicks)
at System.Windows.Forms.Control.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.ButtonBase.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.Button.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.Control.ControlNativeWindow.OnMessage(Message& m)
at System.Windows.Forms.Control.ControlNativeWindow.WndProc(Message& m)
at System.Windows.Forms.NativeWindow.Callback(IntPtr hWnd, Int32 msg, IntPtr wparam, IntPtr lparam)

bác @sandaru cho e hỏi tý , giữa VNC và xrdp cái nào remote mượt và ít lỗi , e cài theo bác thì đôi khi VNC bị lỗi, chưa có dịp cài xrdp nên chưa bik ra sao, thấy bên tbn mấy bài hướng dẫn toàn cài xrdp nên k bik sao

bác @sandaru cho e hỏi tý , giữa VNC và xrdp cái nào remote mượt và ít lỗi , e cài theo bác thì đôi khi VNC bị lỗi, chưa có dịp cài xrdp nên chưa bik ra sao, thấy bên tbn mấy bài hướng dẫn toàn cài xrdp nên k bik sao
Xrdp ko có dc giao diện GUI như VNC + Gnome đâu.

Mình làm mà nó ra màn hình v ,ko thấy màn hình desktop, h phải làm sao đây mn :(

Attachments

96 KB · Views: 77
Có ai bị lỗi "Too many security failures" không - mình cài trên ubuntu 14.0.1 64bit. Làm theo hướng dẫn tới khi đăng nhập bằng UltraVNC để khoảng 1-2h là bị lỗi

ai cho em xin link win 2012 với mấy link kia sao e up mãi không được vậy :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,489
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back