Vinaphone1 - Xác nhận giao dịch và send PZ cho mình

Status
Not open for further replies.

nothingtt9

Verified
Reactions
193
MR
0.000
Insuree Balance
0
Đã xong giao dịch trong vui vẻ, thanks anh Vinaphone1

Mod nào đi ngang delete topic dùm mình, cảm ơn rất nhiều ......

Last edited by a moderator:
Nick ông vinaphone là vậy đó! ;))

- - - Updated - - -

Nick ông vinaphone là vậy đó! ;))

Yahoo: [email protected]
Gmail: [email protected]
Phone: 0985069571
LR: U6104857
PZ: không cố định
WMZ: éo có
PP: éo chơi pp
VCB: 0861000005293
DAB: éo có
ACB: éo có
TCB: éo có

Không để ý số điện thoại, để call ổng thử xem.... chắc ổng đi làm... aigooooooooooo

đọc log chat thấy thèng này láo quá vậy, bắt nạt con nhà người ta à :m140::m140::m140::m140::m140: 200 nghìn cũng làm trò với cả đàn bà con gái nữa chứ :binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

giọng lưỡi ghê lắm, éo mua thì mua cho khác xoăn phải sáo

Hix, mình thấy có lần giao dịch với ông vinaphone ok lắm nên mới refer qua thử xem sao, ai biết được ông vinaphone nay lại hold này nọ :(

Chủ thớt có bảo hiểm r mà chịu send trc à :-ss

Hix, mình thấy có lần giao dịch với ông vinaphone ok lắm nên mới refer qua thử xem sao, ai biết được ông vinaphone nay lại hold này nọ :(

Aizzz, đâu phải lỗi của sp mà.... khìn quá đi.... dt thấy ông ấy cũng uy tín mà.... dt nghĩ là ổng sợ scam thôi... nên đợi ổng đi làm về thử xem sao.... miễn sao Happy Ending là dc rồi kekeke

cảm ơn đại ca đã tin tưởng

Aizzz, đâu phải lỗi của sp mà.... khìn quá đi.... dt thấy ông ấy cũng uy tín mà.... dt nghĩ là ổng sợ scam thôi... nên đợi ổng đi làm về thử xem sao.... miễn sao Happy Ending là dc rồi kekeke
thành thật xin lỗi đại ca khi trưa có gd với a 11pz vì nghĩ a cần nên để lại cho chứ e mua để xài chứ k có bán chứ k có cam quýt gì.nhưng trc e có nc với 1 a nick na ná nick dragonmachine này nên nhầm mất.mà cuộc nc chỉ 2 người biết nên mình nghi máy mình bị dính keylog nên mới hold điều tra xem.sợ dính kelog mà login lung tung mất hết nên k dám login
khi đó lại đến giờ đi làm nên k giải quyết dc.
sự cố ngoài ý muốn mong thớt pỏ qua cho

cảm ơn đại ca đã tin tưởng

thành thật xin lỗi đại ca khi trưa có gd với a 11pz vì nghĩ a cần nên để lại cho chứ e mua để xài chứ k có bán chứ k có cam quýt gì.nhưng trc e có nc với 1 a nick na ná nick dragonmachine này nên nhầm mất.mà cuộc nc chỉ 2 người biết nên mình nghi máy mình bị dính keylog nên mới hold điều tra xem.sợ dính kelog mà login lung tung mất hết nên k dám login
khi đó lại đến giờ đi làm nên k giải quyết dc.
sự cố ngoài ý muốn mong thớt pỏ qua cho

Em Đã nhận được nhé.... thanks anh, happy ending keke... để e nhờ mod close topic ...

Rồi, mọi chuyện ổn thỏa, mod delete topic chứ đừng close hen, mất công gây hiểu lầm sau này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom