Waiting for Answer vikowelic-coder thiếu trách nhiệm?

Status
Not open for further replies.
ok trong chuyện này coi như mình sai, đã gởi lại video hd có tiếng đàng hoàng qua inbox cho chủ thớt, hy vọng chủ thớt ko phàn nàn gì nữa.
Sai là sai, coi như có vẻ còn cố chấp
Đã làm dịch vụ là phải có lương tâm và trách nhiệm vì bạn đang coder kiếm tiền ko phải làm từ thiện
Ko tự nhìn lại thì chỉ là "thời vụ" và mãi "chơi với bạn gái" thôi

ko nhờ được mod nào làm trọng tài mình xin được lập topic share tools và video hd cho 10 người chạy thử xem tools có ok như lời coder nói ko.Nói luôn đây là tools auto lead android :)
Mình sẽ cập nhật topic nhận test và rule ở topic khác cho khỏi loãng: https://mmo4me.com/threads/share-test-free-auto-lead-android.282400/

P/s: Gửi mấy bạn "sửu nhi" Mấy bạn ko mất tiền mấy bạn ko tiếc thì xin đừng nói những lời tay nhanh hơn não như vậy :)

Last edited:
nếu ko quay đc cái video thì nói rõ là nó lỗi ở công đoạn nào đi thím , vậy cho nó nhanh xác định vấn đề , ví dụ :
change ssh ko đc , change info blue bị đơ , change ko ra kết quả , blue bị đen màn hình , vào link off load bị die ssh là tool treo , vào download xong ko bấm open , vân vân

cứ nói rõ cho coder để ông ấy dễ xác định công đoạn mà còn banh source ra kiểm tra , cậu dùng thì cậu hiểu rõ lỗi ở khúc nào mà , nếu lỗi nhiều quá thì cứ nói nôm na vài ba lỗi tiêu biểu trước...

Hic hic má ơi, autolead gì mà nhận có 2 triệu rưỡi thôi.

8 triệu 8 mà còn cân nhắc chọn khách mà làm nữa huống chi 2 triệu rưỡi lấy chi ăn trời. Hic hic nghề code tool bạc bẽo quá, hic hic.

Hô hô vậy thì còn nhiều chuyện để xem nữa rồi. Hehe

Bất kỳ code nào chạy cũng có lỗi hết.
Nếu không có lỗi thì trên thế giới này không bao giờ có hacker.

Muốn soi lỗi thì quá dễ, ai cũng có thể tìm ra vài chục cái lỗi. Nhưng vấn đề lỗi đó là lỗi gì, lỗi cố tình tạo ra hay lỗi nghiêm trọng dẫn tới kết quả sai hoặc chương trình gián đoạn không mong muốn hoặc lỗi làm chương trình không chạy được hay chập chờn. Hoặc lỗi chỉ "chạy được máy tôi mà ko chạy được trên máy bạn".

Dù sao đi nữa thì cái giá 2 triệu rưỡi cho cái autolead thì quá bèo nhèo. Với cái giá này thì 2 bên không cùng tiếng nói chung ở công đoạn cuối cùng cũng là điều dễ hiểu.
Mình chụp ảnh cho khách cũng thế.

Thôi close đê, nhàn chán quá rồi . Không đi đến đâu cả

MOD đã ko cho mình lập topic cho mem test dùm xem lỗi ko thì phiền lòng MOD nào biết chút ít về offer cài dùm mình tools chạy xem có lỗi ko.Nếu tools chạy 1 phát ok như lời coder thì có thể đóng topic còn ko thì vui lòng nhờ mod làm đúng RULE chứ ko thể để tình trạng này kéo dài gần 3 tháng được >.<
Mình sẽ thay mặt MOD đó đóng góp 500k cho box từ thiện coi như cảm ơn MOD đã dành 1 tiếng làm việc công tâm vì cộng đồng!
Mod nào có thiện chí giúp thì bớt chút thời gian inbox mình nick skype mình gửi thông tin video và phần mềm :D

Bất kỳ code nào chạy cũng có lỗi hết.
Nếu không có lỗi thì trên thế giới này không bao giờ có hacker.

Muốn soi lỗi thì quá dễ, ai cũng có thể tìm ra vài chục cái lỗi. Nhưng vấn đề lỗi đó là lỗi gì, lỗi cố tình tạo ra hay lỗi nghiêm trọng dẫn tới kết quả sai hoặc chương trình gián đoạn không mong muốn hoặc lỗi làm chương trình không chạy được hay chập chờn. Hoặc lỗi chỉ "chạy được máy tôi mà ko chạy được trên máy bạn".

Dù sao đi nữa thì cái giá 2 triệu rưỡi cho cái autolead thì quá bèo nhèo. Với cái giá này thì 2 bên không cùng tiếng nói chung ở công đoạn cuối cùng cũng là điều dễ hiểu.
Mình chụp ảnh cho khách cũng thế.
Bạn mở cửa hàng chụp ảnh thẻ lấy tiền ở đâu vậy, code là làm thêm ah

Tóm lại chụp hình lỗi lên đây cho ae coi nào, có mod nào làm trọng tài chưa ? Chưa mod nào làm thì pm mình làm trọng tài cho.

Mình vừa nhờ vikowelic cậu ý làm cái tool thấy sp nhiệt tình lắm . Nếu ai nhờ cậu ý làm tool có lỗi gì thì pm ym or email để giải quyết cho nhanh chóng chứ lên đây tranh luận mất time ra
me too mới mua thêm vài chức năng cho tools lúc trước có lỗi gì đâu :D :D

giá cả cũng oke nếu mua 1 lần nhìu chức năng chứ mua 1 chức năng giá hơi chát :3 :3

Support nhanh gọn ở đây không phải clone nhé :) ai cần có thể up thêm log chat ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week