Help View VN và View US

MinMinTran

Junior
Reactions
36
MR
0.000
View VN thì thấp không nói làm gì, nhưng vẫn tò mò là sao tụi như tụi chơi Vlog, Jive, với Phở ấy, nó cũng View VN mà sao 1 tháng nó thu phải mấy K $ từ đó nhỉ :)

View VN thì thấp không nói làm gì, nhưng vẫn tò mò là sao tụi như tụi chơi Vlog, Jive, với Phở ấy, nó cũng View VN mà sao 1 tháng nó thu phải mấy K $ từ đó nhỉ :)
lượt truy cập đông thì nhiều $ hơn

Mấy chục K$ không phải mấy K đâu cậu. Đừng nghĩ rằng video việt thì chỉ người việt xem, những thằng vloger đó có đội ngũ seo pro lắm đấy

Các bạn nói sao ấy chứ CPM mình VN cũng rất cao, hơn nữa nó dựa vào TG xem video nữa . mình thấy CPM VN đâu thập tệ đến mức các bạn nói :)

nhưng mà tháng mấy chục K$ thì nên xem lại, ko biết bạn lấy thông tin từ đâu mà tháng bọn nó mấy chục k$ ghê vậy :)

:D thì mình làm cái video cơm ăn đứt phở tụi nó luôn :D tụi nó có bà tưng thì mình kiếm bà Tửng cho vô :D tháng vài triệu đô ngay :D

:D thì mình làm cái video cơm ăn đứt phở tụi nó luôn :D tụi nó có bà tưng thì mình kiếm bà Tửng cho vô :D tháng vài triệu đô ngay :D
có Mụ Tửng thôi chưa có bà Tửng

Proof ?
Mình cứ nghe nói mấy câu đại loại như "nghe nói tụi nó kiếm đc tới xxx $" cũng nhiều lắm rồi, mà ko biết thông tin các bạn lấy từ đâu ra nữa ?
Ko lẽ tụi nó đem đi show hàng up lên mấy forum :eek:
Cho nên theo suy đoán thì các bác cứ toàn đoán già đoán non để cốt yếu là thử xem có cao nhân nào giải đáp trí tò mò cho bản thân hay ko thôi :))

Proof ?
Mình cứ nghe nói mấy câu đại loại như "nghe nói tụi nó kiếm đc tới xxx $" cũng nhiều lắm rồi, mà ko biết thông tin các bạn lấy từ đâu ra nữa ?
Ko lẽ tụi nó đem đi show hàng up lên mấy forum :eek:
Cho nên theo suy đoán thì các bác cứ toàn đoán già đoán non để cốt yếu là thử xem có cao nhân nào giải đáp trí tò mò cho bản thân hay ko thôi :))
cái này em chỉ đọc báo thôi, chứ cũng thấy poof :D nhưng vài k đô thì chắc chắn rồi :D

cái này em chỉ đọc báo thôi, chứ cũng thấy poof :D nhưng vài k đô thì chắc chắn rồi :D

proof của nó đó thằng bán Phở ấy
https://www.youtube.com/user/2idolshow

kiểm tra tại đây :
http://socialblade.com/youtube/user/2idolshow

Nó tệ gì cũng 30k$ 1 tháng nhá, mình đoán là khoản 45k - 50k là thường

Bạn nào đăng ký được content ID + GA thì có thể đầu tư 1 dàn diển viên làm theo nó cũng lụm 1 đóng tiền chứ chẳng chơi đâu
DK mấy cái kia cũng dễ thôi nếu chịu làm nhưng về phần diễn viên với kịch bản thì hơi phiêu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom