Other [ VietSu]: NZX.CC – 2% ĐẾN 3%/NGÀY, LÊN ĐẾN 300%, ĐẦU TƯ ĐƠN GIẢN MÀ CHUYÊN NGHIỆP RB 100% FORERVE

Status
Not open for further replies.
Đã ref theo bác mà đang phân vân , mong bác cho lời khuyên vì theo thằng profitadz cũng 250$ mà xập xệ quá, bây giờtheo NZX còn kịp không?
Thời gian này đầu tư vẫn hiệu quả chứ? có ngày nào nó ko chia lãi không?

Đã ref theo bác mà đang phân vân , mong bác cho lời khuyên vì theo thằng profitadz cũng 250$ mà xập xệ quá, bây giờtheo NZX còn kịp không?
Thời gian này đầu tư vẫn hiệu quả chứ? có ngày nào nó ko chia lãi không?

Không ngày nào không chia lãi cả.

oặch hình như nó chia lãi cho các sếp có nhiều ref thôi. mình 2 hôm nay chưa chia roài. đợi nó chia để with mà mãi ko thấy :m020:

oặch hình như nó chia lãi cho các sếp có nhiều ref thôi. mình 2 hôm nay chưa chia roài. đợi nó chia để with mà mãi ko thấy :m020:

Hix, sau 24h mua pos là nó chia lãi cho mọi member thôi, nếu ko có bạn gửi ticket nhé.

Mình dep có 100 ngày nào cũng lãi đều mà. Lấy được hơn 50% rồi...

Chủ thớt mìnhh pm yahoo rùi đó, onl reply lại nha, mới dep zo 101 mua pos ma mà nhầm sang standard, :(( support ticket nhờ nó change qua excutive đc ko nhỉ

Chủ thớt mìnhh pm yahoo rùi đó, onl reply lại nha, mới dep zo 101 mua pos ma mà nhầm sang standard, :(( support ticket nhờ nó change qua excutive đc ko nhỉ

Hix, cậu cứ gửi ticket đi có một trường hợp được đổi đó, hy vọng cậu cũng được nó đổi cho.

Đã RCB cho cậu rồi nhé.

Amount $8.08
Memo RCB tien dau tu 101$
Payment Purpose Other

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,593
Latest member