Other [ VietSu]: NZX.CC – 2% ĐẾN 3%/NGÀY, LÊN ĐẾN 300%, ĐẦU TƯ ĐƠN GIẢN MÀ CHUYÊN NGHIỆP RB 100% FORERVE

Status
Not open for further replies.
Đừng nên hy vọng làm gì các bác ah. Cam tươi còn ngan ngát quanh đây. Hic. Ít ra cũng phải thông báo cho người ta cái này là HYIP mà. Hic

ông này chắc là gà mới ah ? site này là đầu tư nhận lãi kinh doanh kim tự tháp dống JSS ấy

Xem xét kỹ

Anh em nào có ý định tham gia thời điểm này thì nên chờ qua tuần.

Ngoài việc Site chưa paid, có thể do ảnh hưởng của LR. Nhưng ticket tạo cũng ko ai reply.

Có gì đợi tin của chủ thớt rồi hãy chiến tiếp!

Thân,

Tê tái...tàn tạ...tiền tan tác tả tơi tê tái :-s

Khả năng die có thể cao hơn tỷ lệ 95% như chủ thớt dự kiến, 1 số mem khác thử fund bằng Ego nhưng cũng ko được Pay.

Tình trạng & dấu hiệu chung.

Cứ wait & see chờ LR phục hồi, nếu hên thì anh em còn được chiến tiếp, ko thì tự hiểu...

Nhiều khi admin của mấy trang HYIP lấy tiền mem đầu tư vào ZEEK & JBP, giờ nó die, gặp LR có vấn đề nên ko ai fund vào thêm thì đành chết!

thằng này có thu về vốn gốc như Univest ko anh !

cái gì cũng do thằng LR ra hết !hỗm rài đang đầu tư vậy mà chặn đường thu về sao mà làm ăn dc ji nữa!chán vai

Hôm nay LR vào dc rồi, đang rút thử xem tình hình thế nào, lạy trời lạy phật

E nó đã ra đi về nơi chín suối rồi...shit thật !!!

Không còn hy vọng gì nữa đâu.

- - - Updated - - -

Chơi mấy site này không nên chơi nhiều. Max có lẽ chỉ 500$ thôi, không thì cứ 100 đến 300 là được. Chơi nhiều quá Admin dễ scam sớm.

bác sửa lại cái tiêu đề #1 là đã Scam rồi ko mem nào chưa biết đăng ký dep tiền vào thì mệt đấy

bác sửa lại cái tiêu đề #1 là đã Scam rồi ko mem nào chưa biết đăng ký dep tiền vào thì mệt đấy

Thanks bạn, đã sửa,
MOD nào đi qua close giúp topic nhé.

CMN LR như shit.Đang rút từ jss về thì nó bảo trì.Ko biết 100$ của ta giờ đang ở phương trời nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week