Waiting for Answer Vietpridez 1 tên scam lừa đảo nhất mmo

Status
Not open for further replies.
như mình đã nói và @linhdung làm bằng chứng chả có gì làm bằng chứng của bạn cả! Tut đã thành công.. hỏi tại sao bạn lại report!

như mình đã nói và @linhdung làm bằng chứng chả có gì làm bằng chứng của bạn cả! Tut đã thành công.. hỏi tại sao bạn lại report!
reg xong die maj may

đập nhau đê nói nhiều làm loằn giề,thắng làm vua thua bú...ặc

sr spam cái, giờ mỗi người 1 ý kiến, e đề nghị là del hết mấy topic này rồi lập 1 topic chung nêu ra chứng cứ đi, để nhìn vầy loạn quá rồi, bác nào thích report thêm cũng vô thread đó luôn,

sr spam cái, giờ mỗi người 1 ý kiến, e đề nghị là del hết mấy topic này rồi lập 1 topic chung nêu ra chứng cứ đi, để nhìn vầy loạn quá rồi, bác nào thích report thêm cũng vô thread đó luôn,
tên này là anh em với thằng Cường Hen, nên nó sẽ bênh Cường Hen, hắn yêu cầu thế để xóa hết mọi chứng cứ mà mọi người khổ sở đã tìm ra đây
đập nhau đê nói nhiều làm loằn giề,thắng làm vua thua bú...ặc
Đúng là tiêu phong có khác chỉ em chiêu giáng long thập bát chưởng để chưởng chết thằng Cường Hen đi :D

thế proof đâu :( các bác chém miệng thế này biết thế *** nào đây :( lót chiếu ngồi hóng :D ai vào cho mát nào :D

lập 1 topic thích post gì qua đó mà post, bác nói nhiều quá đó, có chứng cứ thì post lên, ko thì ngậm cái miệng lại, bênh vực ai là phải anh em họ hàng các kiểu à, nói nữa tôi lập 1 topic nữa report bác đấy

đã là Azure thì phải chấp nhận thôi, tut gì rồi cũng sẽ bị fix, chủ thớt là seller nên biết rõ điều này, đã vậy còn mua rồi giờ kêu người ta là scam, thật là nực cười

Đọc mấy tp thì chỉ chung quy lại 1 điều nói là người này người nọ nhưng không thấy cái bằng chứng nào chứng minh được cả. Éo hiểu luôn, đã muỗn dìm hay vach mặt thì nên tạo thành 1 bằng chứng cụ thể đi chứ ai nói thế éo nào chẳng được. Nói thật là nhìn mấy cái proof đó thì éo ai dám kết luận thằng nào scam hay lừa đảo

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,469
Latest member
firdalikan
Back
Top Bottom